Tìm chiến hữu A3 94-97

Nguyen Hoang Lam
(NHLam)

A3 94-97 keep updated!!!

Tìm chiến hữu: Nhắn tìm 2 chiến hữu Tiến+Tùng học A3 khóa 94-97. Lâu lắm anh em trong lớp không gặp 2 đồng chí, thất lạc lâu quá!

Chỉnh sửa lần cuối:
Này bác Lâm ơi, con Vân Hà hôm trước đi xem triển lãm áo cưới thoáng thấy bóng dáng anh Tiến lớp mình đấy, hình như đang sánh vai cùng 1 em xinh xinh nắm thì phải ... ( em chỉ nghe Tây nó đồn thế thôi nhé ;) )
Dưng mà .. có lẽ đất Thái lan đã làm cho dung nhan em VH nhà ta thay đổi ít nhiều nên anh Tiến chẳng nhận ra hay sao ấy .. kekekk :D

em thấy bác Tiến sóng bước với 1 nương, bác ý ngó em rồi lơ luôn, em định gọi nhưng ngại, vì có khi bác ý cũng ko thích gặp bạn cũ, chứ em thì có thay đổi gì đâu..họa chăng cũng chỉ là đẫy đà lên thôi...hihiih..

Do T. Van Ha đã viết:
em thấy bác Tiến sóng bước với 1 nương, bác ý ngó em rồi lơ luôn,

Nó khinh bac' là đúng. Hôm trước gặp được một lô các bác A3, em nào cũng xinh như hoa. Hẹn hò cuối tuần đi chia tay anh Chiến Milo đấy nhé!

Hóa ra anh Chiến chị Hương vẫn chưa lên đường à? Bác Bí thở cho em tọc mạch tí, thế hai bác đấy đã có gì chưa mà lại cùng nhau sang phương trời mới thế

thế cuối tuần nào chia tay anh Chiến đấy ạ, em thấy các bác hẹn đến mấy cái cuối tuần rồi ạ.

Ăn ốc nhiều thảo nào ngu tệ. Anh Chiến Milo 9/8 này đi rồi, anh em đang đinh làm trận bóng rổ chia tay nhưng chưa đội nào nhận lời! Sao thế nhỉ?:rolleyes:

Ơ .. nhưng mà chính thức anh Chiến đã có mặt ở Hà Nội chưa thế nhỉ .. :-? Chứ CN tuần vửa rồi cũng đã có vụ chia tay anh C tại khu Đầm Sen bên Gia Lâm .. thế mà tuyệt nhiên ko có anh nào tên là Chiến tham dự cả .. kekekk :)) :)) :))
Mà thôi, kệ anh Chiến .. các bác A3 nhà mình nhớ 7h chiều thứ 6 ( 5/9 ) có mặt tại Cafe MARINA trên đường Trấn Vũ ( cạnh hồ Trúc Bạch ) nhé ... tầng cao nhất í >:-D< .. làm gì thì đến đó sẽ biết ... hé hé :beerchug:

Tự nhiên dạo này cái lớp mình lai thích đi đánh bi-a. Lại nhớ tới các đường bi-a lả lướt của anh Lý Tùng ngày nào!

ớ, huhu các bác đi đánh bi-a mà không rủ em nhé.

Hehe, đi ăn ốc thi` rủ thôi, đánh bi-a cần phải có quá trình rèn luyện cơ ạ!

Dạ thế ai hiện đang là cơ thủ bia số 1 của A3 thế ạ?

Cơ thủ Lý Tùng theo em vẫn là số 1, sau đó co' lẽ là Mr. Bean và anh Huy còi

Back
Bên trên