Tìm nơi học thêm toán thi vào cấp 3(ko chuyên)

Lê Minh Anh
(bé_buồn_thiu)

Em đang học 8C ams, nguyện vọng thi chuyên hóa ams cấp 3 nhưng thấy toán hổng kinh quá :-< sợ ko thi đc môn này (toán 1 phải nói câu này thì xấu hổ thiệt :( ) Em đang theo học một số nơi nhưng ko hiệu quả (cao quá, ko theo nổi thì đúng hơn), ko đúng theo mục tiêu lắm (thì đang trong lò Hóa mừ). Ai biết chỗ nào học tầm tầm chuyên luyện thi vào ams chỉ em với. Không nhảm quá (em nản nhanh lắm) hoặc ko cao-lever(nản nốt) quá là đc :)

Tiện hỏi luôn, có ai biết địa chỉ học của thầy Đắc với thầy Hùng dạy Hóa chỉ em với ạ :)

Cô Vân Anh trường mình:x
Chị thấy nếu ko thi toán chuyên thì học cô VA rất chắc:x học cô cũng khá thoải mái, dễ vào. Cô cũng có nhiều lớp phù hợp với nhiều trình độ:D
Cô có mấy lớp ở nhà và hình như bây h vẫn có lớp mở ở trường đấy:-?

Em học 8C là cô Dung chủ nhiệm và dạy toán àh:-/

Học gia sư ko em, bạn anh, năm 4 sư phạm, giá phải chăng mà chất lượng khỏi bàn, có j liên lạc a ná.

Em đang học 8C ams, nguyện vọng thi chuyên hóa ams cấp 3 nhưng thấy toán hổng kinh quá :-< sợ ko thi đc môn này (toán 1 phải nói câu này thì xấu hổ thiệt :( ) Em đang theo học một số nơi nhưng ko hiệu quả (cao quá, ko theo nổi thì đúng hơn), ko đúng theo mục tiêu lắm (thì đang trong lò Hóa mừ). Ai biết chỗ nào học tầm tầm chuyên luyện thi vào ams chỉ em với. Không nhảm quá (em nản nhanh lắm) hoặc ko cao-lever(nản nốt) quá là đc :)

Tiện hỏi luôn, có ai biết địa chỉ học của thầy Đắc với thầy Hùng dạy Hóa chỉ em với ạ :)

9C chuyên toán mà lại hổng môn chuyên hả em :eek::eek::eek:

Back
Bên trên