Tìm bạn học mẫu giáo!!!!

Nguyễn Nguyên Phương
(Chickabiddy)

Thấy các bạn tìm bạn cũ nhiều quá tớ cũng muôn tìm bạn theo. Thế có ai học mẫu giao Mầm non B ở gần Nhà hát lớn ko nhi?

hehe, có tớ nè:D. Nhưng giờ chẳng nhớ ai dạy mình hồi đó nữa. hehe:D

Học không nhớ mà cũng khoe :)) Hồi xưa có 2 cô dạy lớp anh, một tên là Yến một tên là Hoa, cô nào cũng trẻ trung xinh đẹp duyên dáng cả :))

co' em:D co' em:D em học cô Lê Vân với cô Loan, lớp C4, B4, A4:D

Anh nhớ hồi đấy em Giang đái dầm dữ lắm :smoking:

Ơ;;-) anh Khánh học cùng lớp với em sao:-B thế mà em ko nhớ, tội lỗi tội lỗi:D

Em kô nhớ hả? Anh nhớ hồi đó thấy lớp em có cái thằng bé nào cứ suốt ngày chạy "lon ton" khóc nhè, nước mũi chảy dòng dòng à? Hóa ra lại là anh Khánh. Kô ngờ đấy. Có gì cố giấu để anh ý còn đỡ ngượng nhé:D

ah ah em nhớ rồi:D may anh Tùng nhắc em mới nhớ, nó ko chỉ khóc nhè đâu anh ạ, cái thằng ku đấy nó còn hay ... đùn nữa kinh lắm 8-} suốt ngày bị cô giáo nhốt vào buồng tối ngồi một mình với chuột mà có chừa đâu, sợ vật ạ, rớt dãi cứ lòng thòng, nghĩ mà kinh:nono:
ko ngờ bây giờ lại thành anh Khánh đẹp trai phong độ thế này:mrgreen: đúng là thời thế đổi thay hehehe:mrgreen:

Gia sư đâu có học cùng mẫu giáo với học trò đâu mà!
Tớ học lớp cô Hiền và cô Huệ!

Ngày đấy anh học lớp mẫu giáo nhỡ, còn 2 em Tùng và Giang vẫn còn ở nhà trẻ.Mỗi lần anh bị phạt nhốt trong phòng tối với chuột thì thể nào 2 em cũng mò sang,sang ko phải là để an ủi anh bởi vì trẻ con thì đâu biết nghĩ, 2 em mò sang đấy là để nhờ anh nhặt hộ 1 ít phân chuột .Lúc đầu anh cũng thắc mắc ko hiểu 2 đứa cần phân chuột để làm gì, mãi về sau mới biết 2 đứa nhặt phân chuột giả làm đỗ đen, cho vào mấy cái nồi đồ chơi đun đun nấu nấu rồi cho vào mồm nhai dau dáu ,dãi dớt lòng thòng 8-} ,eo ơi cứ nghĩ lại cái cảnh đấy là anh lại ko ăn được cơm

Trần Huy Khánh đã viết:
Ngày đấy anh học lớp mẫu giáo nhỡ, còn 2 em Tùng và Giang vẫn còn ở nhà trẻ.Mỗi lần anh bị phạt nhốt trong phòng tối với chuột thì thể nào 2 em cũng mò sang,sang ko phải là để an ủi anh bởi vì trẻ con thì đâu biết nghĩ, 2 em mò sang đấy là để nhờ anh nhặt hộ 1 ít phân chuột .Lúc đầu anh cũng thắc mắc ko hiểu 2 đứa cần phân chuột để làm gì, mãi về sau mới biết 2 đứa nhặt phân chuột giả làm đỗ đen, cho vào mấy cái nồi đồ chơi đun đun nấu nấu rồi cho vào mồm nhai dau dáu ,dãi dớt lòng thòng 8-} ,eo ơi cứ nghĩ lại cái cảnh đấy là anh lại ko ăn được cơm
Tởm quá 8-}
Sao cái nhà trẻ đấy toàn chứa chấp những người .....chẹp không còn gì để nói nữa /:) :mrgreen:
Hé, anh Khánh mà học cùng Zz thì hay nhỉ, hơ, lúc đó chắc anh Khánh cũng phải 9,10 tuổi. Tuổi đấy mà con phải đến nhà trẻ thì :nono: :))

Thế có ai học trường Việt Triều không ?? trương VT nổi tiếng lém... :)

hít các anh chị học dzui quá hén!!! ở đây em hổng quen ai!!! huhu...

me2, ko quen rùi sẽ quen cứ từ từ
thế có ai học mẫu giáo chỗ 101 nguyễn khuyến ko? em học bán trú cả ngay cả đêm ở đó 15 năm rùi

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Thấy các bạn tìm bạn cũ nhiều quá tớ cũng muôn tìm bạn theo. Thế có ai học mẫu giao Mầm non B ở gần Nhà hát lớn ko nhi?
O Phan Chu Trinh dung khong nhi. Nha minh hoi xua o day nen cung hoc mam non B. Khong ngo vao day lam nguoi hoc cung the. Nhung ma chang biet ai ca.

uh đúng rồi, trường Mầm non B ở phố Phan Chu Trinh đấy. Thế chị còn nhớ chị học lớp nào ko? :D

lau lam khong vao, dao nay moi nguoi cung di dau y nhi. Uh, chi hoc lop A1. Oi, ma hoi be, chang nho gi ca. Nho moi cai nha an voi nha ve sinh. :mrgreen: The moi la chu.

Chỉnh sửa lần cuối:
nguoi wen

Phạm Nguyễn Như Ngọc đã viết:
hít các anh chị học dzui quá hén!!! ở đây em hổng quen ai!!! huhu...
oé thế hóa ra trườn mình trước là nhà mẫu giáo sao
nhưng mà trước kia trường đóa gọi là trường rì thế ---> giờ là cấp 3 văn hiến

Back
Bên trên