T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
anh ngồi bàn gần cuối cùng cái dãy thứ 3 tính từ cửa ra vào,hôm nay để quên máy tính 570 ES, e nào nhặt đc cho a xin vs nhé, số của a là 0906656469

thằng nào đến tr'c thằng đấy chiếm =)) Đùa chứ mai bọn anh vẫn học tr'c bọn em mà :D Chiều nai lớp em có học đâu ;))

pà Quỳnh Anh cầm...mà chỗ anh kia quên máy tính hình như là chỗ Tùng Linh =))

cố lên thằng cu =)) mình chắc vào rùi ;)) Sau giải này nó mới tuyển em ạ :D

mìk ko phải mana ở đây nhưng mìk nói cho pạn hay, pạn ko thấy mấy cái spam của pạn rất là vớ vẩn ak??? nhạt phếc ra, chả có cái j hay ho cả, cái đấy có thật làm cho nó vui vz xôm hơn ko???
cái câu tô đậm của cậu nghe như câu cãi cùn của bọn lớp 1 ý, cậu ko thấy là cậu pozt cái bài đấy lên từ chiều đến h chỉ có ng khác phản đối chứ chả ai hoan nghênh cả, còn bài tớ pozt kể cả ko hay ít ra nó cũng có ý nghĩa, có mụk đík rõ ràng cả nhá
Cậu nên xem lại đi, đừng có suốt ngày chỉ có pozt mấy câu thiếu muối như thế, nhảm lắm, tớ chỉ nói thế thôi, thik nghĩ thế nào thì nghĩ

Ah uh, coi như là cậu nói đúng
Xin lỗi bạn Hà và nhg bạn nào cảm thấy khó chịu về mấy cái bài tớ post
Tớ đã del hết những bài như thế
Hi vọng các cậu thông cảm bỏ qua^:)^

AH` để hôm nay tớ tường thuật lại buổi tham quan của chính tớ
Đầu tiên đj thj` chả có vị gì ngồi nghe mấy ông bà chém gió linh tinh về lịch sử chỗ đi WC của hồ chủ tịch rồi đến caj' lịch sử rối rắm của trường :-j Chuyện tình cảm thj` kô có j` tiến triển đén h ra chơi thj` đau bụng( đen vl :(( ) Kéo ko thj` rách cả tay mà vẫn thua bọn Hóa cuối cùng trên đường về dù wonderboy sát cánh bên nhau vẫn phải thua vì chjen^' thuật câu h của bạn nữ và nợ 1 buổi khao trà sữa vào ngày maj ( lại đen tiếp :(( )
Các bạn xem và cho ý kiến :-"

đấy có thể chỉ 1 mình ông đen thôi Quân ạ :D mọi ng` bảo vui lắm ;))
Văn mình ko bao h điểm TB =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên