Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đấy là Thím nói thế. cháu chỉ truyền lại di ngôn thui

10h ở ams anh em sang nhà Thím nhớ Thím quá
dm thằng chú ko wa thì thoai đừng làm anh em chán

Đi là đi thôi mấy năm ko trở lại chả thế,nói chung là đi thì phai nên đến chia tay,ko nên để bạn ra đi thanh thản thế được phải để lại chút ấm ức sang đến bên kia chứ!

hô hô , chẳng bit thông tin của chị Hữu có chính xác ko , cả chiều hôm đấy tớ đi chơi với Thím mà có thấy thím nói j đâu . Mí cả cái mạng Sfone nó cũng xịn , chị Hữu nhắn tin lúc 22h mà đến 1h sáng nó mới bò tới đc máy tớ
dm thằng Thắng ngu , bố hết tiền ngồi buồn gọi nghe nhạc tí mà diu cho nghe het bài

Thim đi ah, gì mà 10 năm, lâu thế
Đứa nào ở vn thì đến chia tay cho thím vui, yên lòng mà ra đi

Thông tin update lúc tối ngày 3/5 gần sang ngày 4/5 là Thím bảo ăn trưa nhà Thím sáng Chủ Nhật, thứ 5 là Thím đi rồi.

Mà đề nghị các bạn ko dm nhau, như thế thiếu văn hóa lắm, dm thằng nào chửi dm đấy .

em thề avartar thằng Dũng trông quê quê nhìn muốn .......(nói ra bạn Dũng lại oánh tớ)
anh em toàn để avartar các em xinh tươi(trừ tao)mày thì...chán
thế bây h cho Thím ra đi thanh thản hay là chút ấm ức sang bên kia(thế giới mới)

Vũ Tiến Dũng đã viết:
hô hô , chẳng bit thông tin của chị Hữu có chính xác ko , cả chiều hôm đấy tớ đi chơi với Thím mà có thấy thím nói j đâu . Mí cả cái mạng Sfone nó cũng xịn , chị Hữu nhắn tin lúc 22h mà đến 1h sáng nó mới bò tới đc máy tớ
Lấy đâu ra. Nhận tin chậm là do máy ông shit. Nhắn vào máy Dũng trố như nhắn vào chỗ không người, mấy lần rồi chứ không phải lần đầu

Nhắn vào máy Dũng trố như nhắn vào chỗ không người, mấy lần rồi chứ không phải lần đầu

người chị em thông cảm , máy hết tiền rồi , còn mỗi 36 đông sống lay lắt qua ngày

nhân tiện anh em bảo thím tụ tập ở Hn đi
văn điển xa lắm nhiều đứa ko đi
xe bus em say xe (nhìu đứa cũng thế)
xe máy thì quá đà

Chủ nhật này ăn uống với Thím xong lớp mình nhân tiện đi đâu chơi bời đập phá đê.Dạo này học hành ức chế vãi, đến lớp thì nóng kinh khủng, điểm thì cứ phải gọi là hơn shit.Bình thường mọi năm h này là chơi bời phá phách rồi,năm nay còn phải đội nắng đi học hơn 1 tháng nữa,khổ vãi.

xa quá anh em nào cho tớ đi xe ôm nhờ cái
nhà nghèo hết xăng

Lâu lắm mới quay lại đây, ở đây cũng hẻo quá nhỉ, chả có mống nào cả :|...

Mà Thím đi có qua Pháp chơi không thế? Mọi người hỏi thử hộ cái nhé !! ;)

Anh em ôn lại kỉ niệm ngày này năm xưa cái nhẩy, sang tuần đầu tiên của tháng 5 rùi đấy:)
Lúc này lớp mình ngoan lắm, học hành suốt ngày, chả bao h tụ tập đi chơi cả, chả ai bùng tiết, toàn túm tụm làm đề :)) :)) Ở lớp ông Tôn thì ngoan vl, toàn ngồi bàn đầu, học hành đâu vào đấy :)) 8-} ;) :)>- . Mà nghe kể là sắp đến tuần yêu rồi đấy :) Hội độc thân và hội ko độc thân vào đây phát biểu cảm tưởng đeeeee. 4rum dạo này loãng quá, làm quả hoành tráng đê :D
Chắc chả bao h quên đc mấy ngày cuối năm lớp 12 :)

Đào Mai Phương đã viết:
đấy là Thím nói thế. cháu chỉ truyền lại di ngôn thui
Hữu Sơn đã viết:
Thông tin update lúc tối ngày 3/5 gần sang ngày 4/5 là Thím bảo ăn trưa nhà Thím sáng Chủ Nhật, thứ 5 là Thím đi rồi.

Mà đề nghị các bạn ko dm nhau, như thế thiếu văn hóa lắm, dm thằng nào chửi dm đấy .
Dm ăn với nói
Sao buổi tối gọi điện cho Mai Phương mà ko thấy nhấc máy nhỉ :|

Hội độc thân
tớ trông ko đến nỗi nào
có xe máy (red wave)
tiền thì ............
quần áo giầy dép: chả phải converse + v.v.v.v
tính cách vui tươi (dễ thương đáng yêu vô đối)
thế mà đíu hiểu sao ko ai yêu

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên