Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hichic thế là sắp chia tay roài :( bùn wa...mà bọn lớp mình đến lớp đông đủ tí đê còn chụp ảnh chứ :| cần thì gọi điện giục bọn nó đê

Đã có serie ảnh mới của lớp mình trên HAO, lên xem đi nhé.

Đây là 1 bức vui vui, đố biết vị trí ban đầu như thế nào đấy. :))

Eo, Việt quá đáng thế :)), trông hay thật!
Đoán nhé:
Nga, Thím, Tlinh, Minh hoàng, Manh, PMinh( cái dáng PMinh ko thể ko nhận ra :biggrin:)

Đồng phục mới à? Dễ thương nhỉ ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
dong phuc moi??? sao ma Minh Hoang mac ao bo the kia? :eek: :)) tao tuong ao xanh co ma? Ao bo the kia thi tao cung ko dam mac ^^

Con lợn QA, đoán nhầm rồi, đoán lại đi, tao mà mày ko nhận ra a? huhu
Phan Duy ơi, kết quá, ông mắc áo body chắc hợp đấy :))
Kết quá!!!

thằng Minh Hoàng nó cũng mặc áo bó mắt mày tinh thật đấy PDuy ah
to QA: trong VCD của MI12 có hình tớ ở trong đấy mà

@Trố: tức là áo đồng phục lớp mình là áo bó? và là cái áo giống trong ảnh? :-? Dạo này ngông ngữ lớp mình cứ loạn hết cả lên :( Chả biết đường nào mà lần :p :)

Mà hôm nay là ngày cuối cùng đến trường rồi à? Buồn nhỉ :) Thế là kết thúc cấp 3, nhanh thật đấy :) Hy vọng lúc về được gặp tất cả mọi người :x

À, Manh, tôi mặc áo body thì có mà chết :)) :p

@Thắng: tặng nè

ông có thể dùng làm avatar được đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
avartar xấu mù của tui đẹp hơn bao nhiêu
chủ nhật có đứa nào đi ko

:eek:, lúc đầu tao đoán đúng rồi , xong Việt bảo tao là có đứa ko ghép mà, thành ra tao phải sửa lại bài :biggrin:, mày ko thấy ở trên à. Cũng thấy lạ, MA làm sao cao hơn được Tlinh :D

@Dũng trố: chỗ nào, có thấy đâu/:)

Từ giờ đến thứ hai lớp mình đi đông đủ đê! Còn mấy ngày nữa thôi là không được gặp nhau roài! Bùn quá...

Còn cả chuyện lập Ban Liên Lạc cô Tâm đề xuất nữa! Hay chọn thằng Dương Vật làm trưởng ban nhể!

Mai đi chơi đâu bi giờ??? Đừng có bàn xong lại đi bơi đấy!

À, mà cái VCD Made In 12 không có lớp mình thật à? Bọn BTC có bị dở hơi không mà lại bỏ wa không way tiết mục lớp mình /:)

@Tuấn: Ông kết chị Hữu à? Còn Việt nữa đấy nhá :D :))

hehe anh em còn được đi học đến tận thứ 2 cơ PDuy ah
Lớp mình đợt này vãi lãng mạn bắt đầu từ cái hôm đến nhà cô Tâm đến giờ hôm nào ở trên lớp cũng toàn nghe chuyện tình yêu nào là chuyện MT với bạn Quỳnh em yêu của nó này , chuyện con Bướm với CMT này chuyện Nguyên ruồi với zonzon chuyện chị Hữu với Việt , chuyện chị Hưu không thích Việt mà thích một đứa khác trong lớp đề nghị về sau có gặp lại nhau anh em phải kỉ niêm tuần từ 15/5 đến 22/5 là "tuần yêu"

_______________-

Đi học là đi tu
Ngồi học là ngồi tù
Ngồi cạnh em xấu mù
Càng học lại càng ngu!!!

Thà ngu vì thiếu i ốt còn hơn là có i ốt mà vẫn ngu

Tóc em dài em cài sâu róm
Miệng em cười anh thấy ... móm anh thương

Anh nhìn em qua kính hiển vi
Má em vi khuẩn bằng ....viên bi.

Có những lần gục say bên mâm cỗ
Anh vô tình cầm đũa viết tên em .

Học càng nhiều thì càng biết nhiều
Càng biết nhiều thì càng quên nhiều
Càng quên nhiều thì ta càng biết ít

Hơ thế học nhiều để làm gì nhẩy ??

Càng biết ít ta càng ít quên
Càng ít quên ta càng nhớ nhiều
Càng nhớ nhiều ta càng biết nhiều

Hơ thế thì học để làm gì nhảy ???

Dũng trố, ông kể thiếu rồi, Còn đôi "Thích hóng hớt" là Nga với Dũng Trố nữa

Hehe, lớp vui nhỉ :x Mà bọn mày liệt kê thế nào lại quên đôi fanduy+Qanh thế hả? [-( Bỏ qua đôi hot nhất, bọn này thật là [-x :biggrin:
Mà lớp làm 1 kiểu ảnh cả lớp nhé :x :) (tại sao dạo này hay đến nhà cô Tâm thế? :-?)

Mà quên mất, cu Dương, sau 12h trưa thứ bảy (giờ VN), mày có rỗi ko thì lên chat với tao :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên