Tình hình chuyển nhượng cầu thủ

Anh Bình cứ như là chủ của Chel ý nhỉ=)) Em là bồ của Abra mà nó còn chả cho em xu mẻ nào:))

bồ gì , đệ tử anh là bean gate đây này . Xin cái đĩa win bản quyền nó cũng dek cho làm mình phải dùng crack :-?

Nhân kể chuyện thô bỉ, em kể chuyện này, đảm bảo ai cũng cười:))

Hôm nọ lớp em chữa bài ktra, cô bảo:"Ko hiểu là tại sao bây h lớp 11 vẫn còn viết sai chính tả, ko phân biệt đc xờ nặng (S) và xờ nhẹ (x)".

Con bạn em quay sang em kể hồi lớp 1 nó đi học, cô giáo dạy phân biệt 2 cái xờ đấy:" Các em thấy ko, xờ nặng (s) trông giống hình con chim, nên gọi là sờ chim:)), xờ nhẹ trông giống hình con bướm, nên gọi là xờ bướm :))"
Và thế là mỗi khi lớp nó có đứa nào viết sai chính tả, cô lại gõ thước lên bảng, cả lớp đọc đồng thanh:" Sờ chim là sung sướng, xờ bướm là xấu xa"
=))=))
cười ko đứng lên nổi:))

Nhân kể chuyện thô bỉ, em kể chuyện này, đảm bảo ai cũng cười:))

Hôm nọ lớp em chữa bài ktra, cô bảo:"Ko hiểu là tại sao bây h lớp 11 vẫn còn viết sai chính tả, ko phân biệt đc xờ nặng (S) và xờ nhẹ (x)".

Con bạn em quay sang em kể hồi lớp 1 nó đi học, cô giáo dạy phân biệt 2 cái xờ đấy:" Các em thấy ko, xờ nặng (s) trông giống hình con chim, nên gọi là sờ chim:)), xờ nhẹ trông giống hình con bướm, nên gọi là xờ bướm :))"
Và thế là mỗi khi lớp nó có đứa nào viết sai chính tả, cô lại gõ thước lên bảng, cả lớp đọc đồng thanh:" Sờ chim là sung sướng, xờ bướm là xấu xa"
=))=))
cười ko đứng lên nổi:))

Truyện cười này cách đây 3 năm anh đã post lên VC rồi , ko tin đây là chuyện thật của con bạn em đâu :| , chắc nó cũng nghe dc ở đâu rồi hot thế thôi :|

Back
Bên trên