T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ùh tớ bẩu là cả 2 trận ý ;)) mưa thì T2 ở nhà chả ai đi đâu pạn ạh :-j :))

Trời các bạn T2 đúng là ngại khó ngại khổ:-s
Àh qên nhắk luôn hôm tới T3 các bạn cứ đến họk TD bt cho tới khi ECU tới đón nhớ:D Tới lúk đó bọn tớ mới shin thềy:D Để tránh tình trạng các bạn ngại khó như trên ( Họk TD là bắt buộc;)) )
Ps: Cho ECU hỏi thăm luôn là bạn Bák lớp các bạn đã khỏi ốm chưa:-/ T3 này có đá vs ECU đc ko:-/
thnx:D

Àh qên nhắk luôn hôm tới T3 các bạn cứ đến họk TD bt cho tới khi ECU tới đón nhớ:D Tới lúk đó bọn tớ mới shin thềy:D Để tránh tình trạng các bạn ngại khó như trên ( Họk TD là bắt buộc;)) )
Ps: Cho ECU hỏi thăm luôn là bạn Bák lớp các bạn đã khỏi ốm chưa:-/ T3 này có đá vs ECU đc ko:-/

sax thế mà các pạn bẩu là sin rùi àh :eek: -> xịt cả fong trào tụt cả cảm xúc =;

sax thế mà các pạn bẩu là sin rùi àh :eek: -> xịt cả fong trào tụt cả cảm xúc =;

uh tớ shin roài nhg tớ cũng mở ngoặc thêm vs thềy là hôm đó sẽ nộp danh sák và chỉ khi có mẹt tớ thì thềy mới cho T2 nghỉ tiết;;) Chính vì vệy đề nghị các bạn vẫn đi họk TD bt ko là bị ghi trốn tiết đó:D Đố bạn nào thoát đc=))

Chỉnh sửa lần cuối:
uh tớ shin roài nhg tớ cũng mở ngoặc thêm vs thềy là hôm đó sẽ nộp danh sák và chỉ khi có mẹt tớ thì thềy mới cho T2 nghỉ tiết;;) Chính vì vệy đề nghị các bạn vẫn đi họk TD bt ko là bị ghi trốn tiết đó:D Đố bạn nào thoát đc=))

xi` hoá ra bị lừa =; tớ quyết định tiếp tục học TD ko đi đá bóng nữa =;

2 bạn này tâm sự vs nhau trên diễn đàn suốt từ trang trước đấy à /:) Thể nào cũng bị del >:)

...thoi, đức đừg kan thiệp vào kuộc tâm tìh kủa 2 bạn ýh..;)):))..
2 bạn ýh đag tuôn trào kảm xúc màh..:))=))

2 bạn ík ngượng ko dám nói tiếp :))

----------

Tình hình là tính đến thời điểm hiện tại mình đã nghe thấy tiếng sấm :-ss

----------

Tình hình là tính đến thời điểm hiện tại mình đã nghe thấy tiếng sấm :-ss

hỏi thăm kĩ lưỡng thế ...tớ hum qua đi bệnh viện và kết quả là cả giải đấu tiếp theo này cũng ko tham dự đ.c chứ đừng nói là giao hữu ~~

ốm chỉ là biến chứng thôi :( Từ hôm qua đến h tôi cứ bị co thắt bụng....chả biết đau dạ dày hay ruột thừa nữa :(

Xin chào toàn thể cả lớp. Cuối cùng tao cũng được xét duyệt rồi. Tiếp tục truyền thống SPAM của anh em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên