Spice girls-Sự trở lại của năm?

Ngô Văn Sơn
(Ngo Van Son)

Ko biết có ai còn nhớ đến Spice Girls ko nhờ?TUổi thơ em gắn liền với Spice Girls,hehe.CÒn nhớ ngày xưa khóc nức nở vì nghe tin SG tan rã,bây giờ vừa tuyên bố tái hợp vui quá.Singel đầu tiên Headlines nghe rất ổn,còn lvieshow nghe đâu bán hết vé chỉ trong 38 s.Có ai cũng thik Spice girls ko nhỉ?Lập cái topic bàn luận cho xôm:D

Em mới học lớp 9, mà Spice Girls seperate vào năm 2001 tức là đã 6 năm, tức là lớp 3. Từ hồi bé như thế mà em đã nghe Spice Girls rồi à ^^.

Còn Spice Girls tái hợp thì cũng chỉ để đi tours và tìm kiếm lại chút vinh quang với cái Greatest Hitz (cả album có được 2, 3 bài mới) chứ thật sự chả có gì đặc biệt cả :-??. Mình cũng thích Spice Girls nhưng mà chả thích cái cách quay lại thế này :-s

e hè hè,em từ hồi lớp 1 đã biết Baby one more time rồi cơ:)).Vả lại nhạc của SG cũng thịnh hành,ai chả biết:p

Em nghe Spice Girls từ hồi họ ra Spice :D Năm 1997, tính đến nay cũng phải hơn 10 năm rồi nhỉ. Em chưa bao giờ chán và cũng chưa bao giờ hết hy vọng về một sự tái hợp của nhóm. Và bây giờ thì :x

2 bài mới nghe cũng được chứ không xuất sắc. Được cái lần biểu diễn mới đây trông 5 cô lộng lẫy và quyến rũ chứ không trẻ trung ngổ ngáo như trước :D

@anh Bảo: em nghĩ họ cho ra đĩa Greatest Hits là đúng rồi. Spice Girls chưa bao giờ có đĩa nào như thế. Với cả 10 năm rồi, đâu phải đứa trẻ con nào cũng biết Spice Girls là ai :))

Chỉnh sửa lần cuối:
hum trc' nghe spice girl em mới biết có Vic là thàh viên of nhóm o_O
hồi bé tí em biết đc brit là kịk, chứ bảo em fân biệt n'sync và back street boy là em chịu:">
.
.
.
nhưg em thấy spice bây h jà quá :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Đương nhiên rồi em. Toàn là các chị 7x cơ mà, không già mới lạ.

Back
Bên trên