Tụ tập đá bóng

ĐI được những ngày nào???

• Số lượng người bầu chọn
    23
có một vấn đề là, 7-8h sáng CN cực khó đặt sân. :-ss:-ss, nếu muốn thì phải đặt trước

tớ sợ có người đặt sân tháng oài thì die. :-ss
nh cứ ra xem, biết đâu lại lucky. \:d/

Hờ, em mới vào box này, chả biết gì nhưng cứ cho em 1 chân, trước lạ sau quen:D đá 6 h sáng đê. em đá với :"> 7h sân VP lại còn sáng CN thì đặt được trong giấc mơ:D chúng nó đặt vé tháng trước cả năm rồi. Sân VP VIP lắm, đặt sân mà cứ như thời bao cấp ý, xếp hàng. Buồn lắm. Sang bên sân Hoàng Cầu thì còn khả dĩ, 100k, bức xúc hơn thì ra Phúc Xá đá, 60k, hơi xa. Ko có xe máy thì không đi được. Hết khoảng 3,4 k tiền xăng. Đã có thằng điên thử đi xe đạp, đi đến nơi muộn 30' đá 30' rồi đạp về.
Ngoài ra còn có sân Kim Liên, 30K :)) nhưng bị chê vì mặt sân ko đẹp bằng.
Sân của nợ gì trên đường Nguyễn Trãi nghe bảo cũng được. Quên tên rồi. nói là Nguyễn Trãi nhưng ko xa lắm đâu.
Đại loại là thời buổi kinh tế thị trường chen chúc vào cái Vạn Bảo làm cái giề. :D

Đang ở US mà lại phải bay về VN để đá bóng hả anh? #:-s
Mà thế này tức là mai chưa đi đc ah?
Theo e nên thống nhất 1 giờ nào đấy sáng thì tốt hơn rồi đặt sân sẵn vs ng` ta từng tháng một chẳng hạn ... chứ cứ đợi để 100% ai cũng ok thì ... e là ngồi nhà mà type vs nhau cho nhanh, 99% la` dc rồi ;))

Thế thì Hoàng Cầu được không mọi người
Dù sao em cũng thử hỏi VP xem
Hôm nay có việc đi ngang qua đấy thấy 7h-8h có mấy bô lão (nghĩa đen) đá ở đấy.
Còn bây giờ cứ hẹn nhau đá 1 trận trước đã, rồi hôm đấy đăng kí luôn 1 thể , được chứ

Hờ, em mới vào box này, chả biết gì nhưng cứ cho em 1 chân, trước lạ sau quen:D đá 6 h sáng đê. em đá với :"> 7h sân VP lại còn sáng CN thì đặt được trong giấc mơ:D chúng nó đặt vé tháng trước cả năm rồi. Sân VP VIP lắm, đặt sân mà cứ như thời bao cấp ý, xếp hàng. Buồn lắm. Sang bên sân Hoàng Cầu thì còn khả dĩ, 100k, bức xúc hơn thì ra Phúc Xá đá, 60k, hơi xa. Ko có xe máy thì không đi được. Hết khoảng 3,4 k tiền xăng. Đã có thằng điên thử đi xe đạp, đi đến nơi muộn 30' đá 30' rồi đạp về.
Ngoài ra còn có sân Kim Liên, 30K :)) nhưng bị chê vì mặt sân ko đẹp bằng.
Sân của nợ gì trên đường Nguyễn Trãi nghe bảo cũng được. Quên tên rồi. nói là Nguyễn Trãi nhưng ko xa lắm đâu.
Đại loại là thời buổi kinh tế thị trường chen chúc vào cái Vạn Bảo làm cái giề. :D

welcome thành viên mới
sân Kim Liên đá rồi
giá rẻ nhưng mặt sân hơi bị "gồ ghề", nhỏ
các sân kia chưa đá nên không dám bình loạn

Thế thì Hoàng Cầu được không mọi người
Dù sao em cũng thử hỏi VP xem
Hôm nay có việc đi ngang qua đấy thấy 7h-8h có mấy bô lão (nghĩa đen) đá ở đấy.
Còn bây giờ cứ hẹn nhau đá 1 trận trước đã, rồi hôm đấy đăng kí luôn 1 thể , được chứ

chú đề xuất ngày đi

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái sân ở đường Nguyễn Trãi là sân Thượng Đình. =)), Nghĩa Tân đâu ở đấy.=)), qua cầu vượt Ngã Tư Sở 100m
Mà sân Nghĩa Tân toàn thằng thú vật, đến đấy làm j, đi nhặt bóng nhiều hơn đi đá. ;))

Em sẽ đi hỏi sân
có thể sẽ là 7h-8h chủ nhật tuần sau
Trước hết sẽ đi hỏi VP
Nếu ko được sẽ chạy sang Hoàng Cầu
Nếu mọi người muốn tìm hiẻu về các sân trong TP thì lên 24h.com.vn
Nhưng em nghĩ cứ hoàng Cầu hoặc VP cho nó gần (nhà em :D)

Nhưng em nghĩ cứ hoàng Cầu hoặc VP cho nó gần (nhà em :D)
Gần nhà anh, hờ:D
Nhưng kệ nói chung anh không quan tâm về khoảng cách.
Nhưng Sân Nghĩa Tân dựa theo cái tên thì hơi xa nhỉ? đâu đấy gần Bưởi:-? Nói chung có mỗi sẫn NT là chưa biết ở đâu hết. Còn lại đâu cũng được.
Cái sân ở đường Nguyễn Trãi là sân Thượng Đình. , Nghĩa Tân đâu ở đấy., qua cầu vượt Ngã Tư Sở 100m
Thì có bảo Nghĩa Tân ở Nguyễn Trãi đâu.

Hay đá 6-7 h cho dễ đặt sân + trời mát:D hờ:-"

Sân Nghĩa Tân ở gần chợ Nghĩa Tân mà.

Em ở gần đấy, sáng trưa chiều tối luk nào cũng thấy các anh các em zai cởi trần chạy hùng hục 8->

:">
Thú lắm:-"

Điên, sân NT toàn cát, đá éo j :| Cả cấp 3 lớp mình đá ở đấy có 2 trận, còn đâu toàn đá ở cái sân gần Lăng Bác ế

:-j sân Quán Thánh sập oài còn đâu. đá sân NT tối đê.;)), đá xong về nhà mày luôn, xem đc SerieA. :->:->:->

Sân Chu cũng đc tao qua đấy đá mấy lần
nhưng mặt sân ko sướng lắm thỉnh thoảng còn có vài cái hố vs đám cỏ hoang ;;)

Back
Bên trên