T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
;;) gần nhà tớ nhiều lắm, có cả Ben 10! Thik ko, mình mua hộ cho ấy ;;)

xổ ôi, các bạn thân thiết quá nhểy, júp nhau học cơ ah?? ;))

@Hà : GF là gì hả em @_@

greenagers festival ý anh, nếu em ko nhầm thì anh làm người mẫu trong nhóm thời trang ở đấy đúng ko???;))

----------

xổ ôi, các bạn thân thiết quá nhểy, júp nhau học cơ ah?? ;))

đâu, Linh đọc lại phần trước đi, nó vừa khoe nó làm xong roài mà,phải tận dụng chứ ...hehe...=))

uôi, uôi !! bạn Hà với mấy bạn nhân lúc hok có tớ xỏ xiên là sao? Quá đáng thế, nhất la mụ Vĩnh hà.MAi dến bít tay tớ nhá>"<

Kể từ giờ phút này, cấm bạn nào gán ghép tớ với thằng Bách.Tuyên bố tớ hok iu nó nha;

MAi trung thu zui ghê , có phải mang ji hok vậy.? Bạn Oanh lipit lên la lớp đông vui lắm đây;)

P/s : bạn Vĩnh hà nói ít đi cho mọi người nói với chứ:))

greenagers festival ý anh, nếu em ko nhầm thì anh làm người mẫu trong nhóm thời trang ở đấy đúng ko???;))

----------

đâu, Linh đọc lại phần trước đi, nó vừa khoe nó làm xong roài mà,phải tận dụng chứ ...hehe...=))

ấy nhặt nhạnh thông tin nhanh nhờ ;)) Thảo nào trg lớp bạn nào iêu nhau là ấy biết hết :))

uôi, uôi !! bạn Hà với mấy bạn nhân lúc hok có tớ xỏ xiên là sao? Quá đáng thế, nhất la mụ Vĩnh hà.MAi dến bít tay tớ nhá>"<

Kể từ giờ phút này, cấm bạn nào gán ghép tớ với thằng Bách.Tuyên bố tớ hok iu nó nha;

MAi trung thu zui ghê , có phải mang ji hok vậy.? Bạn Oanh lipit lên la lớp đông vui lắm đây;)

P/s : bạn Vĩnh hà nói ít đi cho mọi người nói với chứ:))

yẹah lại 1 ng` nữa \:d/

hình như đến 10 lớp cùng làm đấy Linh ah:-<
tớ ko thik Ben 10,ấy có chong chóng hem???? mua cho tớ;)) ( mua cho chứ ko phải mua hộ nhá )=))

ah, nếu mà mua cho thì ấy cứ mơ đi ấy ạ :-j
10 lớp á 8-}
xổ ôi, thế thì quá tị nạn zồi còn j
:|
đang tưởng tượng 1 lũ nhốn nháo tren nhau vơ đồ 8->

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên