T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nó là em Minh :-<
:"> chn c biết em Minh chỉ là do logic suy luận thôi :)) lol

em giày đỏ: hôm c lên lớp thấy em đi giày đỏ thôi =)

Đấy chị Hà hiểu ngay ko như Hiếu [-(
Đọc cả trang trc toàn thấy Hiếu vs cả bạn Bách tâng nhau lên mây xanh :)). Ko biết 2 bạn đến h này đã chạm đất chưa nhỉ? :))

Xùy xùy @_@ ank chơi cắm xong về thủ môn còn gì [=;]

làm hậu vệ cũng đc TV cũng đc [=;]

chẳng qua là ank thík ghi bàn chứ hôk muốn kiến tạo cơ hội [:))]

Nói thế này lại nhớ : lúc em hỏi các bạn chơi đ.c ở vị trí nào...bạn nào cũng đa năng như anh cả =)) :))

----------

ổn quá nhể? ;;) hôm nào giao hữu với P2 không?

Chòi...nhìu lời thack đấu quá... :D Nội quy : đá với lớp 10 thì đội nào thua trả sân còn đá với 11 thì bọn em hòa hoặc thắng là các anh trả tiền sân...ukie...ai chấp nhận thì gửi tin nhắn choa em :D

Ôi, sao em Bách khôn thế nhở, 10 hay 11 cũng đều là ng` cả mà:-j, có lớp 11 còn đá ko = lớp em, em cho nội quy thế thì khác gì bắt bọn anh chịu tiền sân.
À bảo bọn nó đem tiền sân trả bọn anh nhanh nhanh nhé, đc bao nhiêu cứ đưa tạm đây đã.
@Số 99 là Phương: NVP ở trước ngực, Xoăn số 00, Hiếu k có số, Tùng Đức số 7, mình số 80. Hết:-j

tưởng cái luật đội thua trả tiền là bất thành văn rồi chứ nhể :D thế hôm nào đá được để tớ tìm sân nào?

Ôi, sao em Bách khôn thế nhở, 10 hay 11 cũng đều là ng` cả mà:-j, có lớp 11 còn đá ko = lớp em, em cho nội quy thế thì khác gì bắt bọn anh chịu tiền sân.
À bảo bọn nó đem tiền sân trả bọn anh nhanh nhanh nhé, đc bao nhiêu cứ đưa tạm đây đã.
@Số 99 là Phương: NVP ở trước ngực, Xoăn số 00, Hiếu k có số, Tùng Đức số 7, mình số 80. Hết:-j

Hahaha :p Thía naz` anh Thắng sợ lớp em òi ak` ;))

----------

tưởng cái luật đội thua trả tiền là bất thành văn rồi chứ nhể :D thế hôm nào đá được để tớ tìm sân nào?

Sáng thứ 3 hoặc chiều thứ 4 [sáng thứ 3 đầy đủ hơn ;)]

nhìn lại ảnh cá nhân tớ ih [not ảnh đại diện] ;)
Con em bà lên xe hoA òi ak` =)) Phí thế =)) :))

hehe, đá thì hôm nào chả được, nhưng mà ngại thuê sân lắm :D ok, tính sau, h anh em làm quen đã nhể :D

thế thì sáng thứ 2 tuần sau đi, ok? đá Vạn Bảo nha, để mai tớ đi thuê :D
đá 1 tiếng thôi nhể, 8h-9h ok không? tiền thì tớ cứ ứng trước, còn đá xong thì tính sau... Quá ổn :D

...anh em..khi nào đá...zủ em đi vs nhá...em đi zày đỏ..zễ tìm lắm ha..:-":">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên