Tìm gia sư

Nguyễn Tiến Long
(ntl121)

CLB Gia sư Ams (GSA) đang cần tìm gia sư nữ dạy Toán, Lý cấp II và cấp III.

Nếu bạn có nhu cầu đi gia sư và muốn hợp tác cùng GSA, bạn bớt chút thời gian cung cấp cho GSA các thông tin sau: http://giasuams.org/tt_register_form.php hoặc gửi email trực tiếp tới địa chỉ [email protected]

Cám ơn bạn !

Gia sư nữ dạy HS nữ! :D Chú cứ đùa!
Các bạn SV cựu Amser có khả năng & muốn đi dạy thì gia nhập CLB Gia sư Ams nhá :D Hiện tại CLB đang rất cần bổ sung đội ngũ gia sư vì vậy các bạn hãy tham gia ủng hộ CLB nhé!

[-x thời buổi này sao lại còn có chuyện phân biệt nam nữ nhỉ???

Uh, thế là discrimination rùi đấy. Đến phải lập hội đàn ông đối nghịch với hội phụ nữ mất thui - dành lại quyền bình đẳng giới. b-)

Tại phụ huynh học sinh yêu cầu thế :D Hê hê họ sợ con gái, con zai iu của họ... hông tập trung được B-) (biết đâu được đấy)

Hẹ, các cụ chẳng bít nhìn xa trông rộng rì cả. Có gia sư nữ mới chăm chỉ được chứ nhỉ.

Có em :D, ai cần gia sư nữ thía? :D Có điều, em vượt biên mất rùi, nên cần thiết lập hình thức dạy học trực tuyến cho em ah :D. Mà dạy gì thía? Em chỉ có thể tutor English (cho người TOEFL dưới 500 vì trình em cũng chỉ 630/677) và/hoặc...Văn VN (từ lớp 11 trở xuống, vì chương trình lớp 12 em có bít gì đâu), hic, chả hiểu sao mình lại chơi được với môn Văn /:).

Con trai cũng thích học cô giáo :D em gái cũng thích học cô giáo :D Nói thật là gia sư nam không ổn cho lắm :D em thử học gia sư roài mà !
Chị Thư dạy trực tuyến tiếng anh cho em nhá :x lấy học phí rẻ thui chị nhá!Em cũng đang chết toi với tiếng anh nè !

Đấy, tình hình là gia sư nữ thiếu nghiêm trọng :D Em Thư hồi hương đê!!!

Phạm Mai Trang đã viết:
Con trai cũng thích học cô giáo :D em gái cũng thích học cô giáo :D Nói thật là gia sư nam không ổn cho lắm :D em thử học gia sư roài mà !
Chị Thư dạy trực tuyến tiếng anh cho em nhá :x lấy học phí rẻ thui chị nhá!Em cũng đang chết toi với tiếng anh nè !
Một số thứ chỉ có gia sư nam mới dạy được cho em thui. Gia sư nữ mà dạy là hỏng em ạ. b-)

Hic, làm sao em hồi hương được :(, ít ra phải đến hè năm sau mới về thăm cố hương được lần đầu :((

Gia sư nam dạy học sinh nữ lại suốt ngày mỏi mồm, mỏi cả tay nữa.....

Ơ được mỏi tay à?? Được mỏi thêm 1 số chỗ nữa thì em lạy anh, em van anh cho em làm gia sư ko công cho bọn anh.

Khổ thân anh Long kiếm được gia sư nào chưa:D hehe mà anh Long có cần gia sư cho bản thân ko thì BT đang ở US đấy anh ạ;;)

Đặng Trần Hiếu đã viết:
Ơ được mỏi tay à?? Được mỏi thêm 1 số chỗ nữa thì em lạy anh, em van anh cho em làm gia sư ko công cho bọn anh.
Đen tối [-x :nono:

Zzang Tran đã viết:
Khổ thân anh Long kiếm được gia sư nào chưa:D hehe mà anh Long có cần gia sư cho bản thân ko thì BT đang ở US đấy anh ạ;;)
Đúng đúng thế anh ah :D, anh có cần gia sư cho...bản thân ko thì em đang ở US đây :D (các bác thông cảm, dạo này tiêu tiền nhiều quá :lol:)

Chú Hiếu còn muốn mỏi chỗ nào nữa :eek: :-?
Mỏi mồm vì giảng bài, mỏi tay vì khua khoắng minh họa :)D),... chú này, chú cứ đen tối B-) >:)

Em Thư dạy cho anh Long là lúc nào cũng phải chuẩn bị đầy đủ dụng cụ giảng dạy nhé, 1 cái thước dài dài vào, hoặc cái... kéo cũng được :biggrin:

:eek: Anh Hà nói cí rì thía? :eek: Thước với kéo gì ở đây? :eek: Em chả hỉu gì hết? :eek:

Back
Bên trên