T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Việt 2B là Việt B-BOY đấy bà con ak :))

----------

Hum nay, Tuấn có...kiss(phanh gấp).... phát nào không Oanh ới ời ơi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
đâu mà :-j lần gì thấy bạn ý gọi là Việt Bụng Bia ở topic này rồi mà =;
nghe ấn tượng quá nên nhớ luôn =)
còn cái hay ho là cái hay ho ý ;) :D
;)) ế àk, ấn tượg vz từ 2B hay ấn tượg vz bạn kloé đây ;;)
cái hay ho là cái hay ho ík---> lóy tếh thỳ = đừg lóy nữa :-<
càng nghĩ càng thấy hay ;))
yẹtttttttttsssssssssssss​

hay à nha =) hôm nào phải mời thầy vào Cờ Riu ;))

cái đấy gọi là Phanh Tình Yêu à nha :x =;
bạn LOg hnai sao khó hiểu vầy :| tự sướg 1 mìh r` " y ẹt" 1 kái :| chả sẻ chia niềm vui kùg bạn bè j` kạ >:p

màh mềh chỉ bít mỗy súp tìh iêu thôy chứ chạ bít fank tìh iêu nà j` cả :( hnai, lúc bạn Tuấn đèo mềh, mềh cũg gợi ík cho bạn ík kái fank tìh iêu màh bạn ík chả có độg tĩnh j` chứ :( :-<
Việt 2B là Việt B-BOY đấy bà con ak :))

----------

Hum nay, Tuấn có...kiss(phanh gấp).... phát nào không Oanh ới ời ơi :))
ơy ơy ;)) làm j` màh bạn cứ tọc mạck chuyện ng` khác vầy :">

hay chứ ;))
hnay công nhận ấn tượng quả đấy :>
yẹtttttttttssssssss

lại 1 lần khó hiểu nữa r` Log ơy :|

Chỉnh sửa lần cuối:
ahaha gợi ý còn ko biết mà phanh =) bạn mình trong sáng quá 8->

mình là mình ấn tượng Bụng bia bạn à =;
nhưng mà hnay mình ấn tượng mạnh bạn Khánh Linh :-?

ahaha gợi ý còn ko biết mà phanh =) bạn mình trong sáng quá 8->

mình là mình ấn tượng Bụng bia bạn à =;
nhưng mà hnay mình ấn tượng mạnh bạn Khánh Linh :-?

bạn T ở gần mềh nên đk mag tiếg nà trog ság,sướg néh :">

òa :) thỳ ra bạn ấn tượg kạ ngày hnai vì bạn kloé sao ;;) hnai bạn kloé kụa mềh nại hay ho tếh sao :eek: thật đág tiếc là mềh hok nhận ra :| bạn có tểh chia sẻ cho mềh bít kloé nhà mềh hay ho dư lào hok vầy :) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
bạn T ở gần mềh nên đk mag tiếg nà trog ság,sướg néh :">

òa :) thỳ ra bạn ấn tượg kạ ngày hnai vì bạn kloé sao ;;) hnai bạn kloé kụa mềh nại hay ho tếh sao :eek: thật đág tiếc là mềh hok nhận ra :| bạn có tểh chia sẻ cho mềh bít kloé nhà mềh hay ho dư lào hok vầy :) :x

rất là thú vị....
yẹttttttttttsssssssss​

rất là thú vị....
yẹttttttttttsssssssss​

chờy ơy >:p có tý cáu r` nớh >:p có tý tức r` nớh >:p có tý khó chịu r` nớh >:p có tý hok chịu đk r` nớh >:p
tếh bạn có địh trả lờy cho mềh hok vầy bạn :( hay ho dư lào :| lại kòn thú vị nữa á :| aaaaaaaaa, mềh tò mò dã man ík, lóy đy bạn :x

Chỉnh sửa lần cuối:
chờy ơy >:p có tý cáu r` nớh >:p có tý tức r` nớh >:p có tý khó chịu r` nớh >:p có tý hok chịu đk r` nớh >:p
tếh bạn có địh trả lờy cho mềh hok vầy bạn :( hay ho dư lào :| lại kòn thú vị nữa á :| aaaaaaaaa, mềh tò mò dã man ík, lóy đy bạn :x

mấy pics bạn Cờ Lóe tự sướng xinh dã mannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
có tý xuýt xoa...:-?

mấy pics bạn Cờ Lóe tự sướng xinh dã mannnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
có tý xuýt xoa...:-?
zộ ôy, bây h` bạn mớy bít sao =) kloé nhà mềh chuận màh, nuột màh :) chạ qua chưa tểh hiện thôy ;)) tếh màh từ nãy đến h` bạn cứ hay ho, thú vị như kiểu tìm ra chân lý ík :-<.làm mềh tưởg kó chân lý mớy thật cơ ;)) e kloé xih thật màh, Log nờh :x
kloé ơy, kon kloé nhà mềh đâu r```````````````, lên hao ngay nớh :x các bạn đag kuồg nhiệt hỏy thăm lóe nài lóe ơy :x

Chỉnh sửa lần cuối:
zộ ôy, bây h` bạn mớy bít sao =) kloé nhà mềh chuận màh, nuột màh :) chạ qua chưa tểh hiện thôy ;)) tếh màh từ nãy đến h` bạn cứ hay ho, thú vị như kiểu tìm ra chân lý ík :-<.làm mềh tưởg kó chân lý mớy thật cơ ;)) e kloé xih thật màh, Log nờh :x
kloé ơy, kon kloé nhà mềh đâu r```````````````, lên hao ngay nớh :x các bạn đag kuồg nhiệt hỏy thăm lóe nài lóe ơy :x

giờ mới biết mà =; tại bạn ý khiêm tốn ko thể hiện nơi công cộng =;

bạn LOg cũg fải thôg kảm cho kloé chớ :) hoa e ấp mớy chuận, chứ hoa màh nở toẹt ra r` thỳ chuận j` nữa ;))

kloé xyk tếh, bạn LOg có địh làm fc kloé hok nểh ;;) :x

hầy
mình có vinh dự đấy chăng :-?

mà a e ngày mai đến thì đến thẳng canteen-điểm hẹn giới trẻ nha ;) mấy ngày mưa gió làm đảo lộn hết thói quen a e mình :(

mình có học mà :|

----------

hầy
mà hình như MQuân chuyển sang H2 rồi hay sao ý
suốt ngày thấy bên topic H2
tốt
:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên