Tụ tập A1

Ui giời vừa định vào mở cái thread chúc mừng sinh nhật em Lan thì đã thấy cái thread to đùng của Dương ở đây rồi. Lan ơi hôm nay có 2 mình thế thì đi chơi tĩ tã lắm em nhỉ? Biết là 21 tuổi người lớn rồi nhưng đừng có vào chỗ nào mờ ám nhé :rolleyes: Hìhì đùa tí thôi! Những gì cần chúc viết hết trong cái card của tao rồi, nhớ check đấy! :cool:

Bàn tí về mấy cái pix Dương vừa post lên: Sao em Diệp và em Dương gầy thế??? Bọn mày vừa mới thi xong mệt quá hay sao thế? Hehe nhưng mà nhìn em nào cũng xinh, nhất là cái ảnh cuối cùng 4 con chụp với nhau. :cool: Chụp nhiều nhiều vào nhé rồi post lên đây. Nhớ bọn mày quá! Mà nhìn ảnh bọn mày chụp --> Hn đang mùa hè --> nhớ ra tiếp lâu nay toàn quanh năm mùa đông hichic càng thèm tụ tập với bọn mày.

Mà ở đâu ra trò ăn sinh nhật vắng mặt thế nhỉ? Hehe thế ai trả $$$ thế? Khi nào đến sinh nhật tao thì bọn mày nhớ tổ chức nhé, rồi tao về nhảy vào ăn uống với :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Êu, thế thì tao đề nghị phải đổi lại tên của cái thread này chứ :D Cái trò sinh nhật vắng mặt này hay phết :D Với cả vắng mặt thì nhớ gửi quà sang cho tao nhé :p Đùa tí, cảm ơn chúng mày nhé, cảm động quá đi thôi...:(( :x
Mà Hà ơi, mày bảo 2 mình là 2 mình nào nhỉ :-/ Mình kia đang ở đằng nào ấy chứ :) Ở đây chỉ có 2 mình là tao và bạn flatmate thôi :D Với cả tao có thấy cái card nào của mày đâu mà check, chắc là mày gừi vào cái [email protected] đúng ko? Cái đấy hỏng rồi em a :) gửi cái lan0207 thôi.
Noel này được về nhà chơi với em HÀ rồi >:-D<

:)
Vui vẻ quá nhỉ. Trông ảnh em nào cũng xinh như mơ nữa chứ.
Bây giờ mới là bảnh mắt ngày mùng 2 bên này, cho nên vẫn Happy Birthday to Vợ yêu được. Chúc vợ luôn xinh đẹp, hạnh phúc, thay avantar thường xuyên mà cứ progressively tình củm thế kia là cả nhà mừng :)
Sorry mấy hôm chưa gọi điện được cho vợ, có lần gọi thì ko ai nhấc máy cả. Bây giờ đã đổi số chưa ?

Ơ sao ko nói trước? Hôm nay tao đã định send vào mấy cái email add khác của mày. Khổ nỗi, sáng vừa ngủ dậy, mắt nhắm mắt mở, nhớ mãi cũng chỉ ra mỗi cái pnm. Ai bảo mày cứ thích đú đởn lấy cái addr rõ kêu cơ? Thôi mất hứng rồi ko send lại nữa đâu. Hehe đưa tao số điện thoại đi, số mob càng tốt, hôm nào tao gọi cho. Cảm động chưa? :lol:

Sao trong ảnh lại có cả bạn Tô Long thế nhỉ? Cứ tưởng ở NZ cũng nghỉ có 3, 4 tuần thôi mà nhỉ? :lol:

P/S Vừa định post mới nhớ ra quên chưa log in. Log in xong nhìn thấy post của Hải Anh nói là ở chỗ mày mới sáng 2/7. Thế mà ở đây 12 giờ đêm rồi đấy. Hic tức là tao già trước bọn mày 1 ngày :rolleyes: :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Hơ, chỗ tao bây giờ là gần 3 giờ chiều rồi đấy chứ...mày chỉ già trước tao có gần nửa ngày thôi Hà ạ :D Gọi cho tao đi Hà, hehe lâu ngày ko nói chuyện nhớ quá :x :mrgreen:
Cảm ơn Chồng yêu nhé!!! Chồng ơi, vợ vẫn giữ số cũ mà...chồng đã về US chưa đấy? năm nay ko về à?

Avatar t/c thế kia ma vẫn cứ vợ vợ chồng chồng với người khác, ko biết xấu hổ à Lan???:mrgreen: Mày bảo ai cũng có đôi cả à? Mày nhìn kỹ lại mà xem? 4 bọn tao làm gì có ai bên cạnh đâu:oops: Về đây mà nhập hội đê!!! Em Bik mà về thì còn đông vui nữa!

Hà ơi, mày tò mò muốn biết ai chủ CHI huh??? Mày thử đoán xem trong số 4 bạn nam thì những ai muốn chứng tỏ sự oai phong nhất??? Tất nhiên là Long và Sơn rồi, có 2 em yêu xinh đẹp thế mà ko ra oai 1 chút thì...hehehe:lol:

Hải Anh hè này ko về à? Lớp mình phải tổ chức 1 buổi đến thăm vợ chồng cô Châu nhanh nhanh thôi!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
Ra là sinh nhật bạn Lan à ,xin có lời chia....à quên,xin có lời chúc mừng nhé! :D
À mà bạn Lan ơi,nhờ bạn thỉnh thoảng nhắc thằng Minh hộ bọn tớ là phải chịu khó liên lạc với anh em cái nhá ,chả hiểu sao dạo này nó cứ lặn đi đâu ý ,rõ chán!!!

Hehe ke ra hom day minh cung may, den muon mot chut nhu*ng van duoc chung kien canh oai hung cua ban To Long voi ban Son, Duong nhe^? Ma chan em Ha qua, Noel may moi ve a, the la lai ko gap duoc may roi, hi vong de nam sau vay...The Bik khi nao thi ve y nhi? Thay co y dinh ve ma lan mat tam, ko thong bao cho ban be gi ca, chan the day!!!

Bạn Khánh định nói gì thì nói nốt đi :) dù sao cũng cảm ơn bạn đã quan tâm.
Tớ sẽ chuyển lời nhắn của bạn Khánh đến bạn Minh nhưng mà theo tớ thì chắc là bạn Minh sợ các bạn quá bận rộn với sự nghiệp "T2 dòng đoan chính" của các bạn nên ko muốn quấy rầy đấy thôi ;)

Dương ơi, 4 đứa chúng mày chỉ ko có ai bên cạnh ở trong ảnh thôi. Gọi các anh đi đi chứ ko thì tội 2 bạn kia quá :))

À, khi nào chúng mày đến thăm vợ chồng cô Châu thì cho tao gửi lời hỏi thăm nhé. Tội nhỉ :(

hehe , xin lỗi các đồng nghiệp Anh1 , xin phép chui vào đây vì một công việc quan trọng ,.... xin lỗi bạn Lanny làm ơn nhắn hộ thằng Minh đọc Email hộ tớ , đang có việc rất gấp ,.... hehe , thnks bạn Lan nhá

Hơ bọn này hỏi thăm mỗi cô Châu chứ không hỏi cô Phương à? Rõ chán chúng mày :D Có đi thăm cô nào thì cũng cho tao gửi lời hỏi thăm với. Hè này tao không về đâu, có lẽ để Chít Mớt về một thể. Hic ... :-( Ở nhà đi chơi vui vẻ hộ phần tao nhé.

Hì chúc mừng sinh nhật !

Bạn Lan nếu muốn là dâu thảo thì cũng nên khuyên chú Minh vào hỏi thăm anh em một tí ... ai lại mấy năm học cùng nhau rồi ... mà bạn bè gửi mail offline cũng mât tích luôn ... ngừơi ta lại hiểu nhầm là mình khinh người ta . Bỏ ra 1 hoặc 2 phút cũng đâu tốn thời gian lắm đâu :)

Happy birthday to HAI ANH!!!

Hơi muộn, nhưng mà theo GMT thì vẫn chưa qua ngày 26 nên vào chúc mừng sinh nhật Hải Anh cái :) Chúc chồng luôn vui vẻ, mọi sự như ý, tình yêu đẹp thì cũng đừng quên vợ con nheo nhóc ở cái xứ này nhé!!! :D
:x
Mọi người đi đâu hết rồi ko vào đây update tình hình nhỉ? Em Bik thế nào rồi? ok chứ? ;) Mau vào email thông báo tình hình cho tao nhé!!!

hi bon may, lau lam roi ko vao day nen ko biet tinh hinh chi em overseas the nao! Co ve everything is good nhi!
Tuan truoc moi nguoi cung tu tap an uong vui ve, chup pix day nhung van chua rua ra, co gi tao se send cho bon may!
Have a nice week hehe (vi` hom nay la` thu 2 đầu tuần ;) )

Lại quay lại đất UK rùi, thế mà vẫn chưa gặp được em Lan yêu quý đâu đấy! Em Lan ko về đây nhận quà VN của chị em mau mau. Em Bik ơi, bao nhieu ảnh đẹp đâu rồi sao ko post lên? Tít mít quá đấy :nono:

moi ng` dau roi nhi???? sao chang thay ai post the?????
co tin gi vui nho ke nhe
looking forward to hearing from u all!!!!

Khổ thân cái thread của lớp mình bị đạp xuống tận dưới! Chị em ơi, kéo nó lên thôi chứ. Chịu khó vào đây thông báo tình hình đi chứ, bọn mày lười quá, tít mít quá!!! B-)

He he... để tớ giúp stick nó lên nhá... tại các bạn A1 dạo này lặn mất hút, cả tháng vào post được một bài thì tụt xuống dưới là phải rồi:D

Từ hồi không có các bạn A1 vào đây, cứ cảm giác thiếu thiếu... :)):D

Lại tụ tập đấy à? :D Bao giờ thế? Mọi người đi chơi ít thôi, chờ mình về hẵng đi chứ................ :((

Back
Bên trên