tình hình rất chi là tình hình!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Pham Tuan Minh
(Than dieu dai hiep)

Thưa các bác, mọi việc trong forum 99-02 hay có tên khác là Forum lớp Toán( bọn em gọi thế), càng ngày càng loạn. Thằng Chính lợi thì ngày càng ngông cuồng, giở quẻ hacker nhố nhăng, lời lẽ ngày càng khó ngửi. Thêm mấy chú ở ngoài vào sủa nhăng nữa, chủ yếu là bạn Chính lợi, TUấn con. Ở đây hoan nghênh mọi người vào sủa nhăng sủa cuội nhưng các bác cũng phải kiềm chế một chút, động 1 tí là cướp pass, cướp forum thì chẳng mấy chốc lớp Toán không có chỗ để tán phét, ôn nghèo kể khổ. Kể cả thằng Chính lợi có trình độ lập forum thì tao nghĩ cũng chẳng có mấy ai vào forum của mày đây. Chỗ này là đủ tốt. Chúng mày cứ nhìn forum các chú lớp Lý, tao đã tạt qua 1 lần, nhạt nhẽo và vô tích sự. Chúng ta ở đây tuy vô tích sự nhưng không nhạt nhẽo, đây là chỗ bàn bạc liên lạc của anh em, bọn xa nhà với bọn ở nhà. Các chú hung hăng phá phách không giải quyết vấn đề gì, nếu muốn thể hiện trình độ thì hãy thể hiện bằng cách khác. Tao cũng ngu về máy tính, nếu thằng Chính có thể dạy được tao vài điều thì tao cũng rất cám ơn mày. Tao ở đây đang thất nghiệp, nếu biết tí chút thì cũng hay, co khi kiếm được việc. Nói là thế, mày dạy hack thì tao cũng đ** cần, ở chỗ tao thiếu gì đứa giỏi hơn mày. Cái mày có thể làm bây giờ là câm miệng lại, đóng góp ở những chỗ thích hợp hơn là cái đống hacker con củ c@c mà mày post lên.

Ối ối, Minh Liên chắc cũng sắp hâm hấp rồi, hehe. Viết một cái topic dài lằng ngoằng chỉ để chửi Chí Lợi. Máy chửi như thế chẳng quá chửi cái tường à, đã biết là nó chập mạch rồi thì thôi, kệ nó, nó viết ba hoa bốc phét cũng chẳng qua là nó bị dở hơi, mày chấp thằng dở hơi làm gì ,hehe ;)

Chú Chính làm 1 cái gì đó ra hồn đi Cấm 2 chủ đề
- Hack
- Từ thiện vớ vẩn

Nguyen Lam Tung đã viết:
Ối ối, Minh Liên chắc cũng sắp hâm hấp rồi, hehe. Viết một cái topic dài lằng ngoằng chỉ để chửi Chí Lợi. Mày chửi như thế chẳng quá chửi cái tường à, đã biết là nó chập mạch rồi thì thôi, kệ nó, nó viết ba hoa bốc phét cũng chẳng qua là nó bị dở hơi, mày chấp thằng dở hơi làm gì ,hehe ;)

hê hê, thàng ku Tùng phát biểu được câu này hay

tớ vô can nhé, đừng có lôi tớ vào, bi giờ tớ chẳng bít tớ là ai nữa là...

Chủ đề mới: Sự trở lại của Arsene Lupin!!!

Hy vọng đây không phải là thằng thông minh nhất của lớp Toán
Mai Ngọc Sơn, Nguyễn Hải Vinh, Nguyen Hoai Anh, rồi lại còn Phạm Tuấn Minh.... nữa

Đồng ý là em ngu. Không ý kiến!
Thế anh là cư nhân tài lăng à, BK hả, roi nhỉ, tài năng nhỉ, anh giỏi va thong minh đấy, nhưng anh thần kinh con mẹ nó rồi.

Bọn lớp Toán này ngu quá nhỉ?

alo alo tẩy chay tất cả những ai tinh vi và thích cà khịa trong này :evil: :evil: :evil: :drummer: :drummer: :guitar: :guitar:
Những người trả lời lại những câu nói lăng nhăng của mấy đứa đấy cũng tinh vi nốt vì muốn chứng tỏ mình không ngu, không dở hơi, không PD như những gì "thằng kia" nói.
alo alo tẩy chay :drummer:
1 điều thắc mắc: nhiều người nói lớp Toán ngu sao vẫn phải vào đây "nói chuyện" với lớp toán nhể :mrgreen:

Chỉnh sửa lần cuối:
Con bé này lớp Văn cơ mà, "có gì" với lớp Toán mà lại vào đây?

thằng thần kinh này ở đâu ra mà lại xưng là lớp toán 99-02 nhỉ
thai hoang vu anh là thằng nào

Tùng hoàng , Phương tự và mấy anh em ở nhà xác định lý lịch mấy thằng dở hơi này cái. Để nó vào sủa nhăng sủa bậy mất thanh danh lớp toán

Mẹ cái thằng Thái Hoàng đếch gì, ông lớp Tôan đ** đâu mà sủa lắm,, cái bọn lớp TOán này ngu hả? Đăng kí của ông cũng ghi lớp toán đấy, lắm nhọt

Thôi Minh liên, mày kệ bọn nó đi, mày tập trung vào cái sử ký lớp Mình đê, đọc cho nó vui

Phải kiến nghị với mấy bác admin thôi, cho thêm phần tên trường vào dưới tên mỗi thằng. Mấy chú hâm hâm bạn chí lợi soi lý lịch toàn thấy học tổng hợp <-- miễn bình luận. Để thế này dễ hiểu nhầm là nó học lớp mình lắm, người ngoài không biết lại tưởng lớp mình có nhiều cái thể loại mát dây ấy

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên