T2 Online:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
bà này....tôi có tên đàng hoàng nhá...đến lúc nói đểu cho thì úp sọt mà trốn nhá =))

ợh 8->
kác bạn kéo bè kéo đảng lên đây [-( yêu cầu kác bạn mới nộp lệ phí vào 2pic :">

Em vào đời từ lâu roài anh ạ. KInh nghiệm em không thiếu đâu anh,nhất la về.....(muốn hiểu thế nào thì hiểu )

Ha` hom qua tao xin mày nik sao mày chỉ cho mỗi thằng Duơng là thế nào
Rách gọi tao là sư phụ đi tao dạy cho

mấy ông T2 ngày mai đá từ tốn thôi nhá, đừng có vắt sức L2, không thì sáng hôm sau bọn nó đá với tụi tui lại không thực chất, bọn nó không thắng đậm được ( chỉ vài ba bàn thôi ) lại đổ tại thể lực.8-} :-?? :-w

cố hôm nay được 200 bài rồi nghỉ

----------

đúng rồi anh
sau nỗ lực chiến đấu chống chị HÀ cuối cùng bọn em đã thắng:D

nhơ anh đấy k cảm ơn ah` ;))
sau một hồi chiến đấu tích cực với moderator cuối cùng anh đã mang vinh quang cho lớp
mun tìm hiểu thêm thong tin vào topic anh lập mà xem =))

Spam :-/ Spam nữa :D Spam mãi =))

2 em này chém j` mà vcl thế :)) các em tưởng các em bố đời mẹ thiên haj à mà nói cái giọng đấy?

mai ở lại xem các em tý nhỉ :)) \:d/

mà thích hay k thì chị cũng nói cho mà nge :)) các em nhạt nhẽo ? các em bẩn bựa ? kệ đời nhà mấy em chứ ? định nói thế chứ j`? nhg làm ảnh hưởng đến cả lớp mà vẫn nói cái giọng ăn trên ngồi chốc thế này thì thật sự là vãi hàng quá.
Vì cái sự lố bịch của các em mà em Hà phải pm cho chị 3 lần, em Bách cũng xin xỏ nọ kia lọ chai. Chị thì nghĩ vì 1 số đứa như 2 em mà đóng cả topic lại thì k công bằng vs các em khác chứ chì sợ sệt j` nhà các em :))
tuổi j` :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ồ lâu lắm k gặp em Bình :)) baoh` bay thế em :xm

=(( chị gặp e, e toàn chào chị =(( chả bh chị chào lại e :(
dạ e cuối thág sau ạ :-s
mà sao chị biết :-ss

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên