T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chỉnh sửa lần cuối:
Oanh ơy.....có fải pr là prince còn prs là princess k :|.....hum qa đag ngủ tự nhiên nghĩ ra 8-} =))

Oanh ơy.....có fải pr là prince còn prs là princess k :|.....hum qa đag ngủ tự nhiên nghĩ ra 8-} =))

Bạn Phương nói nghe như vừa phát hiện ra chân lý mới ý nhỉ!!;;)
Vs lại 'chân lý' của bạn cũng hợp lý ra phết đấy=)) ;;)
Kiểu này là có người giật mình rồi=)) =)) \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn Phương nói nghe như vừa phát hiện ra chân lý mới ý nhỉ!!;;)
Vs lại 'chân lý' của bạn cũng hợp lý ra phết đấy=)) ;;)
Kiểu này là có người giật mình rồi=)) =)) \:d/

ík kụa bạn Tuấn nà j` đây nờh :-w ai jật mềh tếh :eek: nà tớ chăg ;;) ;))

=)) chờy ơy, sao nại ngĩ ra đúg lúk ngụ tếh i-) chắc ôg bụt hiện về trog jấc mơ bảo P fại hok :) pr kạ prs ák, bí mật.suỵt.. :) đúg hay hok O kũg chạ bík :-"
ý hị hị....ở hiền gặp làh mà lị :->.....mà O chơi ăn jan thế.....ai cho chơi nước đôi >:p
@ Tuấn : ko đc như tớ ghen ăn tức ở ak ;))

N` người mà ấy;)) \:d/
(2 cũng là số n`)=)) =))
;)) uầy tếh àk :-/ nz màh 2 ng` nà ai tếh ;;) tớ kạ bạn Tuấn sao 8->
ý hị hị....ở hiền gặp làh mà lị :->.....mà O chơi ăn jan thế.....ai cho chơi nước đôi >:p
@ Tuấn : ko đc như tớ ghen ăn tức ở ak ;))

ụ ôy, ợ hiền gặp làk kơ àk ;)) sợ nểh, hiền lắm, lànk lắm như O màh ôg bụt chưa hiện về trog jấk mơ đây nài :((
màh O chơy trò đố vui kóa thưởg bao h` đâu nờh :-/ bí mật màh :)
P hok đk nóy Tuấn tếh đâu nớ :| bạn ík gen ăn tức ợ đâu, bạn ík chỉ kóa tý xấu týh thôy, Tuấn nờh :x [chân lý kụa P thật nà :-ss kiệu như nà: ơ rê ka! ík nờh ;)) ]

;)) uầy tếh àk :-/ nz màh 2 ng` nà ai tếh ;;) tớ kạ bạn Tuấn sao 8->

ụ ôy, ợ hiền gặp làk kơ àk ;)) sợ nểh, hiền lắm, lànk lắm như O màh ôg bụt chưa hiện về trog jấk mơ đây nài :((
màh O chơy trò đố vui kóa thưởg bao h` đâu nờh :-/ bí mật màh :)
P hok đk nóy Tuấn tếh đâu nớ :| bạn ík gen ăn tức ợ đâu, bạn ík chỉ kóa tý xấu týh thôy, Tuấn nờh :x [chân lý kụa P thật nà :-ss kiệu như nà: ơ rê ka! ík nờh ;)) ]
;;).....thỳ mí khi ng ta thôg mik đột xuất đc như thế ;;).....cũg fải để cho bạn thể hiện fát chứ :">

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên