Suỵt ^^ Hái Hoa nào ^^

hì hì, ko đúng ah, dạo này hơi hiền, mà vs tớ gái hóa 2 ko thể hiền đc, hiền là đụt :))

Thông báo tuyển thành viên đội tuyển bóng đá nam AMS<:p <:p <:p
Chào các em 0609, chị là Trương Minh Anh(Văn-0508),trợ lí của đội tuyển bóng đá trường mình.

Hiện nay tuyển bóng đá nam đang thiếu người,vì thế, chị thay mặt các anh trong đội thông gửi thông báo đến các em khóa 0609 có khả năng chơi bóng tham gia đội tuyển nhằm bổ sung cầu thủ dự bị cho đội cũng như rèn luyện cho các em có cơ hội chơi bóng để có thể tham gia đội hình chính thức năm sau.

Nếu em nào thấy mình có khả năng, và muốn gia nhập thì liên lạc với chị qua nick:littlehazel1510 để đăng kí. Các em cũng có thể qua topic bóng đá ở khóa 0508 để biết cụ thể về lịch sát hạch và lịch tập.

Cám ơn và mong các em ủng hộ.:D

bạn Dung ko hiền thì còn ai hiền nữa :-<
---
Link nhà mình hôm nay bấn:">

hì hì, ko đúng ah, dạo này hơi hiền, mà vs tớ gái hóa 2 ko thể hiền đc, hiền là đụt :))

Này bạn ĐTL có biết tớ tên là ĐỤT ko?>:/ >:/

----------

mày thấy chưa Linh :> chỉ có tao hiền thôi :-j

Cả tao nữa:) Dung nhỉ:">
Các bạn đi học thía nào rồi:)Vui ko :)Tớ ở nhà nhớ các bạn chết đi đc :(Mún đi học lắm mà ko sao dạy sớm thía đc;;)

tớ cũng hok biết j kả, hỹ, chán các bạn, hè đi đâu hết, có mỗi cái topic lớp thì chả ai lên kả, nhìn đi nhìn lại có mỗi tớ, Hạnh, Dung, Tâm, Lân, Nghĩa, Huyền, bi h có thêm con HIền, hiix, rõ chán :((

bạn nào post bài tiếp đi =p~ tớ còn vài chục bài nữa thôi là công đức viên mãn rồi :">

Thông báo tuyển thành viên đội tuyển bóng đá nam AMS<:p <:p <:p
Chào các em 0609, chị là Trương Minh Anh(Văn-0508),trợ lí của đội tuyển bóng đá trường mình.

Hiện nay tuyển bóng đá nam đang thiếu người,vì thế, chị thay mặt các anh trong đội thông gửi thông báo đến các em khóa 0609 có khả năng chơi bóng tham gia đội tuyển nhằm bổ sung cầu thủ dự bị cho đội cũng như rèn luyện cho các em có cơ hội chơi bóng để có thể tham gia đội hình chính thức năm sau.

Nếu em nào thấy mình có khả năng, và muốn gia nhập thì liên lạc với chị qua nick:littlehazel1510 để đăng kí. Các em cũng có thể qua topic bóng đá ở khóa 0508 để biết cụ thể về lịch sát hạch và lịch tập.

Cám ơn và mong các em ủng hộ.:D
Khổ thân chị Minh Anh, bị bọn nó hê ra ngoài không thèm để ý

Back
Bên trên