Students studying in UK LIST !!!

ơ thế mày sao lại lang thang ra đấy gặp 2 con lớp tao làm gì? à à với Diễm Hằng hả? tao cũng có biết :D
ừ tao vừa thi xong hôm kia , ko biết sống chết ra sao, 17/3 mới có kết quả 8-}
ừ lớp tao có Hằng vừa sang đấy xong , nói là đông nhưng từ ngày sang đã gặp ai lần nào đâu , :(..tao còn chả gặp người việt nói gì gặp ai :D

Chào cả nhà :)
Đinh Ngân Hà
A-level- Loughborough College(<---Yến học thuộc đi mày b-) )
Subjects : Economics,accounting,Maths<--so typical for international students,huh? ;)
Yahoo ID : galaxygirl2810 :)>-

@ Yến: Tao đến nhà chơi với cái Mi l1 thì hóa ra chúng nó cũng ở đấy. Ams cả. Thấy đông vui lắm:p...Mày thi môn Econs nhỉ? Ko lo đâu, sẽ ổn thôi. Mà nếu thấy kém thì resit năm sau còn kịp:D...Ở dưới đấy chán thì Tết mày phải đi chơi chứ;)...Chỗ tao Tết đúng half term, heheh.

Ơ, bạn Hà ở dưới Nott đúng ko? :D...Trường ấy thế nào?

.... cả nhà ạ ... hôm nay đọc cái Hoan Lạc Hội mà em tan nát quá ... :(( .. X( :(( .. :(( ... Xmas này em là em nhất định phải leo bằng được lên London để có gì ta tổ chức họp off ( nếu truc trặc quá thì nhà mình kéo nhau xuống Man với em nhé :(( :( :p:D .. chỉ là đề phòng thôi ạ :D ) ... :x .. thế nên cả nhà ở GB anh/chị/em nào chưa liệt kê tên vào danh sách thì cả nhà list ra hộ em mới .. :D:D :biggrin: .. có gì Xmas mình tổ chức off .. X( :(( chứ em tức hội ở nhà được họp off suốt lắm .. :(( ... :(( .. tủi thân dã man :( .. :(( ...

hè này anh vẫn về, chắc là phải đi off cho mệt nghỉ, em Thủy thích Xmas off chứ gì, đơn giản :-", lên uni rồi, :D

ừ năm 2 rùi, xmas có thể thoải mái..ta làm một quả off hoành tráng....chứ thế này ghen tỵ lắm em ạ :((....hichichci
mà mình có off thì cũng bằng ngày về ở nhà đâu :((((((((((

.. :(( ... thôi không sao chi ạ ..:(( ..có còn hơn không .. :(( .. :(( .. :( ... mình thiệt thòi thế mà các bác ở nhà chụp ảnh cứ cười tít cả mắt .. :(( ... >:) ... đến ghét .. :(( .. :( ...

Lý lịch trích ngang: :)>-
Quỳnh Phương Anh2(01-04)
Broxtowe College, Nott
A2 : Maths, Further Maths, Acc, Chem
ID: xe0phanh
Tel: 07765860710
( thôi ôn thi nào:p)

Chỉnh sửa lần cuối:
:-O Name: Thức khuya quá
chị Phuơng ơi năm sau chị vào truờng nào ạ

@Yến: chị 1st choice là Lse, 2nd là Nott
nhưng còn chưa bít đc phải ko m:p
@a Việt: m tưởng anh là Việt Tuấn :D

hic, uớc năm sau nữa em đuợc vào học cùng 1st choice với chị :D :x chị học course gì thế hả chị?vào LSE chiến đấu ca nhạc máu vào chị nhé ;) chị biểu diễn hay lém, hôm 20/11 năm ngoái ;)

uh cố lên m ạ, :)>- m năm sau cũng tham gia cho vui đi. Hội lớp m bên này chị nghĩ cũng đông đúng ko ku? rủ mọi người luôn cho zui ha :)>- ;) :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cho mình ké dzới

Nguyễn Đan Tâm
The Uni of Manchester, 04-07 reading politics n int'l relations
YIM kengkeng321

Nguyễn Thảo
A2: bosworth college northampton -> YOrk this Sept 05
YIM funnywitch86

CD điên ... hè này mày ko về ah?

Mà bạn Đức T2 là học trg nào ở London thế?

<-- Tên, tuổi.
Trường: 2 năm vừa rồi: MPW college; sắp tới: chưa biết ( đang chờ kq thi năm vừa rồi).
ID: cruelworld24
Tel: 07 880 888 343

Back
Bên trên