Tại sao ít thế nhỉ?

• Bắt đầu Ark
  • Ngày bắt đầu
A

(Ark)

Guest
Làm sao lớp mình chỉ có mấy đứa ở đây thôi mà lại toàn là con gái vậy,thằng con rể Bình thì chỉ thấy mỗi cái tên thôi,lớp ít phổ cập thông tin quá,rủ đông vào cho vui đi.

Thế là còn tốt đấy, chứ lớp tớ chỉ có mỗi hai đứa lên. Chả có ma nào cả:(

Này Anh Phuơng, hỏi thật nhé, mày là đứa nào vậy? Mày chắc chắn ko phải thằng Phương rồi nhưng mày ở lớp tao. Hì hì, kưng ơi, kưng là ai vậy, chắc kưng là con gái rồi.

Sao lại nghi oan cho tấm lòng tốt vô số kể của Lê Anh Phương,đây là Anh Phương xịn mà ,Phương đang có kế hoạch 11A3 hóa,biến đây thành nơi riêng của lớp mình.

được đấy, chỉ tội thằng Anh Phương ngoài đời chối đây đẩy việc có mặt trong forum này.

ê ê định độc chiếm cả cái forum này hả?đừng có mơ!
tuy tui chỉ có một mình nhưng là đại diện của 11 Sinh đó

Xin lỗi các bạn khác di,chỉ cần Lê Anh Phương phó bí thư lớp 11A3 này ra tay thì xong xuôi đâu đó hết,một mình ông NTT thì làm được cái gì đâu.Người giỏi hay khiêm tốn nên ở trên lớp phải chối,tránh gây phiền hà.

"hãy cổ vũ cho anh ấy đi". PHương, ma`y có muốn làm mod của khóa 01-04 ko? tao đề cử mày với admin cho.;)

Có chứ,đề cử với admin hộ đi,Phương mà lên làm mod thì 11A3 hóa cái forum này ngay.

Mình thấy bạn Phương này tư tưởng rất hay,vậy thì các bạn hãy đề cử bạn Phương làm mod khóa này đi,gửi trực tiếp cho admin mà tiến cử.

No!!!!!!!!!Oh my god!!!!!!!!
Lạy chúa đừng để chuyện đó xảy ra!

Nghe giọng đã thấy ko Lê Anh Phương tẹo nào.....Lê Anh Phương lớp mình ngoài đời ko kiêu thế này đâu,dễ thương hơn cơ.....Lê Anh Phương này cứ là lạ thế nào i'

Đúng rùi đấy... Lê Anh Phương này là giả rùi...??? :D nghe chẳng giống giọng lưỡi của bạn phó bí thư Lớp Mình gì cả..( hay là trên mạng LAP của Lớp Mình lại là một con ngườì ... khác nhỉ?!!:D)

ờ, theo bọn lớp mình thì đây là bạn Bình, ko phải Anh Phương.

Không phải con tao đâu . Mà tao đã chọn con dâu đâu mà " sao thằng AP lắm vợ thế" ???????????????
hehe, chúng mày thấy giữa Mèo , Chi và Quyên thì đứa nào ok nhất?????????

Mẹ gì mà lại không nhận con mình vậy?Con có 1 đứa con rồi mà chưa có vợ là sao?Mà việc này để con tự quyét ,đừng có ép duyên.

troi` oi! có chuyện ép duyên a`? Lê Phương oi! cái Quyên hoặc cái Chi được đấy,cưới cả 2 đi.

Em ko đồng ý cho "chị "Phương cưới con Chi đâu,nó kinh lắm.Cưới Quyên điiiiiiiiiiii :D

Nooooo...
Let me die before this happens.(có sai thì không vậy?)

Back
Bên trên