T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
ECU thiết tha đề nghị các bạn T2 trả lời giùm shem hôm tới các bạn có ra sân vs đội hình chính thứk ko?????? ( bao gồm bạn Bák, bạn Hoàng và bạn j đá thuê cho FPT). Xin giao hẹn trc nếu hôm đó các bạn ko ra sân vs đội hình trên thì bọn tới shin phép hủy buổi jao hữ và hoàn lại tiền cho các bạn. Hiện tại tớ nhận đc danh sák nhg cầu thủ shin nghỉ tiết TD của T2 mong là các bạn giữ lời hứa:D

oài, ĐOàn đá cho FPT xong nổi ghê nha;))
sao ko xin nghỉ cho cả lớp hả ấy:-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Chia buồn anh :(.
Bách trả tiền cho a Thắng đi.
Mai nếu a cần e cho anh vay 2k :-s.

Ồ 8-> sức ảnh hưởng của bạn Hà thật quá lớn lao 8-> .
Hiếu, mình chơi cả nhau hơn năm rồi mà e bảo mãi a mới làm, bạn Hà nói 1 câu anh nghe luôn sao =((
=)) =)) =))

Đứng lên hát 1 bài xoay 3 vòng là hết chán đời :>.
ê hê :))
chịu :-< :-?? hok có cách nào :((
Bách vẫn chưa trả anh 30k à:-?
Tháng trước ko hiểu là tháng gì, mất điện thoại, mượn điện thoại dùng thì bị rơi hỏng, sửa mất 50k. Hết sạch tiền tiêu rồi:-<
Đánh con đề thì mjss:-ss.
Bách trả anh tiền để anh còn sống:-ss
Anh sang lớp em xem có em ko mà đòi =)) Anh trật tự để em còn khỏi ốm chứ =))

ECU thiết tha đề nghị các bạn T2 trả lời giùm shem hôm tới các bạn có ra sân vs đội hình chính thứk ko?????? ( bao gồm bạn Bák, bạn Hoàng và bạn j đá thuê cho FPT). Xin giao hẹn trc nếu hôm đó các bạn ko ra sân vs đội hình trên thì bọn tới shin phép hủy buổi jao hữ và hoàn lại tiền cho các bạn. Hiện tại tớ nhận đc danh sák nhg cầu thủ shin nghỉ tiết TD của T2 mong là các bạn giữ lời hứa:D
Hoàng & Đoàn 100% có mặt nhưng tớ đang ốm...hok bít có trở lại kịp ko nữa
:( Mà tớ đá kém ý mà...ghi bàn chỉ là bổn phận của tiền đạo...hok ghi bàn bọn nó chửi cho đấy chứ =))
Ah thì ra bạn í là bạn Đoàn tại hôm đó ECU đc chứng kiến nên mới bít:D
Shin cũng phải có chừng mựk thoy chứ bạn:D la liếm thềy là cả nghệ thuật đếy:)) Shin 11 chú là xôm lắm roài:D

Luk' ấy về là Đoàn chưa thể hiện đ.c gi` mà...sau đấy mới NỔ !!!

p/s : ngày nghỉ thứ 2, chiều nai phải truyền nước òi :(( Kiểm tra các bạn chép lại đề cho mình cái nờ :X

tối qua chat với bạn Hà toàn mếu chứ cười j đâu :-S :((

BÁck Chủ Nhật có đá với Lí 1 không?
Tình hình là Lí 1 có vẻ ngang cơ đấy
P/s: Mà hôm thứ tư chạy sô về ốm a`:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên