T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
>:p >:p

>:p tớ kóa vớ đk đâu, bạn Tùg bạn ík chạ mơy tớ măm mãi đấy ;)) bạn Hà hok fại gen ăn tứk ợ nớ >:p hok đk mờy nên nại sih ra xấu týk ;))

màh sao nại cháo fát triển :-/ bạn Tùg mờy tớ vz ík trog ság chứ ai đen tối như Hà >:p lòe >"<

Oank quên nhank thế, ko nhớ lúk nó mời 2 Lưng vz cả pạn Mink bên toán 1 nó bảo j ak???;)), Oank cứ giả ngây giả ngô ;))

Oank quên nhank thế, ko nhớ lúk nó mời 2 Lưng vz cả pạn Mink bên toán 1 nó bảo j ak???;)), Oank cứ giả ngây giả ngô ;))

hờ hờ, toàn nz~ tâm địa đen tốy tớ hok tệh hiểu đk :-<

ồh yeah \:d/ sướg toá, mai hok kóa bt ank <:p htrướk thầy mắg lớp mìh hăg quá nên quên kạ btvn ;)) hý hý

Hoàng thj` tớ chả bít :-" Nhưng trc mắt tớ thấy Hà ghen kô bít có vj` kô đc mời cháo hay vấn đề nào thj` chả bít :-"
Oy tất cả ân oán giang hồ chỉ xoay quanh 1 bát cháo ăn giở của bạn Tùng \:d/ Thiện tai Thiện tai :">

Chỉnh sửa lần cuối:
..:-<.:(..mệt qá..hqa đạp xe 1 mìh trên đườg đêm..11h45 về đến nhà..
ság nai 7h lại zậy đi học..:((
màh hqa kák bạn ăn cháo ở đâu téh, chả cho mìh ăn kùg zì kảh..:-<..mìh nhịn từ chiều chả kó zì vào bụg hết trơn

Chỉnh sửa lần cuối:
Hoàng thj` tớ chả bít :-" Nhưng trc mắt tớ thấy Hà ghen kô bít có vj` kô đc mời cháo hay vấn đề nào thj` chả bít :-"
Oy tất cả ân oán giang hồ chỉ xoay quanh 1 bát cháo ăn giở của bạn Tùng \:d/ Thiện tai Thiện tai :">

haizz, pạn vít j rõ ràng ra cái, chả hỉu cái je hết trơn:-<

----------

cảm giác đạp xe dư lào hả Mik??;))

..mìh ta 1 kon đườg..hơi lạh..:(lúc ýh ước có prs iêu bên kạh..:*:x

Chỉnh sửa lần cuối:
;))Quân chả bík ghen hông, nhưng mờk Hoàng ghen đấy:-"
sao bạn Hà fại lo cho bạn Hoàg ế ;))

=)) bạn Quân nóy chuận ế :) màh ấy kóa vẻ dân jag hồ nờ ;;) kái j` kũg thấy jag hồ hết kả thôy ík :-< màh ai ăn jở >:p đấm chít bi h` >"< nại cho về nhà vz mẹ, Q nớ ;))

màh hqa kák bạn ăn cháo ở đâu téh, chả cho mìh ăn kùg zì kảh..:-<..mìh nhịn từ chiều chả kó zì vào bụg hết trơn

hờ hớ hơ, cháo bán ợ bên trại khốy văn ík ấy ạk :) muốn măm thỳ sag đấy, chứ ấy mải đy xem mizz quá làm sao màh măm đk :D

ava tập thể đi các em :">:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên