Tâm Giao này ! (S một tý)

hờ hờ... tình hình này là phải cho G xuất hiện trong các tác phẩm của mình thôi :)) :)) :))

:| những gì anh nói ở trên đều là sự thật... tuy có thể có phần hơi... VC tí nhưng đều là sự thật... Giao ơi, anh cảm thấy có lỗi quá... :(( mà sao hôm nay em đi đâu mất... :( kiếm em mãi ko thấy em đâu cả... buồn, chán, choáng...

:))

Giao :x làm j` anh QUốc àm khiến anh ý khổ sở thế :|

anh kiến conb-(
chồng em lại léng phéng với cụ tổ GIAO rồi :(:)((
az ơi cho chị GIAO vào chuyện đi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
:(
Nhung, dạo này em có về nhà đâu, đi suốt, ko đoái hoài tới anh... có hiểu cho anh đâu... :((
Anh cảm giác có tội ko phải vì với em mà là có cảm giác có tội vì ko vượt qua lời dụ dỗ lẫn đe dọa của Tâm Giao... anh đã nhiều lần từ chối và thoái thác nhưng Tâm Giao vừa khóc lóc vừa đe dọa làm anh phải nhắm mắt làm liều. Ôi... trước giờ chỉ có mình đi dụ dỗ ng bây giờ lại bị ngược lại... thật là... lạ mà cũng kích thích... :D hehehe...

note: cái này cũng theo phong cách VC đấy nhá, dựa theo câu chuyện có thật. :D nhưng mà viết 40-60 đùa đùa thật thật... lúc thật nhiều, lúc đùa nhiều, nhưng những chuyện trên là có thật. :D :)) Mấy hôm nay Tâm Giao đi làm baby sit, chắc bận, ko vào được, chán... làm mất hứng rồi. thôi đợi quay lại rồi tính tiếp... :D

Nhung, dạo này em có về nhà đâu, đi suốt, ko đoái hoài tới anh... có hiểu cho anh đâu...
Anh cảm giác có tội ko phải vì với em mà là có cảm giác có tội vì ko vượt qua lời dụ dỗ lẫn đe dọa của Tâm Giao... anh đã nhiều lần từ chối và thoái thác nhưng Tâm Giao vừa khóc lóc vừa đe dọa làm anh phải nhắm mắt làm liều. Ôi... trước giờ chỉ có mình đi dụ dỗ ng bây giờ lại bị ngược lại... thật là... lạ mà cũng kích thích... hehehe...
Khổ thân anh Kiến con, thế mà em cứ tưởng anh toàn bị dụ dỗ :)):)):))
Chị Nhung nhe, chặc chặc, phụ lữ bi h là giỏi việc nước đảm việc nhà, chị tuy 2 công việc nước và nhà giống nhau :)D;;);;)) nhưng ko vì thế mà bỏ rơi anh Kiến con nháy :)):))
Khổ anh Quốc hôm nào anh Dung dẫn anh ý đến Nhungnhung đại lầu :p

Nhung Nhung đại lầu? :| chỗ đấy thì ... anh còn lạ gì nữa... chán phèo... :(
Thôi ko sao, lâu lâu mới được dụ dỗ, cảm giác cũng... thích phết. :p hehe

chết ! chết ! lâu lâu mới được dụ dỗ ! :)) em giao ác thế anh ấy "ngây thơ ,trong trắng như pha lê" bị em làm vẩn đục rồi :)) =))

anh kiến con làm em đọc sau phải nhìn nhận lại :)) ko ngờ anh lại như thế :))
:nono: thành viên BBT mà thế à :nono: em méc sếp Q giờ :D:p

;;)

em shi.t dạo này chăm chỉ đi dọa ng` khác nhỉ :))

ối giời ơi :(( chồng thé à :((
chả thấy chồng online gì cả :(:)((
có ai bỏ rơi đâu :((
có mỗi mình bị bỏ rơi :( chả ai thương :(

anh Quốc được lắm..../:)
hum qua vừa đi lao động về...mấy hum trước ko lên net...ko gặp anh Quốc....hum nay vừa lên, đang nói chuyện với bố, tự dưng thấy mặt đỏ gay đỏ gắt trách đi đâu lâu ko chịu lên gặp anh...liên quan gì chứ đúng ko? thế mà anh ý dỗi rồi trách...bắt đi ngủ.....vừa về đêm qua, ngủ 1 giấc một mình ngon lành, đang nói chuyện với bố đã bắt đi ngủ tiếp....hỏi có ai chịu nổi....đời thì cái gì cũng phải riêng tư chứ.....chứ cứ phải cứ bắt là được đâu....với lại có ai bắt đi ngủ giữa trưa thế bao giờ....[-x
thế mà lại dỗi mới khổ......ko thèm trả lời....cũng chả thèm nói chuyện nữa......chắc là lúc đấy đang mải bắt 1 ai đó đi ngủ rồi.....căn bản giờ giấc khác nhau mà.....( giờ VN luc đấy là đêm):))
mọi ng` đừng nghĩ xấu về Giao thế chứ, trong sáng chả bít rì...:">
anh Tú béo vớ vẩn quá....hàng xóm bao lâu mà chả hiểu nhau gì cả....[-x

:-w hừm hừm... xạo thật, bịa toàn chuyện ko có thật, anh toàn nói chuyện có thật nhá... :)) khi nãy em đang chat với bố làm sao anh dám bắt em đi ngủ được, mà anh canh giờ ít khi sai lắm nhá... :)) ... hay là em muốn che mắt mọi ng... :( thôi thì anh sẽ ko kể chuyện em trách anh thế nào nữa.. :( anh nhớ em dặn gì rồi... :x :p

HM: lái xe cứ thử xem...:-w
anh Quốc: nói chung là mình lại phải ra Private để nói chuyện roài...:))

Back
Bên trên