Tổng kết World Cup! Trưa 14/07/2006

Nguyễn Hoài Nghĩa
(HanoiYeu)

Điều hành viên
THÔNG BÁO NÀY THAY CHO GIẤY MỜI OFFLINE
Từ khi Ms.Nguyễn Hoài Anh thành lập topic này vào ngày 10/06/2006 đến nay ngày 13/07/2006 đã có 20 trang & 38 thành viên, điều hành tham gia topic.

Đến nay WC đã kết thúc & topic này coi như cũng tạm dừng hoặc chuyển sang "CLB thể thao", xin kính mời các bạn có tên trong danh sách dưới đây giao lưu và các bạn trong HAO nếu có nhu cầu tham gia giao lưu cũng xin vui lòng đăng ký tại đây (có quyền kèm theo trẻ em nhỏ hơn 1 vài tuổi, tính tiền đúng 1 xuất)

Xếp theo thứ tự thời gian tham gia topic:

1. Nguyễn Hoài Anh
2. Nguyễn Vĩnh Nam
3. Nguyễn Trọng Nghĩa
4. Trần Tuấn Anh
5. Nguyễn Hoàng Hà
6. Phạm Hải Linh
7. Mr.Nguyễn Hoài Anh
8. Hoàng Mạnh Khải
9. Nguyễn Ngọc Quang
10. Vũ Minh Hiển
11. Lê Hồng Quân
12. Nguyễn Thuỳ Chi
13. Nguyễn Việt Anh
14. Trần Thành Trung
15. Thái Hoàng Long
16. Nguyễn Minh Châu
17. Phan Thanh Hoa
18. Hà Quang Sơn
19. Chu Đức Hà
20. Phạm Mai Lý
21. Lê Đào Hương Thảo
22. Trần Lương Thành
23. Nguyễn Thị Hương Thảo
24. Lê Thanh Bình
25. Vũ Bích Ngọc
26. Đặng Minh Phương
27. Nguyễn Thế Vinh
28. Nguyễn Văn Thanh
29. Nguyễn Việt Hiếu
30. Nguyễn Minh Nhật
31. Phạm Hồng Anh
32. Lê Quốc Cường
33. Đỗ Thành Trung
34. Vũ Duy Quang
35. Trần Thanh Hà
36. Trần Linh Chi
37. Trịnh Thanh Hà
38. Nguyễn Hoài Nghĩa

Địa điểm: Highlands Hồ Tây

Thời gian: Bắt đầu từ 11h00 ngày 14/07/2006

Nội dung: Giao lưu. Đặc biệt có sự tham dự của Chủ tịch HĐQT Ngô Tố Giao (bí mật nhé bởi hôm nay cho đến trưa mai Chị Giao chắc chưa vào HAO bởi đang bận lo công việc cho Mr.HAO)

Kinh phí:

- Phái Nữ: free 100% (BTC mời)
- Phái Nam: 18.000VNĐ (có thể thanh toán sau)

Bao gồm: đồ uống, ảnh lưu niệm.

Chào Thân ái & Quyết thắng!

Mình là phái nữ này mà ko về đc có đau ko cơ chứ :((
Mà anh em làm thế này là đi ngc lại tôn chỉ bình đẳng nam nữ của 1/4 Mr. HAO nhé nhé nhé :p

[qupote]có quyền kèm theo trẻ em nhỏ hơn 1 vài tuổi[/quote]
ơ này em bảo
thế em đi theo diện trẻ em nhỏ hơn của 1 chị nào đấy thì cả 2 đều được miễn nhỉ =p~

*Anh Mạnh Khải là khách mời danh dự, chỉ thiếu là phải đưa xe đón tại nhà thôi. Lên sớm Khải nhé.

* Nghĩa uống xong sẽ về kể với Vân.

rất cảm ơn Hoài Nghĩa
hôm nay Mạnh Khải đã có một buổi giao lưu vô cùng thú vị và hấp dẫn :x
cảm ơn một lần nữa :*
thân ái!

Chờ mãi không thấy mọi người đâu, Nghĩa & Giao đã về. Khải đang ở đâu đấy?

:)) Em và anh Khải lên đấy ngồi lúc 12h :| chả thấy ai :(:)(( giờ đã về và vui thú với cơm hộp rồi ạ :x Anh Khải rất mong mỏi được gặp mặt anh Nghĩa, vậy mà... tiếc quá :D

Minh Phương: Em và anh Khải lên đấy ngồi lúc 12h :| chả thấy ai :(:)(( giờ đã về và vui thú với cơm hộp rồi ạ :x Anh Khải rất mong mỏi được gặp mặt anh Nghĩa, vậy mà... tiếc quá :D

* Thật tiếc quá! anh sẽ call cho anh Khải ngay đây, Minh Phương mail cho anh số điện thoại đi. Anh sẽ bù lại những gì đã mất. Thông cảm nhé sáng nay anh với chị Giao đi lo việc thuê Hội trường Mr.HAO nên chỉ hẹn 11h thấy lâu quá đến 12kém mấy phút lại phải đi tiếp.

:)) Ôi ôi ngại quá ạ :)) anh Nghĩa thật là một người anh tận tụy chu đáo đấy :x vừa lo chuyện Mr HAO vừa muốn đền bù những gì đã mất ;;) Hôm nào tổ chức lại buổi offline hôm nay, cho anh Nghĩa chủ trì nhá ;);;)

* Nhất trí Minh Phương ạ! anh đã gọi điện cho Mạnh Khải rồi.
* Khi nào rảnh cứ call cho Khải, anh em mình đi uống nước vậy, offline thật khó quá, do thời gian, địa điểm, công việc...

Back
Bên trên