Tài liệu luyện thi NTU, NUS

Nguyễn Việt Hà Ph­ương
(Lucky_rose)

Member
Hehee, chào các em,
Chị đang có 1 bộ sách luyện thi cực chất cho các trường NTU, NUS (toán, lý, hóa, anh). Chị chỉ có 1 bộ duy nhất, em nào muốn mua thì liên lạc với chị để thỏa thuận giá cả.
Nick : haphuong_294

Chị Phương này bon chen quá. Thấy lập topic này tùm lum lên, hết CLB du học rồi lại vào 04-07, chắc cũng có ở các khóa khác luôn mất thôi :|

:)) Quảng cáo thì phải tùm lum chứ em :D
Tại giá đắt nên có nhiều người hỏi chứ chưa ai dám trả ;))

Đấy biết mà. Thôi hạ giá đi chị để các bạn ý còn mua. Dù sao chúc chị bán đc sách trc tết để bọn em có tiền :D

Hà Phương
Tao với mày bạn bè mà
Cho bạn mượn rồi đến tháng 3 bán cho các em cũng được :D
5k tiền thuê sách nhé :)) :))

Nguyễn Huyền Anh đã viết:
Hà Phương
Tao với mày bạn bè mà
Cho bạn mượn rồi đến tháng 3 bán cho các em cũng được :D
5k tiền thuê sách nhé :)) :))
Chị ơi, đừng thế. Như thế ko đc đâu. Bây h bọn em đang cần tiền, đợi đến tháng 3 mới bán sách thì bọn em chết :(( Thương bọn em với.
À với cả là bạn nào có nhu cầu luyện thi đi Sing mà chưa có sách và muốn tiết kiệm tiền (ko cần học ở RV) thì nên mua sách này đi. Tiết kiệm đc khá nhiều đấy :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Có nhiều em hỏi chị nhưng vẫn chưa em nào trả giá cả :) chắc giá hơi đắt. Do chị đang cần tiền gấp nên nếu em nào trả cho chị tiền trước mùng 10 (tốt nhất là mùng 6) thì chị sẽ nhượng lại với giá = 1/2 giá ban đầu :D
Ym: haphuong_294
Các em cứ suy nghĩ đi...tài liệu đảm bảo chất lượng, giá quá phải chăng nếu so với đi học ở 1 trung tâm nghe có vẻ nổi tiếng nhưng mờ chất lượng thì 8-} (chị và bạn bè chị là nhân chứng sống cho cái gọi là "chất lượng" ở đó)

giá cuối nha chị: $50 :) mồng 6 có luôn :)

----------

giá cuối nha chị: $50 :) mồng 6 có luôn :)

Ặc ặc..
Em Tina ơi... vì quá nhiều bạn hỏi..nên giá hôm qua chị nói được bớt đi 50$ em ạ:D
Tiện thể
Em nào ko muốn mua cả bộ, có thể mua bộ nhỏ với giá 300K
bộ này sẽ có 1 số đề thi NUS, NTU, một số tài liệu hay để ôn thi .
Bộ duy nhất độc quyền tất nhiên vẫn là bộ hay và đầy đủ nhất :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên