Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
so lo 1 mình chán lắm
thỉng thoảng có người vào (đông mới vui) lúc bị bắt tất cả ngồi tù cùng vui hơn
ko 1 mình ngồi bóc lịch chán lắm

cảm giác tội lỗi khi nhìn thấy mà ko bảo j`
từ ngày em vào thì....
a men thoai đi tu đây
mọi người đừng ai cản em

viết thư tay hay viết email nhỉ????
mà đi tu trên chùa có net thì...
thấy trên đấy ông Sư đang viết thư @yaho....or rút di động ra thì...

cố lên! ông sắp thành tinh rồi đấy :))
:)| xin lỗi cả làng!! đi ngủ phát,ko thì gục trên bàn key ngay đây này -.,-

b-:)(( :(( :(( tinh j`
:(( sao đá đểu:(( X(X(angry::argue:
:madflame::krach:

lại còn chế độ cộng điểm nếu bài phong phú, n` icons à?!,bài mà multimedia chắc cũng đc :-?
+_+vẽ đg` cho hươu chạy!

uầy!! từ ngày lon ton sang L2 thăm nom ai đó,mình mới đổ đốn thế này
cả năm giời mới đc hơn 200 bài,thế mà mấy ngày đã lên......

em này từ đâu chui ra thế hả bọn mày,mie,Li2 có người lạ vào,chuyện này nó cũng thường xuyên xảy ra,à mà chính xác là nó cũng xảy ra được

Chú ơi, đừng làm phiền mọi người đang xây dựng topic. Chú sang ngồi câu với cháu đi. Ko theo họ đi đánh cá được đâu, làm vài con về uống bia thôi Chú ah. Ô ! Lại đc con cá.

hôm nay đi thi Lý thật là vl , cả năm chẳng học je , mãi tối qua mới mang 2 quyển sách to đùng cùng tập đề ra . anh làm cho mấy đường cơ bản mất tầm nửa tiếng , chán rút Tam Quốc ra đọc tiếp .Sáng đến lớp thi , bài trắc nghiệm làm đc gần chục câu còn 5 6 câu nữa đánh lô , mồm cứ đọc AAABC , CCBCD xem cái nào vần hay hay thì oánh vào . Tự luận , chả phải đề mình có 2 câu 1 câu của bạn bàn trên 1 câu của thằng bàn dưới , mỗi tội cả 2 đứa đều làm đc bài , thôi rồi nguy cơ 10 điểm , nhưng anh ko thèm chép , ngồi suy nghĩ tự làm . Thật là vãi lúa

đợi chút,xem lại lượt đọc và lượt trả lời

----------

4537 bài trả lời 51469 lượt đọc=D>
:-? mà sao bài trả lời thì ít nh lượt đọc lại hoành tráng thế nhỉ??! topic có j` làm ng` ta tò mò à?!

mà sao bài trả lời thì ít nh lượt đọc lại hoành tráng thế nhỉ??! topic có j` làm ng` ta tò mò à?!
do topic L2 nổi tiềng
toàn nhân vật suất xắc
như bạn Dũng ở trên là chê điểm 10

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên