Tụ tập cái nhỉ?

Trịnh Đức Cường
(Napoleon)

Nhân dịp em Xerenius cùng một số em khác sẽ lên máy bay qua Mỹ theo nhiệm vụ bí mật được Đảng và Nhà nước giao phó.

Nhân dịp chưa bao giờ được hội hè với anh em HAO.

Nhân dịp cũng lâu lâu anh em HAO chưa tụ tập...

Kính đề nghị anh chi em nào có nhã hứng và thu xếp được thời gian tụ tập nhau chè chén một tí. Thời gian rất gấp, bác nào có tổ chức quen thì đứng ra lên kế hoạch giúp. Trong ngày T7 là tốt nhất vì CN các em phải ở nhà bú tí mẹ lần cuối. :)

Mong sớm gặp mọi người. Em Trang có gì hô hào giúp nhé, anh thấp cổ bé họng sợ rủ chả ai đi.

DC

Em Trang cho den Chu Nhat moi ve nha, vay nen bac Cuong chiu kho lam chu? tri`. Chuc vui ve!

hehe...sozi anh Cường nhé. Tình hình là bữa nay em mới check cái này nên ko biết zời zăng zì sất!

Kế, bữa CN vừa rồi mấy anh em đàn đúm nhau tị ti cơ mà em cũng ko được biết anh + một cơ số các anh em khác nữa (tỷ như nhà cô Xerenius) có ý định đàn đúm nên ko contact.

Thật ra thì hồi tối CN vừa rồi nhà cô Hương kia cũng có te-le-pho-ne em Thúy Sài Gòn định kéo đi cơ mà lại cũng ko gặp được.

Cơ mà thôi, thế cũng tốt. Chứ lại như nhà em hồi hôm (CN ấy) đi dính mưa có tị mà giờ cũng lăn đùng ngã ngửa ra khật khừ ho khù khụ mới cả nước múi chảy tùm lum rồi! (may ko fải thò nò múi xanh hịhị). Hè này rõ ẩm ương.

Độ này xuống sức quá đâm nười đú! hí hí hí :D :mrgreen: Anh chị em thứ lỗi, ai có nhu cầu đú thì cứ tự nhiên đàn đúm đê! Điều kiện sức khỏe cho phép thì em cũng ké 1 chân :p

Ama đã viết:
Em Trang cho den Chu Nhat moi ve nha, vay nen bac Cuong chiu kho lam chu? tri`. Chuc vui ve!

ét-xi-tăng, nhà cô Hương, cô kêu tôi là em Trang gì cơ? hử??? hmmm...hihihi

2 Trang,

Vụ Xere thì thôi bỏ qua vì cũng có phần gấp quá nên chẳng hội hè gì được. Anh cũng mới nhận được contact của Thúy SG, em Thúy cũng có lời muốn gặp mặt Tuấnbass và anh em... nhân dịp ra HN kén chồng... Một chút vậy nhé, em xem tổ chức tụ họp anh em một chút cho vui. Lâu lắm rồi cũng không được nhậu bữa nào.

DC

Phải mất 4 năm rồi em mới trở lại HN.Không biết bao giờ mới lại ra đây nữa.Nghe tiếng các anh tài trong HAO đã lâu nếu được diện kiến thì hay quá và chị Bùi Thu Trang đứng ra chủ trì thì còn gì bằng....
Thứ sáu này em ở quê lên HN nên tụ họp vào chủ nhật này là tốt nhất.Chị Trang và mọi người nghĩ thế nào ạ?

Được đấy chứ?

Các bạn thấy thế nào? nếu không có vấn đề gì thì gặp nhau chút đi.

Trang alô anh em rồi thông báo lịch trình đi, nếu đông vui mình xin góp thêm can rượu San Lùng mang từ Lào Cai về, uống cả năm nay mà vẫn chưa hết. Chả mấy khi lại có em gái Sài Gòn lặn lội nghìn trùng xa xôi ra thăm anh em HAO, đặc biệt là đồng chí Tuấn bát :)

Gặp nhau sau nhé,

ĐC

ô-kê liền thôi/ạ. CN trước mấy anh em cũng định CN này gặp nhau tí ko có đợt vừa rồi ai ai cũng bận rộn với vợ chồng con cái, thật, chậc chậc. Thôi thế cũng tốt, mấy giờ rồi mà cứ suốt ngày tí ta tí tởn ko chăm lo gia đình gì thế chứ lạy. Tất cả vì tương lai con em chúng ta, mặc kê baba tương lai con em chúng nó chớ, nhẩy. ( :D :p )

Em đánh nốt ván này rồi đi tu vậy. Tóm lại, vẫn như thông lệ: 6pm tại Cafe HN-Amsterdam (cũng ngụ tại Nam Cao phố thôi - cái này cho những đ/c nào chửa biết). Em sẽ làm cái thông báo đại tướng cho bà con dòm được rõ.

Nhưng em có vài gạch đầu dong thế này:

- Gạch đầu dòng 1: Chả may mờ hôm lớ đi như rứa mờ mấy em vi-rút đang bầu bạn mới em vẫn cứ quyến luyến chửa chịu rời xa mờ có vi vu dung dăng dung dẻ sang chơi mới các bác thì các bác các anh các chị đồng các em đừng có trách con bé này ko nói trước đấy nhá :p

- Gạch đầu dòng 2: Bữa rồi nhà em cũng định rước nhà anh San Lùng về trưng chơi mà tại đang phê phê mới cái em Sô-chu nên cứ lờ tờ mờ quên biến mất, bỏ rơi em nó tại Lào Cai, thế mới tiếc chứ! May thế, lại gập được nhà anh Cương, chắc anh cũng hào phóng chứ, nhở, dòm cứ ngời ngời phong độ thế kia mờ! hịhị

- Gạch đầu dòng 3: Kêu gọi đồng chí Minhbé(o) ko được lỡ hẹn chính phủ thêm lần nữa! Kiếm đồng chí, thật, khó hơn gập bác Lương! :p

- Gạch đầu dòng 4: Hy vọng cả sự có mặt của chị Thủy Bình! (cũng lỡ 1 lần rồi nhá! à...lần này mà đi chắc lại sợ mất quà, chẹp!) :p

- Gạch đầu dòng 5: Hôm nay lượn lờ em thấy chị Bảo Ngọc nứa, có mặt nhé chị. Em mất số chị rồi, lực bất tòng tâm, ko contact nổi! Dể đến già nữa năm chẳng được ngắm dung nhan nhau rồi còn giè?!? hehehe

- Gạch đầu dòng 6: Nhớ đúng giờ nhé bà con! Cao su, bóp cổ móc mắt moi gan giết chết ăn thịt! yum yum....hờ! :p

...ơ, 6 gạch đầu dòng, số chắn à, dòm ngứa mắt! ...cố nặn ra cái nữa cho đúng số lẻ vậy hihi

- Gạch đầu dòng 7: em Thúy réo cả cái tên cớm cung của chị ra nghe hốt qué! híc :p

P.S: báo cáo, tối trước ông zời oánh nhau mới bà zời ác quá lửa toé tùm lum làm máy em đơ rồi! Chửa biết bệnh trạng ra răng cơ mà đoán là đi em mên rồi, híc, thế nên chân thanh kính cẩn mong mỏi các cụ đừng contact em ở Anh-tẹc-nét về cái vụ này nhá! Cảm ơn!!!

cK,

...như là Banana in Pijama ý bác Tuyên nhỉ :)

Trinh Duc Cuong đã viết:
2 Trang,

Anh cũng mới nhận được contact của Thúy SG, em Thúy cũng có lời muốn gặp mặt Tuấnbass và anh em... nhân dịp ra HN kén chồng... Một chút vậy nhé, em xem tổ chức tụ họp anh em một chút cho vui. Lâu lắm rồi cũng không được nhậu bữa nào.

DC
Thúy tỷ tỷ yêu dấu.Sao tỷ giấu mấy muội ra Hà Nội kén chồng một mình hả?Chả trách sao tỷ cứ khen giọng Hà Nội nghe hay và hấp dẫn hơn giọng Sài Gòn. ;)
Lần này về Sài Gòn mà tỷ hổng mua quà hối lộ mấy muội thì muội sẽ méc Duy ca ca đó(Nhớ mua đặc sản Hà Nội nha):D
Nhân đây xin thay mặt các muội chúc mừng tỷ đậu Học viện Ngân Hàng và Duy ca ca đậu ĐH Y .Quả đúng là: "Trai anh hùng gái thuyền quyên" mừ :mrgreen:
TO các ca ca và tỷ tỷ HAO:
_Em nó chân ướt chân ráo lặn lội đường xa ra ngoài ấy mong các ca ca và tỷ tỷ tiếp đãi chu đáo. Lần đầu lên thủ đô còn lạ nước lạ cái, mọi người đưa em nó đi tham quan Hà Nội để có dịp mở rộng tầm mắt.Thay mặt CGSG cám ơn mọi người rất nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:
Cho mình hỏi 6pm ngày nào tháng nào đấy ạ???

Rượu thì ok nhưng mình tên Cường nhé, gặp chú Cương :) thì ko có rượu đâu, chỉ có .... thôi :)

Vậy nhé,

DC

(Có gì aloo cho anh cái Thúy nhé, hẹn thế này ai biết đâu vào đâu cơ chứ).

Back
Bên trên