Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chú về hỏi lại HH xem vòng 1 nó có đúng là 85 ko nhé, cháu nghĩ là 75 thôi chứ đ** thể 85 được. Vô lý vl .

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Đúng,như thế là chính xác,***,nhưng chỉ sợ ông bà già không cho đi đêm,sợ lại đi phang hay đi lắc,***
Chú ơi cháu hỏi khí ko phải đi phang là đi gì thế :D

tình hình con HH cao 1m59 mà vòng 1 những 85" em kết quá "
kết quả hum wa ra sao ai bít up cái
yêu HH

sáng nay nghe Đú kể HH những 85 bó tay , vớ vẩn ngày xưa nó nén

Mắt con HH trông ác bỏ mie, mà có xem qua mấy cái ảnh miss NG, chậc, cũng thường thôi

thường thì mẹt có 2 loại 1 là hiền
2 là d â m
và tớ thik loại 2

Xem ảnh ở đâu thể Bác Vinh ơi.
Dm xem thì cái chính là xem vòng 1 với vòng 3 mấy con đấy thế nào, chứ mấy con miss có con đ nào trông ra j đâu.

Phan Duy đã viết:
Chú ơi cháu hỏi khí ko phải đi phang là đi gì thế :D
Chắc là đi xây nhà đấy
Ảnh ớ đâu pót lên cho xem với Bác
Mà Bác kinh ghê ,ở tận Sing mà cũng có ảnh ,đúng là biết hưởng thụ .

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ặc, ảnh trong photobucket của đứa bạn, ngồi lục 1 lúc thì thấy, tình cơ thôi, mà mấy cái số đo là đểu hết đấy, nghe để biết đứa nào bóc phét giỏi hơn thôi:))
Mà thôi, chú nói đúng đấy, chuyển chủ để đê

To Chú: dạo này chú có gặp linh A ko, mie, biến mắt tăm đi đâu, dek hiểu làm gì mà ghê thế

@vinh bướm:không có tin tức của nó bây h mấy,chỉ biết là hay đi với hội đại học.Cũng phải thôi,thằng Linha dạo này cũng hay lên sàn nhảy.Tao thấy nó vẫn nhiệt tình với anh em nhưng hình như cũng hơi khác roài,có lẽ ai cũng sẽ có lúc phải thay đổi chút xíu,nhưng thôi,khi nào lớp mình đoàn tụ,bác về VN,thằng Nhật thì ở đây rồi,thằng Trung B cũng sắp về,hội bên Pháp nữa...>>anh em Chúng ta sẽ đại hội lí 2 để trở về thời hoành tráng.Nhất định tui sẽ rủ bằng được Duy đĩ,Tiến lợn,Linha.Để Li2 không thiếu bất cứ người anh em nào cả.
@all:tao đang tính xem là hè này lớp mình đi đâu chơi 3 ngày cho vui,giá cả hợp lí,tiền đóng trước.>:-D< :D
Có ai biết tin tức j về Hoàng chó má không,nó không biết đang ở đâu,dm,thằng ngu,ăn của anh em 1.7 triệu để rồi cả đời không dám quay mặt lại.Mà trên đời,phiêu bạt nơi xa thằng đấy rồi cuối cũng sẽ nhận ra chỗ nào có nhiều anh em tốt nhất thôi.
à quên,còn thằng Hà nữa,có ai biết nick nó không,nó cũng là thành viên Li2 ngày đấy.có lẽ hè này nó không về được

ặc ặc, bạn Hà đi làm việc ở Công gô rồi, về thê nào dc
Mà cháu sợ bên đấy nó ko biết mạng là gì, chỉ biết AK47 với lại tiểu liên thôi

Công nhận chú nói cũng phải, căn bản là lâu lắm ko thấy mặt nó đâu cả, anh em có chuyện cần nói

suy nghĩ xem hè này co ra ko nhẩy...chú như hè năm ngoái thì bó chym..nóng vãi hàng..nghe lớp mình bảo đi xa 2,3 ngày j` đấy...mò ra rồi cuối cùng chả di mẹ đâu..chán hẳn.....Bàn đê !!!!

quan_dui_thung_dung là nick thằng Hà, thỉnh thoảng nó cũng onl đấy.
Hay là hè đi chơi vài ngày rồi Chú khao anh em đi fang 1 bữa. :))

đi chơi vài ngài có con mazda của chú
to KDuy:yên tâm chú chở mày = mazda thì ^_^
bạn Vinh up ảnh lên anh em xem cái nào ki wa' thế là ko tốt[-x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên