Tập trung đội tuyển bóng đá Quận và hướng tới giải bóng đá Thành phố 2010-2011

Nguyễn Phương Thảo
(Nguyễn Thảo)

Điều hành viên
:star: :star: :star:

Thông báo tuyển thành viên cho tuyển bóng đá HN Ams

Được sự uỷ thác của capt tạm thời của tuyển bóng đá;)), chị thay mặt đội tuyển bóng đá HN- Ams chính thức kêu gọi các em 0912 tham gia buổi tuyển chọn thành viên cho tuyển bóng đá của nhà trường.

Hiện tại danh sách cầu thủ trong tuyển như sau:
1. Hoàng Quang Anh 11L1 ( capt tạm thời:p)
2. Hoàng Hải Dương 11T2
3. Nguyễn Thành Chung 11T2
4. Nguyễn Tất Bách 11T2
5. Đào Tùng Anh 11T1
6. _________ Hùng 11Sinh
7. _________ Long 11 Sinh
8. Nguyễn Bá Huy 11H1
9. Nghiêm Hải Quân 11Nga
10. Nguyễn Đức Anh IT
11. Nguyễn Ngọc Anh 10H2
12. Trần Thanh Tùng 11L2
13. __________ Tuấn 11H1

Dự kiến, sẽ tuyển thêm khoảng 3 em 0912 nữa < nghe bảo 0912 n` tài năng lắm:"> lại còn mấy em tuyển trẻ Thể Công j đấy:"> ko biết thực hư thế nào;))>. Các em tích cực tham gia nhé. Tất nhiên nếu vượt trội hoặc khá hơn cả khoá 0811 thì số lượng tuyển chắc ko dừng ở con số 3!!!

Tiêu chí chọn lựa: nhiệt huyết, có tinh thần đồng đội cao, kỷ luật tốt, yêu thích bóng đá và có mong muốn đong góp cho sự phát triển của bóng đá HN - Ams. Và tất nhiên yếu tố vô cùng quan trọng là phải có năng khiếu đá bóng:p

Giờ giấc cụ thể chị sẽ báo lại sau. Đang dự kiến là vào chiều thứ 4. Buổi thử + tập sẽ kéo dài trong tầm 2h, sau tiết 3. Chị sẽ thuê sân và báo lại trong thời gian sớm nhất. Các em báo lại cho những bạn khác không lên hao thông tin nhé:D

Cảm ơn các em nhiều:x

Thông báo tuyển mana cho tuyển bóng đá HN Ams

< em xin fép đc cop lại bài viết của những năm trc, trc nữa:"> >
Chắc hẳn nhiều người đã biết, đội bóg đá 0508 của trường ta đã đoạt chức Vô địch giải Bóg đá TP - Giải Viettel . Đội bóg đá năm nay của trường ta cũg đag rất quyết tâm lặp lại thành tích này 1 lần nữa.

Để làm được điều đó, chúng tôi cần có sự giúp đỡ từ phía các bạn. Hiện giờ đội bóng đang thiếu một Manager - người Quản lí cho đội bóg. Vì vậy bạn nào có lòng nhiệt tình và máu bóg đá hãy đăng kí , góp sức cho thành công của đội bóng đá Ams :D

Yêu cầu:
_ Có lòng nhiệt tình, trách nhiệm với công việc, trách nhiệm với đội bóg
_ Kỉ luật tốt
_ Có "giọng" 1 tí

Nhiệm vụ chính của Manager:
__ Quản lí: điểm danh, lên lịch, thuê sân, thủ quỹ (thu & chi)...
__ Ngoại giao: nói chuyện, trao đổi,... với BGH, các đội bóng khác
__ Giúp đỡ: cổ vũ, mua nước,...

Đội bóng sẽ có khoảng 15 thành viên đi tập vì vậy có lẽ 1 người quản lí thì sẽ gặp nhiều khó khăn , chúng tôi rất mong nhận được sự ủng hộ nhiệt tình từ nhiều bạn <:p

Các em gái cứ mạnh tay đăng kí nhé:"> Được làm mana tuyển bóng đá trường là một vinh hạnh ko phải ai cũng có các em ạh;;) Vì vậy việc lựa chọn cũng vô cùng quan trọng:>

Chung tay góp sức vì thành công của tuyển:x

Các em đăng kí để lại contact ở đây nhé:D
Các bạn có tên trong danh sách trên để lại họ tên đầy đủ:"> cùng sđt để tiện cho việc liên lạc và lập danh sách nhé.

Tất cả vì tương lai bóng đá HN Ams:star:

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái danh sách trên có thêm Tùng l2 với Tuấn hóa 1 nữa nhé , vào rồi vẫn có thể bị đẩy ra cho người khác vào nên cố gắng tập luyện nhé , mọi ng có tên thì để lại số đt , với cả có khả năng liên lạc với trường nào để gh thì cung ghi lại nhé .
Các em 09-12 cố gắng , sẽ chọn vài ng đi đá cọ xát
--------------------------------------------------------------------------------

chị ơi, cứ đến mà đá xong tuyển người luôn ak :-/

đá vài buổi, capt thấy thg nào hợp vs lối đá thì sẽ chọn

hô hô...em lại được lên tuyển à...sướng quá đi...

----------

Thái lùn cố lên nào...đá giải trường cho tốt để lên tuyển...:))

thế thì phải là tập trung tuyển trường đá giải quận chứ....sao lại là tập trung tuyển quận...

Anh nói với em từ tr'c rùi còn gì =.= hỏi lại làm chi ? Sắp đá rùi mà :D
Đội hình này có vẻ ổn đấy ;) Chưa biết hết nhưng cũng đề cập tạm vài em khối 10 gây ấn tượng nhá ;)
Jindo 10T2, Thành 10Tin, Đạt 10Tin, tiền đạo 10L2 số 10 , Minh 10Nga ;) Tạm thời là vậy vì ko nhớ đ.c nữa :p Mình đá trên nên hay để ý các em tuyến trên :)
Còn ai thấy đủ tự tin hay giới thiệu thêm gương mặt mới thì giơ tay ;) Chủ trương Chả bắt nhầm cũng đếch bỏ sót cơ mà :D lo gì :-j

e biết thêm mấy thằng nữa nè: thằng Hùng lỗ 10H2, thằng Khải 10T1, thằng Hoàng 10T1, Hiếu 10P(thằng này thì e nghe nói thế thôi, k rõ lắm đâu:d)

hình như là cái bạn tuyển TC thì phải...ôi bây h làm gì còn TC nữa...Viettel...=))

----------

e biết thêm mấy thằng nữa nè: thằng Hùng lỗ 10H2, thằng Khải 10T1, thằng Hoàng 10T1, Hiếu 10P(thằng này thì e nghe nói thế thôi, k rõ lắm đâu:d)
em thì em khẳng định là tngf Hiều 10P k chỉ biết fri-xờ tai thôi đâu.....còn mấy bạn 10 Sinh nữa...

thg Jindo 10T2 vs thg tiền đạo 10 L2 cũng bt thôi ạ :))

----------

hình như là cái bạn tuyển TC thì phải...ôi bây h làm gì còn TC nữa...Viettel...=))

----------

em thì em khẳng định là tngf Hiều 10P k chỉ biết fri-xờ tai thôi đâu.....còn mấy bạn 10 Sinh nữa...

m nhìn thằng Hiếu đá chưa :-/

mà 10 sinh thì làm gì có thằng nào mà bảo hay

----------

mà a Bách ơi, thg Minh 10Nga đá trên k hay bằng đá hậu vệ đâu, đừng xếp nó ở trên*-:) *-:) *-:)

Tất cả còn phải thử mà =)) Cứ khi nào Dứa biểu đi tập thì cố đi cho đủ rồi lúc đó chọn sau ;)
Riêng cái tiêu chuẩn tiền đạo là phải qua đ.c Hùng vs Quang Anh nhá :)) Còn tiêu chuẩn hậu vệ là to khỏe ngang hoặc hơn Quang Anh oặc Hùng =)) =))

hình như hôm đá vs 11HS , e qua đk a Hùng 2 lần rồi thì phải =))

Hiếu tao thấy nó đá rồi , cũng tạm , nhưng ít có tí freestyle trên sân , chắc do thằng bé chỉ luyện trên không =))

Back
Bên trên