sony NC11

Anh Ngọc ơi để con này lại cho em đến sau tết dc ko????Thèm nhưng bi h đang nghèo quá. :(
Sau tết hi vọng cố dc >1tr

cái này anh chịu ! số lượng mà ! tết thì có người về ! nên nhờ được ! ! hôm nọ có người trong TPHCM bán rẻ dã man : 50 usd mới kinh ! bây giờ 100 usd chắc ko kiếm được !

thoai ông ơi...bọn nó ship về cả đấy ...hàng ko vốn bán 50$ là hơi đắt dey

phét ! anh thấy mỗi thằng cha bán bên ppcvn giá 50 usd ! ko vốn là sao ! ko hiểu ! giá bên us cũng tầm 60 usd mà ! chả nhẽ ko tính ship shiec gì ! bịa quá !

ko vốn là ship về bằng cc chùa ông ạ...bi h toàn thế thôi vì ship fee đã là 15$ roài...lấy đâu ra 60$ 1 cái tai này...cái này mà ship về đúng giá thì cứ 120$ nhè ra

eo ! CC chùa sợ bỏ má ! công an tóm chết ! ship về địa chỉ us mất có 5-8 usd thôi !
đấy chú mày ngộ thật ! anh đang nói chuyện ship tử tế mua hộ ! cứ gào lên ! bó tay ! thế 100$ hàng sạch có mua ko :))

khó tin quá ...con này ở Mĩ chắc tầm 120$...ko thể có chuyện ở VN đắt gấp đôi đc

nhưng mà em ko xem link anh cho à ! chả nhẽ anh hack được web sony.com.vn :)), mà ko tin thì vào plaza mà xem :D

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
cái này anh chịu ! số lượng mà ! tết thì có người về ! nên nhờ được ! ! hôm nọ có người trong TPHCM bán rẻ dã man : 50 usd mới kinh ! bây giờ 100 usd chắc ko kiếm được !

Thế thì pó tay rồi!Thôi thế sau tết còn anh gọi em vậy!
Ah,anh dùng con này thì cho em nghe thử chút chơi :p

Chỉnh sửa lần cuối:
hihiih
xin tiền mừng tuổi ? :)) uh ! sau tết 120 usd nhé !

$100 thôi anh ơi,thương thằng em :(( 0:)
Mới mua ipod còn nợ nần chồng chất.Tết mừng tuổi dc <1tr là cái chắc,lớp 11 roai` :-s .May ra cô dì chú bác bên nước ngoài về.
Mà thôi,hàng về đến VN anh cứ post lên đây 1 cái nhá,có j` cố làm con đề vậy :p

hihiihih ! cái này ko về nếu ko đặt hàng ! giá trị cao thế ai dám nhập ! mà ít cũng phải 2T , vì giờ ko ai từ us về nữa

Back
Bên trên