T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ọc......Hà đen tối thế Hà ơy :-w

----------

tớ cũg đi ngủ....cho tớ ngủ vs ấy ơy;))...ý tớ là out cùg 1 lúc.....đừg nghĩ lih tih ạ :">

;)) eo ôy, P tự nóy lih tih r` nghĩ lih tih kỳa ;;) chưa ai nóy j`, nghĩ j`, làm j` đã ík tớ ế nài ík tớ ế kia r` nớ ;))

hay nà bạn Hoàg kạ bạn P kóa ík địh j` r` <:p

acx acx sax sax đang định ngủ thì có lik cảm ko làh lại zậy ;)) y như rằng vừa đi đã có ng` nhắc làm mình hắt xì ứ ngủ đc =))
các pạn đừng kéo tớ vào chiện j` nhaz' =;

Chỉnh sửa lần cuối:
chuẩn ko cần chỉk=))

=)) kuối kùg thỳ bạn Hà đã bỏ ý địh gán gép bạn Hoàg vz tớ ;))

acx acx sax sax đang định ngủ thì có lik cảm ko làh lại zậy ;)) y như rằng vừa đi đã có ng` nhắc làm mình hắt xì ứ ngủ đc =))
các pạn kéo tớ vào chiện j` nhaz' =;

=)) zộ ôy, ai dám kéo ấy ;)) trôg ấy ế kia làm sao bọn tớ kéo đk :( bao h` kóa tin vui j` vz bạn P thỳ báo tớ néh \:d/ bạn bk bây h` kũg ra đy hok bao h` trở lại r` màh, ấy kứ iên tâm màh tiến hàh từg bước ;))

=)) zộ ôy, ai dám kéo ấy ;)) trôg ấy ế kia làm sao bọn tớ kéo đk :( bao h` kóa tin vui j` vz bạn P thỳ báo tớ néh \:d/ bạn bk bây h` kũg ra đy hok bao h` trở lại r` màh, ấy kứ iên tâm màh tiến hàh từg bước ;))
Bó tay 8-| Nói thế tức là bạn này muốn bị gán ghép l-)

mơ hả Oank, BK đi còn có Đức b Toán 1, Hoàng cứ về vs Oank cho an Toàn=))

8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
đừng lôi tớ vào chiện j` mà lị =;

----------

đéy lại lôi kéo dụ dỗ mình =;

Bó tay 8-| Nói thế tức là bạn này muốn bị gán ghép l-)
;;) bạn này nà bạn nào hả ấy :( tên tớ hay ế kia màh hok gọy, kứ bạn nài bạn kia nà dễ nhầm nắm néh! ;)) sao nại nóy tếh tức là muốn bị gán gép :-?? tớ ngây thơ, non nớt hok hiểu ý nghĩa thâm thúy :(
=)) àk, ế àk ;;) bây h` mới bít P kòn nh` đối tượg nữa :) màh bạn Hoàg về vz tớ bao h` đâu nờ :|
8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X: 8-X:
đừng lôi tớ vào chiện j` mà lị =;

=)) ai lôy đâu :( tại vì ấy nhắc đến Phươg màh lại hok nhắk đến ấy thỳ kứ thiếu thiếu ík ;))

;;) bạn này nà bạn nào hả ấy :( tên tớ hay ế kia màh hok gọy, kứ bạn nài bạn kia nà dễ nhầm nắm néh! ;)) sao nại nóy tếh tức là muốn bị gán gép :-?? tớ ngây thơ, non nớt hok hiểu ý nghĩa thâm thúy :(

=)) àk, ế àk ;;) bây h` mới bít P kòn nh` đối tượg nữa :) màh bạn Hoàg về vz tớ bao h` đâu nờ :|

=)) ai lôy đâu :( tại vì ấy nhắc đến Phươg màh lại hok nhắk đến ấy thỳ kứ thiếu thiếu ík ;))
À vầng bạn Oanh ngây thơ non nớt nhớ mọi người :-"

hự đéy bảo là ko lôi tớ đi đâu mà :| để tên tớ đc yên :|

À vầng bạn Oanh ngây thơ non nớt nhớ mọi người :-"
:"> chuận néh! :x
ko nghe thì thôi, tùy ấy, chỉ sợ ấy sẽ tiếc thoai=))
@ Oank: cứ giả nai;))
Hà nại nóy lih tih r` >:p
hự đéy bảo là ko lôi tớ đi đâu mà :| để tên tớ đc yên :|

vẫn để iên màh :( tại ấy kứ ngoe ngoẩy ra chỗ tên kủa Phươg ík chứ ;))

trời...đọc lại từ đầu là Hà & Phương xong lại đến Hà & Oank...hãi
Nghỉ nốt hum nai cho đ.c hat trick ;) Sốt 39,5* !!! chả hỉu mink` bị cái bệnh ji` :((

lại chửi đểu >.< Tui khỏi là bà đi đời đấy [marquee]hay mình post ảnh đêm hạnh phúc của Tùng Lik và Phương nhỉ =))[/marquee]

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên