tình yêu dưới 15 có thể ko?

còn suy nghĩ của một em trước 15t có thể là: lấy quần của bạn giai này cho bạn giai khác mượn :))
chín ích đời đầu với gần đầu, chả lẽ anh lại coi mình già thế ;;)

quần xét cho cùng cũng chỉ là để che vài chỗ thôi mà.
xẻ nửa ra thôi.

Uầy thế là tôi biết hết chuyện cô Jun rồi nhớ :-"

Cô này thì dễ cho bạn í về nhà rồi lấy váy ra cho bạn zai đấy mặc về nhà lắm =)) :))

vậy tình yêu dưới 15t xuất phát từ lòng người chân thật, nếu thời gian có quay trở lại, nhất định mình sẽ gọi nó là 'tình yêu' =))
Hạnh: còn tùy xem là bạn giai nào, có bạn được dụ về nhà cởi bỏ hết, cho ướt nhẹp rồi để đấy, cũng có bạn thì được đối đãi tử tế cho mượn váy mặc :">

Chỉnh sửa lần cuối:
eo ơi =) cái topic này sốg lâu ghê :))

t/y trên hay dưới 15 thì có khác gì nhau :-j ng` ta nghĩ thế nào thì là như thế đấy :|

yêu dưới tuổi đấy cũng có mặt tốt đấy chứ ạ ;)) yêu thì đọc mấy bài thơ chinh phụ các thứ dễ cảm nhận được cái ý sâu xa hơn => học khá văn hơn < chắc thế ạ :)):-??, em không yêu nên không biết >

Chỉnh sửa lần cuối:
Có phải cứ yêu thì sẽ hiểu rõ hết những cảm nhận về tình yêu đâu em.Còn phụ thuộc nhiều vào hoàn cảnh lịch sử,mức độ tình cảm bla bla chứ...

Kiểu như 1 số em 9x bây h yêu online thì ko biết có "hiểu thêm ra" được cái gì ko 8-} 8-}

"Một số em 9x" chứ đâu phải "tất cả các 9x" ạ ;))

Em không-chưa-sắp yêu onl ;))

iêu cũg tuỳ vào đàn ôg con trai thế nào thì mới iêu đc :))

theo kq e qan sát thấy: :-?

thì ai cũg chỉ có thể có 1 nỗi bận tâm trog đời :|
vừa học vừa iêu nặg gánh mà lại đau đầu =) fải nhữg anh ambitious đầy mìh thì có iêu cũg chỉ là thú vui cuộc đời :| con gái đâu cần :))

tóm lại :| già dặn đã rồi hãy iêu :|

khổ nỗi đàn ông lại chỉ thích yêu các em gái non nớt dễ bảo :))

:-$ không phải non nớt dễ bảo :-$ mà là dạy con từ thuở còn thơ , dạy vợ từ thuở bơ vơ mới về :p

Nhưg "ngơ ngơ" mới về thì cũng phải "non nớt dễ bảo" thì mới dạy đc chứ! 8-}

Back
Bên trên