Tình hình Noel với cả năm mới 2007 thế nào nhỉ?

Phạm Đức Hoài
(Duc Hoai)

Ban quản lý diễn đàn
bên London người ta đang rộn ràng lo tổ chức Hội ngộ HAO 2006, anh chị em FR xem thế nào đến Noel này mình cũng làm tí fete cho nó hoành tráng cái nhỉ, làm quả Paris by night đê :D Thanh đâu rồi, vào báo cáo tình hình đi, dạo này chú trốn kỹ quá đấy

cháu Phương dạo này mọi việc ổn cả chứ?

Chỉnh sửa lần cuối:
Em thấy cả nhà mình kéo nhau sang UK là hay nhất :D
Ah mà anh Hoài lên admin từ bao giờ thế :D
trông sao lấp lánh ác chiền nhờ :x

chi phí để sang UK anh em đủ làm hai bữa hoành tráng ở Paris rồi, với lại cũng không có nhiều người sang UK chơi, có lẽ vẫn nên làm cái gì đó ở Paris nhỉ :D

Thôi, Noel chắc trời se se lạnh, anh em làm vài chai rượu, mang ca'i ly ra uô'ng vòng tròn ở cạnh sông seine. Điếu thuốc câu chuyện cho bớt đi cái cô đơn, lạnh lẽo của mùa đông buốt giá.
Anh Hoài nhớ mang thêm mấy cô gái dậy thì nhé. Anh em uống rượu, hút thuốc, và bốc phét tán gái. Ôi, thật là tao nhã quá đi!

úi trời em xin lỗi không bít mình đang bàn về cho mấy vụ NOEL trường mình chứ sao lại có rượu bia j ở đây?
nếu mình có tổ chức chương trình thì chuẩn bị ban tổ chức là vừa

@Nhung: em oi day la may anh ban bac de to chuc hoi ngo Noel o ben Phap day chu co phai o vn dau
@anh Than: luc nao may anh to chuc j thi goi em voi nhe !

Ôi lại hội hè đình đám gì ạ? Cháu đây :D có mặt ngay! Noel thì chắc cháu ko ở Pháp rồi nên ko đú được, Tết ko biết có về VN chơi ko nữa :"> đề nghị đú toussaint trước :p

Mọi người sang UK làm gì? :(( Tốn tiền visa ra, tổ chức ở Pháp hay ở đâu trong EU này :D ở đất liền đang sướng tự dưng ra đảo làm gì cho nó khổ?

Ôi lại hội hè đình đám gì ạ? Cháu đây :D có mặt ngay! Noel thì chắc cháu ko ở Pháp rồi nên ko đú được, Tết ko biết có về VN chơi ko nữa :"> đề nghị đú toussaint trước :p

Mọi người sang UK làm gì? :(( Tốn tiền visa ra, tổ chức ở Pháp hay ở đâu trong EU này :D ở đất liền đang sướng tự dưng ra đảo làm gì cho nó khổ?

Nguyễn Chí Thanh đã viết:
Thôi, Noel chắc trời se se lạnh, anh em làm vài chai rượu, mang ca'i ly ra uô'ng vòng tròn ở cạnh sông seine. Điếu thuốc câu chuyện cho bớt đi cái cô đơn, lạnh lẽo của mùa đông buốt giá.
Anh Hoài nhớ mang thêm mấy cô gái dậy thì nhé. Anh em uống rượu, hút thuốc, và bốc phét tán gái. Ôi, thật là tao nhã quá đi!

đầu tháng 11 có vài chị em Amser từ US, UK ghé thăm Paris chơi, Thanh có bố trí được thời gian thì gặp gỡ tí

@ Phương: cháu lại đi US dịp Noel này à :D

Cháu hết tiền rồi, đi đâu nữa B-) Bây giờ ở đâu có người bao ở đấy cháu đi :p

Back
Bên trên