Tất cả lớp L2 đâu vào đây xem nào!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Dm.vụ ngoại giao là Chủ nhật cơ các bố ạ,nên chọn một thoai.
@ thắng ngu:thoai,mày nóng thế làm j.anh em cũng đùa một chút thôi,có j cứ post lên đây

Đ** hỉu ngày tháng như thế nào nữa.
25 là thứ 7, 26 là chủ nhật.
Thế cái nào tổ chức vào ngày nào và như thế nào, nói cụ thể đi.

Hê hê, mấy đứa con gái và mấy đứa khác sang hết bên forum kia rồi, ở đây có Chú và mấy anh em, chửi nhau sướng vl .

À thế thứ 7 đi Quốc gia đi anh em ,qua đêm ,rồi chủ nhật qua Ngoại giao là vừa :D

Sơn ơi lên pót bài đi nàòoòoòoòoòoò

----------

Ặc ặc pót nhanh thế
Thứ 7 là Quốc gia
Chủ nhật là Ngoại Giao

Đúng,như thế là chính xác,***,nhưng chỉ sợ ông bà già không cho đi đêm,sợ lại đi phang hay đi lắc,***

sơn ơi con hàng đấy khủng thế
thế đi Quốc gia vào mấy h nào.bon chen vcl

Hữu Sơn đã viết:
Thanh niên trai tráng còn sợ ông bà già, chơi tới bến đi Chú.
Đúng ,như thế là chính xác ,
hàng của mình ko chơi dc hàng của thằng Sơn nhỉ T_T Có nên tăng damage ko đây :-?

:)) :)) :)) :))
Chơi hàng thật bao h cũng phê hơn là hàng hoạt hình, mà hàng VN thì còn nhiều cảm giác nữa. Tăng nữa đi cu :)) :))

À mà có một điều,thoai,anh em ạ,đi xem Miss ngoại giao làm giề,bởi vì có một thí sinh cũng tham gia,người đó không xứng đáng làm ứng cử viên tí nào,tôi thấy nó không xứng đáng,trường đấy chọn người không chuẩn roài

Đỗ Anh Khoa đã viết:
À mà có một điều,thoai,anh em ạ,đi xem Miss ngoại giao làm giề,bởi vì có một thí sinh cũng tham gia,người đó không xứng đáng làm ứng cử viên tí nào,tôi thấy nó không xứng đáng,trường đấy chọn người không chuẩn roài
Đi hay không đi không thành vấn đề, cái chính là Chú vui và anh em cũng vui.b-)

Chỉnh sửa lần cuối:
hehe choa thang ngu kia lại bật rồi
hom qua ốm ko đi dc với mấy người anh em tiếc quá

nghe kể hồ Huyền thi miss ngoại giao
anh em đi mua hoa để tặng
và kí tên là như l**

Dù sao cũng phải lịch sự,giữ thể diện cho lớp ta.mày không được bức xúc thế thắng ạ,không đi thì thôi,chứ ai đời đến đấy làm trò tặng hoa thế,:|

Đỗ Anh Khoa đã viết:
Dù sao cũng phải lịch sự,giữ thể diện cho lớp ta.mày không được bức xúc thế thắng ạ,không đi thì thôi,chứ ai đời đến đấy làm trò tặng hoa thế,:|

Cháu đề nghị thế này, chúng ta mua hoa, xong thuê 1 thằng lên tặng.
Xong ghi tên người gủi vào cái thiếp là: "Như l**" như Chú đã bảo.
Chết mẹ nói nhỏ thôi ko người ngoài vào mà đọc được thì mất thể diện cho lớp ta :))

không đi thì thôi
ai bảo ko đi đến chứ còn cổ vũ HH
thật ra chú mà ko đi bọn cháu sẽ cử 1 thằng nào đấy tặng hoa cho HH
chú đi thì dĩ nhiên vinh dự đó thuộc về chú

Hữu Sơn đã viết:
Cháu đề nghị thế này, chúng ta mua hoa, xong thuê 1 thằng lên tặng.
Xong ghi tên người gủi vào cái thiếp là: "Như l**" như Chú đã bảo.
Chết mẹ nói nhỏ thôi ko người ngoài vào mà đọc được thì mất thể diện cho lớp ta :))
Tao thấy chú lên tặng la hợp lý nhất,ko thì phải để thằng Nhuế .Mỗi tội cả hai thằng này đều ko đi nhỉ ?
Giờ chỉ còn chú với mình,lên đây câu đi chú :D

Bọn mày đừng chửi con HH,dù gì nó cũng là bạn tao.không ủng hộ người ta thì thôi,đừng làm thế,xã hội nó đánh giá,Dù sao cũng chúc nó giành giải

ờ chú nói đúng rồi đấy..chúng mầy thấy chưa

----------

đ éo hiểu j cả

----------

đ éo hiểu j cả

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên