Tình năm năm?

Pham Hai
(rua_to)

Các bác, các anh, các chị đã yêu bẩy, tắm năm, hay các em mới yêu đừng nhìn topic mà cười khểnh, yêu 5 năm thì có gi ? Nhưng cái tình yêu năm năm ở đây em nói là tình yêu xa cách năm năm.
Mới ngày nào có em trong vòng tay, lau những giọt nước mắt nóng bỏng trước lúc đi xa, bây giờ đã hơn năm. Những giọt nước mắt cũng đã khô, nụ cười....
Mới ngày nào tự chửi mình là thằng điên khi ngồi chat 7 tiếng, viết mail 3 trang, sao giờ thèm cảm giác đó quá.
Bây giờ đâm ghét đám bạn của em, sinh nhật gì nhiều thế, bắt cóc mất cô gái hoàn mĩ nhất trong tim anh.
Mới hết một năm, xé lịch cũng mỏi tay rồi, bạn em ngày càng nhiều thêm, sinh nhật cung nhiều lên, liệu sinh nhật anh em còn nhớ không.

Ông anh này yêu 5 năm xa cách mà ko đổi thì em cũng phục thật đây. Cô bé ấy mà biết thì chắc con giật cả mình ;) đã đến lúc nói ra điều đó,càng để lâu càng muộn ....

Chắc là sẽ phải xa cách 5 năm, mà 2 anh chị mới trải qua được hơn 1 năm, đúng không ạ ;)

Ở xa nhau, toàn là con trai thôi trước.

chắc mới năm đầu tiên thì anh thấy lâu thôi ạ ;) về sau bị cuốn vào cuộc sống bận rộn, có nhiều việc để làm và lo lắng thì tự nhiên sẽ thấy thời gian trôi nhanh. chứ ông anh cứ ngồi nhớ nhung rồi lại nghĩ ngợi xem giờ này em ở nhà đang đi chơi với thằng nào thì chỉ tự làm khổ mình thôi :-s

Bạn ti toe kinh nghiệm thế? :d Sao bây giờ mới phát hiện ra con zai VN dạo này có nhiều anh lãng mạn thế nhỉ? :p

Nhưng mà có phải ai cũng kiếm được việc để đi làm suốt ngày như ấy đâu? :-w Làm điên cuồng vật! Thế thì làm sao mà đỡ nhớ nhung được?

hehe, giờ mới thấy, công nhân kinh nghiệm thật HA nhờ....hehehe....
em thì ....em thấy là cái này....em chỉ còn mỗi cách đi phục mọi ng` thôi...:">

Thằng em đây cũng xin có lời bái phục đàn anh về sự kiên nhẫn nhưng nuôi gà năm năm mà không dám làm thịt thì gà nó xổng mất đấy :| Phải chém cắt tiết ngay đi \ :D /

Nếu anh chị yêu nhau thật lòng thì em tin chắc ko có gì ngăn cạn được tình cảm của 2 người cho dù phải xa cách nhau 1 năm hay 5 năm !

Back
Bên trên