T2 đâu hết cả rùi ????

Nguyễn Ngọc Minh Trang
(Don't 4get me)

hơ hơ, lâu lém không lên HAO, chẳng thấy đồng chí T2 nèo hết cả. :-/ :-/ :-/ . Mọi người ơi....... đâu hết cả rùi ?! :dazzler: :roflmao: :drummer: :guitar: :drummer: :guitar: :beerchug:

Em Trang vào đây để vận động các anh ủng hộ mình trong vụ Miss HAO đấy à :D
Các bạn anh dạo này đột nhiên thấy mình đã trở thành người lớn mất rồi, có biết bao nhiêu việc phải làm...Nào là kiếm tiền này, cưới vợ này, rồi còn phải đưa đón con đi học nữa...bận rộn lắm em ạ :D Bây giờ còn mỗi anh K đây là còn rảnh rỗi thôi, em có gì bức xúc thì cứ giãi bày, anh xin rửa tai lắng nghe :D

haha, không dám vận động các anh đâu ạ, chơi công bằng mà. :D không có bức xúc giè cả đâu, thất T2 không lên, lạ quá nên goi xem sao thui anh . anh em mìn mà cứ câu bài thế này thì cái top. này bị lock sơm thôi :D.
thế dạo này anh thế nèo rùi./

Buồn vãi, mấy chú dạo này bận bịu đong hàng hay làm ăn mà chả thấy mặt mũi đâu cả?

Tình hình là khoảng độ giữa tháng 6 các chú có dỗi dãi được tý nào không nhỉ? Tụ tập tý :D

Ku Hoàng, hè về VN ko? Tao ko về được. Đang tính rảng rỗi sang FR chơi 1 chuyến đây. CO thời gian đón tiếp anh em ko? Lâu lắm ko đi đâu chơi rồi. Ah, mà thằng Phong lớp tao còn ở Lyon ko nhỉ?

Về thì về rồi, nhưng hiện tao ko ở VN, tao đang ở Singapore thực tập tý :D Nhưng mà chỉ giữa tháng sau là tao về thôi. Sang năm mày dỗi dãi qua thăm anh em được thì tốt, hehe, ghé qua Lyon tao dẫn mày đi chơi, kéo được thêm em nào đi nữa thì hay nhẩy? :p

Thằng Phong thì nó vẫn Lyon đấy, không hiểu sang năm thế nào, lâu tao cũng ko liên lạc với nó :)

Đợt này anh em đang bận thi cử, thằng Hoàng nên tự kiểm điểm với anh em vì cái tội về mà cứ im ỉm. Cả em Hằng nữa, kêu là CN vừa rồi sẽ về đến VN, sẽ đến thăm hỏi từng người, thế mà bây giờ vẫn bặt tăm, thật kinh khủng :smoking:

Trần Huy Khánh đã viết:
Đợt này anh em đang bận thi cử, thằng Hoàng nên tự kiểm điểm với anh em vì cái tội về mà cứ im ỉm. Cả em Hằng nữa, kêu là CN vừa rồi sẽ về đến VN, sẽ đến thăm hỏi từng người, thế mà bây giờ vẫn bặt tăm, thật kinh khủng :smoking:

Tình hình là vừa rồi tao về được có 2 ngày, bây giờ đang ở Singapore rồi :D mấy hôm nữa tao về thôi. Mà hôm nọ tao gọi điện cho mấy đứa, có mỗi thằng Chi với thằng Pín ở nhà. Chúng mày lặn đi đâu hết cả [-x

Hôm qua bọn tao vừa đi nhai thịt chó về, có mỗi 11 đứa nhưng cũng khá vui, đang định đầu tuần sau sẽ đi chơi xa nhưng tình hình có vẻ ko ổn cho lắm. Mấy thằng còn đang bận thi cử và cái quan trọng là ko phải thằng nào cũng máu, mày về khuấy động lên cái!

Back
Bên trên