Something about our teachers!

u`h, công nhận dạo này thầy Hải hiền ghê...mà sao các thầy cô lại bảo vơi cô Thúy là lớp mình học hành vớ vẩn-->không tin, chăm thế còn gì, chỉ tội hay nghỉ tiết quá thôi...hic

..lớp trung ông Cử dạy lý hả ? có ghê lắm ko các bạn, ông ý dạy Tin lớp tớ mà ko đứa nào ưa đc cả ?

He, ko ghê.... cứ giết học sinhh= bài KT...Chết như ngả rạ... Sướng lắm..... Thầy thì nhất rùi....

Ơ, thầy Cử trông Trung thì sướng cực... Sướng quá.... Lần đầu tiên KT Trung thấy yên ổn... Ít ra cũng ko thảm = Thúy trông!

Pít thì khỏi phải nói rùi, xin trích dẫn một đoạn hội thoại :

Pít : bạn kia sao lại nhắc bài cho bạn ?
Long (đứng dậy ) : dạ iem có làm gì đâu ạ :-/
Pít : có ! tôi thấy mà, rõ ràng là bạn nhắc cho bạn đằng sau...(Pít đang tức, lúc đấy cả lớp nghĩ Long sắp teo)
Long: dạ iem có nhắc cho bạn đâu ạ ...
Pít: ơ... thế hóa ra là tôi nhầm à
Long: dạ ...
Pít (cười) : bạn giỏi đấy, làm tôi nhầm cơ đấy, thôi ngồi xuống ...

...pó tay :| ...

Pó tay pó chân:)):)) Pít thì thia' rùi, mà trù kinh lắm nhớ, lớp tớ có cái My bị trù từ HK1 sang học ki` 2 ma` vân bị trù, nhớ dai như đỉa........

...phải như tao đây này !! hơi 1 tí là lại bị gọi !!! đek hiểu đc ?? chắc ông ý thích tên tao wá !!!!!

Hồi xưa học Pít lớp 6 may mà ko bị trù. Thỉnh thoảng đ ckhen 1 câu! Lên lớp 7 vẫn nhớ mình mới sợ!

...ông này chửi thâm phết !!! thế nên mới ghét !!! Lại còn hay tinh vi nữa !! Cứ nhận mình là rất khiêm tốn , nhưng mà làm gì có ai khiêm tốn mà lại nhận mình khiêm tốn đâu !!!??
Mong sang năm đc thoát !!!!!!

DẠo này HAO làm sao thế? Điên điên rồ rồ.... Mệt quá!
Các giáo viên bi h cũng đỡ rùi... Hum trc' thầy Cừ ốm, lên lớp viết một dòng chữ giản dị như quả thị:"Kiểm tra 15'"Jix!

...còn hôm trước đến lớp tớ lúc ra chơi, viết 1 dòng chữ to ơi là to lên bảng , đại ý là : tiết 5 xuống phòng thực hành Tin số 2 , úi giời ! ssau đấy thì đi xuống chỗ lớp trưởng ( đứng sát ơi là sát--->ghê !) và buông 1 câu đơn giản : con dặn các bạn nhé ! ( tay thì chỉ lên bảng) ----> đến nghỉ !??!

hôm trước đến lớp tớ lúc ra chơi, viết 1 dòng chữ to ơi là to lên bảng , đại ý là : tiết 5 xuống phòng thực hành Tin số 2 , úi giời ! ssau đấy thì đi xuống chỗ lớp trưởng ( đứng sát ơi là sát--->ghê !) và buông 1 câu đơn giản : con dặn các bạn nhé ! ( tay thì chỉ lên bảng) ----> đến nghỉ !??!

Roài, Kiều Hương thì cứ phải gọi là .... :-&
Rứt ăn chơi nhưng móc máy học sinh và trù dập thì cũng rứt pờ rồ /:)

Back
Bên trên