T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
=;, tự ti bt:-j.
Việt Anh nó cũng chả chịu sang đâu.:-j
Thôi để hôm nào anh sang rủ 10T2 đá bóg thì bảo nó sang. Mà anh còn chả biết mặt em nữ nào T2 sao mà chỉ đc:-??

=;, tự ti bt:-j.
Việt Anh nó cũng chả chịu sang đâu.:-j
Thôi để hôm nào anh sang rủ 10T2 đá bóg thì bảo nó sang. Mà anh còn chả biết mặt em nữ nào T2 sao mà chỉ đc:-??

thì bảo mấy thằng kon zai chỉ cho, có thế thôi màk, rủ sang đi ank, e đang tò mò ko hỉu lão VA đấy ntn mà qua mặt cả pạn Bìk bk lớp em=))

Uây, thế là e Bình nk hot đấy là đang tán e Phương à;;)
RỒi để anh sắp xếp có gì hôm nào qua anh báo.
@Phương: cá xấu mốt nhưng mà đáng tiếc ng` xấu k mốt:))

ko phải pạn Bìk tán đâu ank, mờk ngược lại=))
mà pạn Bìk đâu ý nhể, hôm nay pạn ý lịk sự, lúk đến lớp chào mìk mới kih chứ=))

Đùa vs anh ak :-w Từ trc đến h em đã nói chuyện cả ban Bình Bk j j đấy bao h đâu mà tán vs chả ko tán:| Anh cứ a dua theo con Hà là thế lào nhỉ:-w. Mà a ơy e có cáck chữa xấu thành đẹp hay lắm, anh thjk ko đưa tiền em chỉ cho ;;)

Đùa vs anh ak :-w Từ trc đến h em đã nói chuyện cả ban Bình Bk j j đấy bao h đâu mà tán vs chả ko tán:| Anh cứ a dua theo con Hà là thế lào nhỉ:-w. Mà a ơy e có cáck chữa xấu thành đẹp hay lắm, anh thjk ko đưa tiền em chỉ cho ;;)

ủ ôi, kon lày kih doank cơ đấy=))
@ ank Thắg: em lói thật đấy, cứ mỗi lần thằng Bìk đứng lên là nóa lại hú ầm hết cả lên=))

Cám ơn em Phương nhé nhưng mà anh k cần đâu=;:)).
Xấu cũng là 1 cái lợi:))=))
Mà anh có biết gì đâu mà a dua, nghe e Hà e ý nói thì anh hỏi lại đàng hoàng mà:-??

Chả biết các bạn có cần ko nhưng mà tớ cứ post.
Sau đây là bảng thi đấu cụ thể :
Bảng A : 9A, 9C, 9D ( đội 2 ), 10H2 ( đội 1 )
Bảng B : liên quân 10L2+10V, 10H1, 10H2 ( đội 2 )
Bảng C : 10P1, 10P2, 9D1, 10Tin
Bảng D : ECU, 10T1, 10L1, 10T2
:-<

ủ ôi, kon lày kih doank cơ đấy=))
@ ank Thắg: em lói thật đấy, cứ mỗi lần thằng Bìk đứng lên là nóa lại hú ầm hết cả lên=))
:-s tại vì tớ ko thjk bạn ý lắm cho nên tớ ko mún bạn ý đứng lên :|mà tớ có hú đâu nhờ :-"
@ a Thắg: anh nói thế làm em tự tin lên hẳn....anh em mình xấu như nhau anh nhờ ;)) (Mở ngoặc : em xjg hơn anh tý ;)) đóng ngoặc ) =))

Hôm nay quên ko vào Toán2 chơi vs bạn Hà rồi :"> Cuối giờ ở lại xem Tôm đỏ vs cá vàng đong nhau hay vãi =))

Có cần thiết phải đá xoáy anh thế k Fak=;
Anh biết mình k = đc con sâu roài:-", xấu zai lắm=;
Em đá xoáy đâu mà =; thực ra em cũng chưa nhìn kĩ mặt anh lắm :)) trông anh bé nhỏ hơn con sâu thôi, chứ xấu hơn thì chưa chắc anh ạ :-?
Mà tình hình là e ko thích ny đẹp trai :-"

tự ti thế ank???;))
con sâu của pạn Fak xấu bỏ xừ, lại còn đen nữa=))
mai ank vác ank ý sang đi, chứ kon P chắk chả dám sang đâu=))
Đâu phải của tớ đâu =) của n` ng` =)

e đang tò mò ko hỉu lão VA đấy ntn mà qua mặt cả pạn Bìk bk lớp em=))
Chàng trai trẻ Bi cây hót đến vậy sao :)|

mà pạn Bìk đâu ý nhể, hôm nay pạn ý lịk sự, lúk đến lớp chào mìk mới kih chứ=))
Nó sắp đi Tây rồi :-j giờ còn bận đi thăm thú Hà Nội - nơi tôi sinh ra và lớn lên :"> nó mà ko chào tát lật mặt ấy chứ lịch sự j =)

ak..... Tìh hìh là bạn Fank có tìh ý j vs anh Thắg đây....chết chết.....đến con sâu ak nhầm :)">) anh thắg cá xấu ấy cũng ko tha ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên