Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

ơ, ấy hay nhỉ rõ ràng tên ấy là ĐThùy Linh, tớ chỉ xin 2 chữ đt ra để gọi thôi chứ tớ có tên là MT Tâm đâu mà ấy gọi tớ thế :-j lợn đt hợp với dáng ấy hơn :-j không tin hỏi Lân mà xem ;;)

Lân stupid, hỏi làm j, mà Lân thì nó chê tớ kinh lắm :)) nhưng tớ ko t, thật mà, tớ thấy bt, ai cũng fai công nhận thế, ấy nói thế, fu~ quá, của tớ, tớ bít chứ =))

chắc bình thường ấy nhồi thêm cái j nên mới đc thế chứ :-j ấy định lừa ai :-j không hỏi thằng Lân thì hỏi thằng nghựa cũng đc ;;)

ờ, mẹ tớ có khi biết, nhưng nhồi thì fai biết chứ :-/ mẹ tớ bảo tự nhiên là tốt, nên tớ cứ tự nhiên, đâu có bông nhồi j đâu, mà dạo này mẹ tớ ko vào Hao, ko thể làm chứng cho tớ đc ;) :-ss

ấy không nhồi bông thì ấy nhồi silicon :-j tớ lạ j :-j

=)) trời ơi, thôi, stop nhé, tớ thua, bọn nó mà tò mò, thì tớ ko có chỗ để chui mất, mà tình hình năm sau lớp mình có ai chuyển đi hay chuyển đến ko nhờ :-/

tò mò mà làm j :-j cái j sẽ đến mà chả phải đến :-j

ah há, thì thôi, chả tò mò nữa, mà sao dạo này lớp mình onl ít nhờ, hay các bạn ý fai đi học thêm nhờ, muốn nc quá, mà các bạn cứ trốn đi đâu ấy, mà thấy MTung vs Huy Tuấn lập nik mà chả bao h onl kả :)) =))

ấy buồn cười nhỉ, lập nik là 1 chuyện, onl hay không là chuyện káhc của các bạn ý

cung nhu* nấu kơm là 1 chuyện, còn bi h tớ fai đi ăn, đến lượt ấy vs HIền đấy, tớ thấy nó onl ;))

ố dời , mới coá 1 ngày tớ đi vắng mà các pạn spam khủng vật
thằng tâm ko để invi nhá

đã làm éo coá j`? bon chien

----------

chết kol link nhá
mày dám nói tên cô dạy sinh vs CN thế ah`? [-( [-( [-( [-(

ai bít , chắc là invi thui , chưa đi đâu đâu
mà kol linh chết nhá
mày gọi tên cô dạy sinh vs CN thế àh?

Back
Bên trên