stress !

Ngô Anh Thư
(nat)

Các bác có cách nào chỉ em cách giảm stress cái, bên cạnh em bây giờ chẳng có gì cả thì làm thế nào ? Theo các bác , em có nên đập đầu vào tường không ? Mà em làm thế thì chắc ối người mừng.

Dễ quá. Hôm 20/10 em Thư cứ gọi điện về VN chúc mừng SN chủ nhiệm + chị em ở đây. cuối tháng thế nào bọn viễn thông Pháp cũng giết vì ko đủ khả năng thanh toán. Hoặc cách 2 là gửi tiền để anh chị em VN mua hộ 90 viên B1, nghe nói uống cùng 1 lúc là chết ngay thôi, ko đau đớn gì đâu.

ô, cuộc đời tươi đẹp thế này bác chết làm gì để cho chúng nó mừng, mình không sống được thì cũng ko nên để chúng nó cười nhăn bác ạ. Theo em bác mà sì trét quá thì mua vé về đây đú với bọn em tiếp, bác sẽ tươi nhu hoa ngay..cứ thử xem, bạn sẽ thấy ngay thôi mà.. hé hé

:guitar: :mad:) :mad:) :dazzler: :guitar: :beerchug: :beerchug: :beerchug: ekkekek, xin chào cac' bac'.
Hôm qua, đựơc bác A' giải ngố thế là em vào được đây. Heheheh.
Bac' Thư mà cũng bị stress à? Em bảo bác nhé, bác cứ bắt chước bác A', ko mặc gì, đi ra ngoài đường, tay cầm mấy chai rượu đế, vừa đi vừa tu ừng ực ( em nhớ ở nhà bác uống tanh nắm) :mad:) Hết rượu thì bác cứ cầm chai đập bôm bốp vào đầu là hết stress ngay, mà bác càng stress bao nhiêu thì bác cứ đập thật nhiều vào bác a. :eek:)
Em ngồi cơ quan đọc diễn đàn của lớp mình mà mấy đứa ngồi cạnh em nó cũng buôn cười vật vì lớp mình, nhất là quả ảnh của bác Huy.
Chào thân ái và quyết thắng các bác nhé :guitar: :guitar:

Em Thư nhà mình mà bị strest thì kể cũng lạ. Cái hồi em í về em mí lại mấy anh khác bị strest liên tình tịch. Đến một hôm không thể chịu được nữa, muốn tự tử thì lại thấy em Ánh nhà ta thẩn khoa ngồi góc phố Hàng Giày tu rượu. Em cảm thấy lòng thanh thản nhẹ nhàng hơn, cảm giác xót thương cho số phận nàng Kiều bỗng len lỏi trong tâm hồn.
Cho nên tốt nhất là Thư cứ đi lùng xem có anh thẩn khoa rồi ngắm, không hết strest không lấy tiền.

Nhưng mà anh Phương nên nói rõ ra là ảnh khỏa thân nam hay khỏa thân nữ hay là cả hai nam nữ đang tình tứ ... và có thể thì nêu tên của người nào đó mà anh biết thì có phải là tiện muôn đường không, em Thư chắc hẳn là cám ơn anh lắm lắm hehehe

Ng-Quang-Huy đã viết:
Nhưng mà anh Phương nên nói rõ ra là ảnh khỏa thân nam hay khỏa thân nữ hay là cả hai nam nữ đang tình tứ ... và có thể thì nêu tên của người nào đó mà anh biết thì có phải là tiện muôn đường không, em Thư chắc hẳn là cám ơn anh lắm lắm hehehe

các bác lại lái câu chuyện sang vấn đề tế nhị và nhạy cảm thế, ko khéo các bác giai lại sờ trít hết bây giờ

em đoán chắc bác Huy có chụp nhiều ảnh khỏa thân lắm hay sao ý các bác ạ, bác Huy quảng cáo khéo thế nhỉ. hê, mà theo em thì cách của bác Phương và bác Mít là có hiệu quả nhất đấy ạ. Em là em thực thi luôn đây.

Có cái này có thể chống stress cho em Thư đây, mãi mới kiếm được. Mà còn các nhiều tác dụng khác cho anh em nữa ... mong các bác vui vẻ nhé... Làm ơn click vô đây ạ ===> Screw ME !!!

Chỉnh sửa lần cuối:
thàng Hưng kia, ăn hết muối của tao rồi thì tao phải nhạt chứ sao nữa . mày có để dành cho tao tí muối nào đâu.

Back
Bên trên