T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
An-Đéc-Sơn có phải thg` trong Mờ-U hả =)

cái thằng để quả tóc tết thổ dân y'
Trông ngu kực
Đi cẳt tóc mà cắt được quả đấy mới chất=))

..haaaaaaaaaaaaaaa..:))=))..
trôg mặt An-đéc-sơn như thằg bán thịt lợn đầu chợ nhà tao ý..=))

ôi các bạn sờ (pam ) kinh quá
ở đây ko có thnks, chứ ko bạn Tug` Linh lên top thanked r` vì rap quá đỉnh, quá chất
em bái sư ạh ;))

cho thế nào nhỉ :|
aaaaaaaaaa \:d/ ồ zế \:d/ mềh ngĩ ra r` :x
bây h` nớh, bạn gấu lấy 1 kái hộp to đùg ík, kàg to kàg tốt nớ :) àk, nz màh fại màu hồg nữa :x
tếh xog r` bạn gấu nhảy vào trog kái hộp ík, nằm ợ trog đấy 3 ngày 3 đêm liền nhau ík(fại đúg 3 ngày 3 đêm nớh) cho nó ấm hết kạ kái hộp to đùg ík,r` đóg nắp lại. tếh nà bạn gấu mag cho tớ đệ nz~ hnào lạnk ơy nà lạnk tớ chui vào ík thỳ có tý ấm kụa bạn gấu tếh nớh bạn gấu nớh nớh nớh :x
mềh thật nà thôg mêh và tài jọi :">
:-j

=)) chả dám, tôi đi ôm kon Kloe đủ ấm rồi, nhường cô:-j

vầy sao :| tếh thỳ cô cũg đừg nóy như vừa r` chứ :| kiệu dân bay bay bay ík, tôy hãi lắm :-ss

Chỉnh sửa lần cuối:
..Hà vs Đức gặp nhau xog chắc mai L1 mất leader còn lớp mìh thỳ sĩ số còn 49 mất..:-ss:))=))

@ Dương : anh cắt tóc kiểu rooney để cn ghi bàn thằng đấy cắt tóc xong ghi bàn trâu vl 8-> 8-> 8->

aaaaaaaaaa \:d/ ồ zế \:d/ mềh ngĩ ra r` :x
bây h` nớh, bạn gấu lấy 1 kái hộp to đùg ík, kàg to kàg tốt nớ :) àk, nz màh fại màu hồg nữa :x
tếh xog r` bạn gấu nhảy vào trog kái hộp ík, nằm ợ trog đấy 3 ngày 3 đêm liền nhau ík(fại đúg 3 ngày 3 đêm nớh) cho nó ấm hết kạ kái hộp to đùg ík,r` đóg nắp lại. tếh nà bạn gấu mag cho tớ đệ nz~ hnào lạnk ơy nà lạnk tớ chui vào ík thỳ có tý ấm kụa bạn gấu tếh nớh bạn gấu nớh nớh nớh :x
mềh thật nà thôg mêh và tài jọi :">

vầy sao :| tếh thỳ cô cũg đừg nóy như vừa r` chứ :| kiệu dân bay bay bay ík, tôy hãi lắm :-ss

làm sao mà làm đc :|
thiết nghĩ chết đói trong đấy luôn :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên