T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ơ.....tớ rep thằg Bách mà......à.....hoá ra bạn VL cũg díh chưởg ak [-(......chết chết.....thế thỳ gấu bố vs gấu mẹ của ấy thịt ấy jồy ;))......thịt gấu chắc ngon lắm nhờ.....bảo pp vs mm ấy fần tớ vs ;;)

haizzzzzzzzzz
P thật nà tóa đág nắm cơ >:p bạn gấu bạn ík đã rep nại như vầy r` màh sao nỡ đập bộp 1 kâu rep cho thằg Rák =(( đau lòg bạn gấu mất thôy :( vết thươg cũ chưa lànk vầy màh nại thêm vết thươg mớy :(( tớ thươg bạn gấu tóa cơ :((

uk......P sr.....sr bạn VL ( gấu ).....nhá.....tớ bản chất tốt nhưg mà bị lây kiểu đá xoáy của ng` mà ai cũg bjk là ai đấy :">

Nghe vẻ mày còn đang =)
Đã vậy mai tao sẽ sờ =)
Đừng có đú, để tao phải làm phú
Vì tao biết mày đang chỉ mới nhú =))

=) dm, tao thế này thì không ai thương à =).

Thế thì tối nay Oanh sẵn sàng mất ngủ đi =))

Sợ l` thằng Việt :-j

Sợ ông bà zà thôy

Chỉnh sửa lần cuối:
appa gom vs omma gom k nói gì :|
chỉ sợ Việt-Raito thôi :((
hầy
thầy mềh nh` tên nờh
hết kái j` ík nờ :| àk, eddy àk =)) r` đến raito =)) toàn nz~ tên mớy lạ àk nha :-"
=) dm, tao thế này thì không ai thương à =).

Thế thì tối nay Oanh sẵn sàng mất ngủ đi =))

Sợ l` thằng Việt :-j

Sợ ông bà zà thôy

vâg , tớ bít tớ nà kon vẹt xấu xý ạk, kon vẹt nhại theo nhờy ng` khác ạk...blah blah kái j` j` đấy màh bạn nợn xòe dàk cho kon vẹt ík :((
nên nà tốy nai ík bạn đệ cho tớ ngụ :(( tốy qua tớ trùm chăn kín đầu ngạt thở tóa :(( đóg kín kựa fòg nữa :(( hơn 12h màh tớ chưa ngụ đk :((
cho tớ ngụ tốy nai nớh nớh nớh :((
tớ iêu bạn nợn xòe màh :x :*

còn 1 nghệ danh lâu đời truyền miệng qua nhiều thế hệ học sinh trong trg` là Việt Tham Tiền

dân dã , mộc mạc , nhưng chân thực ...
:x

HÊ NÔ BẠN HÀ KỤA TỚ :X :X :x MOAKZ MOAKZ..CHỤT2..CHOẸT2..:* :* :*

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên