T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
lazy_moon107

bạn Tôm thật là khó đỡ =))......tớ ko cố ý nhá.....lia máy ai dè trúg cảnh đẹp;)):))
lazy_moon107

bạn Tuấn ( lửa) cũg ko kém fần log trọg ;))
lazy_moon107

Kiên ơy;)) che cái j đếy ;))
lazy_moon107

Trưởg ơy.....nhìn em nào mà cười tít cả mắt ế ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hôm lay tuấn trọc chưa có chút tiến triển và buồn hơn là tớ cũng thế ( buồn quá hức hức :(( )

..>:)^:)^ ..khó đỡ câu này kủa a.Quân..=)):))..
tuấn kòn kó thể chứ quân thì chắc là..ko bao h..>:)
@fương: chụp trộm thì chất lượg ảnh chỉ đk thế thôi..:-j:))..chứ muốn đẹp thì fải nóy để ng` ta kòn tạo zág chứ..:-":">:p

Chỉnh sửa lần cuối:
zộ ôy, bạn Tuấn xem ạnk j` màh nhỳn kóa vẹ hấp dẫn chế ;;) chạ share cho kák bạn trẹ j` kạ :-<

hý hý :x nụ kườy mùa thu tọa nắg kụa bạn trượg :* iêu tượg chết (làm tớ xem xog đập kạ kái tay vào bàn fým, hok chết mớy sợ chứ :(( )

Chỉnh sửa lần cuối:
..>:)^:)^ ..khó đỡ câu này kủa a.Quân..=)):))..
tuấn kòn kó thể chứ quân thì chắc là..ko bao h..>:)
@fương: chụp trộm thì chất lượg ảnh chỉ đk thế thôi..:-j:))..chứ muốn đẹp thì fải nóy để ng` ta kòn tạo zág chứ..:-":">:p

Minh lói thế làm bạn hơi bị TỰ ÁI ĐẤY ^:)^
Mah sao lớp mình chậm chân thế 2pic lớp khác đã up hết ảnh chụp của lớp lên oy` mà lớp mình vẫn chưa thấy các bạn đả động về vụ này 8->

mình tính nên tuyển thêm Kiên và Dũng vào Wonderboys 8->
và mình nghĩ là các bạn nữ nên lập Girlband :> các bạn giỏi v lìn :)) đời mình chơi hát móc xích chưa bao giờ thua :-j
ấn tượng nhất là quả Thảo Linh rap Hút Bin với cả mấy lần bạn Oanh cứu thua 8-> =))

Long cứ tuyển thêm quân đj năm sau đj thăm quan tiếp tục giao hữu trà sữa với girlband :-"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên