T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
các bạn T2 chuẩn bị chào đón 1 thằng bạn của tớ nhé >:d< thứ 2 này nó sẽ xuất hiện >:d<

hAy ghê...mình thjz có bạn mới :X Muk sao bạn ko cử con gái sang có phải ukie òi hok :(

----------

e Thắng là e hnay ngồi ở famous trêu c Hà ah=))=))
c Hà là :x e Thắg lắm đấy nhớ=))=))
hôm nay nhìn qua qua T2 08-11\:d/ chưa nhận r e Bách:))
Em gọi là về hình thức hok có gì nổi bật ==> chị phóng rộng ra là thấy em :X

To Mai Anh : nhiều đâu nick này từ lâu rùi mà còn 1 nick nữa thì h bỏ rùi

tình hình là chưa gặp mặt nhưng có vẻ các em nam 10T2 năm nay xinh hơn T2 07-10! :-? :)) :)) :))

là iêu í thằg này, mày iêu nh` qá nên cũg qen rồi k nhận ra à ;))=))
mà chán qá chị Hà iêu thằg T mất rồi =(( (=)))
các e 10T2 lập đội nhanh lên nhé, tầm 2 tuần chắc là đc cái đội nhỉ ;;) lúc nào đá đc thì sag topic lớp anh pm 1 câu, lớp anh máu đá lắm ;;)
anh Cườg mà máu thì có j` tuần sau hoặc sau nữa làm 1 trận :D

bạn Quang Anh \:d/ zé \:d/ bạn Quang Anh \:d/ =))

xoay ảnh ra đi ấy ;) lâu lắm mới thấy có ng để ava rõ mặt =)) như fong cách bê ca của bạn Bình là chết ảo luôn [-x

các bạn T2 chuẩn bị chào đón 1 thằng bạn của tớ nhé >:d< thứ 2 này nó sẽ xuất hiện >:d<
;;) bạn ý thế nào :-j cao ráo hok :-j đẹp zai hok :-j hot hok :-j hút gái hok =)) mìh có wen bạn ý hok =))
e Thắng là e hnay ngồi ở famous trêu c Hà ah=))=))
c Hà là :x e Thắg lắm đấy nhớ=))=))
hôm nay nhìn qua qua T2 08-11\:d/ chưa nhận r e Bách:))
thế nhận ra e hok :x
@tất bách : okie
@bình bk : học cùng tr quen nhau là chuyên bt thui mà làm gì mà chú hỏi nh thế
@ quỳnh anh : nick tớ đơn giản lắm: quanganh312
:-" a nghi ngờ :-"
tình hình là chưa gặp mặt nhưng có vẻ các em nam 10T2 năm nay xinh hơn T2 07-10! :-? :)) :)) :))
thật ạ ;;) =))
bạn Quang Anh \:d/ zé \:d/ bạn Quang Anh \:d/ =))

xoay ảnh ra đi ấy ;) lâu lắm mới thấy có ng để ava rõ mặt =)) như fong cách bê ca của bạn Bình là chết ảo luôn [-x
nó phải ảo thì mới hút đc. =)) ava của thg` QA vãi đụt :)) a khuyên chú nên ảo như a :>

Cậu ảo qá;))
Làm tớ ko thể tìm cũng như nhận ra 8->
Mãi vân ko hiểu bạn nào là bạn Bình 8-|
Trog khi mấy th` bạn học GV thì đều bảo mày thấy mặt rồi =))
Đến lạ:|

;;) bạn ý thế nào :-j cao ráo hok :-j đẹp zai hok :-j hot hok :-j hút gái hok =)) mìh có wen bạn ý hok =))

thế nhận ra e hok :x

:-" a nghi ngờ :-"

thật ạ ;;) =))

nó phải ảo thì mới hút đc. =)) ava của thg` QA vãi đụt :)) a khuyên chú nên ảo như a :>

ava của QA thì ko ảo nhưng mà xoay ngược cho fong cáck:*

chả phong kách mấy :)) cứ như nó sắp nhảy vào oánh mìh ý :))
@ bạn bìh minh : sao mìh buồn bạn thế :)) send nik cho mìh :-j thảo luận vde` này =))

là iêu í thằg này, mày iêu nh` qá nên cũg qen rồi k nhận ra à ;))=))
mà chán qá chị Hà iêu thằg T mất rồi =(( (=)))
các e 10T2 lập đội nhanh lên nhé, tầm 2 tuần chắc là đc cái đội nhỉ ;;) lúc nào đá đc thì sag topic lớp anh pm 1 câu, lớp anh máu đá lắm ;;)
anh Cườg mà máu thì có j` tuần sau hoặc sau nữa làm 1 trận :D

em thì sẵn sàng mặc dù đang đau chân sau vụ đánh nhau ầm ĩ ở NTT (hậu quả : hơn chục học sinh bị đuổi học =)))
Lớp em bọn nó cũng máu nhưng em thjz người tài hơn !!! Biểu t.g là ông Tùng...đá ngố ko chịu đ.c mà suốt ngày rủ em đi đá =))
Tạm thời nếu anh mún đá thì hẹn sáng, em bảo bạn em đi đá cùng cho zui (toàn tuyển TP cả =)))

Ờ,tuyển tp cũg đc mà mỗi tội các em có đá đc ở sân VB k?
Vụ oánh nhau ntn thế:-/, kể anh xem nào. Có phải vụ đi đá bóng vs lớp 11a4 k:-/

sân VB là sân nào ạ :D
ak`...bọn đấy là bọn 11A5 cơ...bọn nó rủ hội ra đánh a e Sơn Hải giữa sân tr`G (hậu quả từ vụ suýt đánh nhau ở sân NT)...nói chung là kể dài lắm anh ạ :D
Kết quả : a e SH bị đuổi học 1 tuần...còn bọn kia còn mắc nhìu lỗi nữa :để tóc dài hay đi xe máy...bọn đấy bị đuổi học bao nhiu ngày em hok bít :D

to Bình bk: mình tính tình hiền lành ,chân chất koh ảo được

Sân Vạn Bảo, ngay gần trường mình ý. Ở ngay đầu đường Vạn Bảo.
Hóa ra đấy là bọn 11A5, thế anh biết roài. :-j

Ava Quang Anh trông như là bố của bạn í. :( sao trông giông giống thằng Bình Minh? :))

Bình đc cái là ảo nhưng mà cũng có tí nhan sắc thật các bạn gái ạ :))

e Bình: hnay chị gặp cả e ở 9 gang mà:))
e Thắng: cái quán hnay bọn e ngồi hồi trc có tên là famous=))
e VA: thế e :x c Hà ah=))=))

con này về chuồng đi =; cho trai xinh gái tài zao liu vs nhauuuuuuuuu về phủi bụi topic lớp đê =; =;
tc của c cả em Thắng tc chị em trong sáng nhờ em nhờ :> mỗi tội là chị bắt đầu ghét m rồi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ava huyền ảo thế :x :x :x xộ ôi :x :x :x hốt quá
bình em chưa nhận đc tin reply của chị hả em :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên