Soirée : Sắc Màu Mùa Hạ (tại Pháp)

Nguyễn Phương Nguyên
(nguyen1905)

Mùa hè sắp sang, chúng ta lại được dịp hội ngộ với nhau trên nước Pháp, nơi mà chẳng có tiếng ve kêu, chẳng có màu đỏ của phượng vĩ, cũng chẳng kiếm được đâu đó màu tím của bằng lăng. Trống Đồng Club, với một bộ mặt mới sẽ mang đến cho các bạn hơi thở nóng bỏng của mùa hè, tạm biệt không khí ấm áp của mùa xuân. "Vào Hạ", tên chủ đề chính của chương trình, sẽ là nơi thư giản sau một kì thi căng thẳng mệt mỏi, tạm gác lại các con số, các luận văn, cũng như chiếc máy tình không hồn, không vị.

Nơi đây chúng ta sẽ cùng nhau khám phá vòng thi thứ 2- vòng thi chung kết của giải TRONGDONG’s IDOL với mục đích lăng xê các ca sĩ trẻ, những giọng ca vàng trong giới sinh viên học sinh đang sinh sống và học tập tại Pháp. Cũng không thể quên lễ trao giải Miss Photo, những nét đẹp của các cô gái Việt Nam qua những tấm ảnh. Cùng với rất nhiều tiết mục khác của TrongDong club, bạn sẽ được tận hưởng những phút giây khó quên đậm chất sinh viên để chào đón mùa Hè 2007, theo đúng tên của chương trình ‘Vào Hạ’.

Hãy đến chung vui cùng chúng tôi, cùng chào đón một mùa hè nóng bỏng, vui nhộn và đầy sức sống.

Chương Trình bắt đầu từ 20h thứ 6 15/06/2007 đến 5h sáng thứ 7 16/06/2007, tại vũ trường EM&Tôi 103-105 rue Tolbiac, Paris 13e (Metro Tolbiac,porte d'Ivry,porte de Choisy (ligne 7) hoặc Bus 62 station Tolbiac-baudricourt)

Đặt mua phiếu tham dự qua phone ( 06.03.93.08.64 hoặc 06.66.85.03.90 hoặc 01.42.73.37.08)
8 € đặt trước (75 € nếu bạn đặt trước vé cho 10 người).
10 € mua tại chỗ .

BTC TrongDongVN (Forum Trong Dong)

Chỉnh sửa lần cuối:
Trong Dong's Idol

Xin chào các bạn sinh viên ViệtNam tại Pháp, những giọng ca vàng nhưng ái ngại ra sân khấu hay không có cơ hội để trổ tài của bạn. TrongDong's IDOL được tổ chức chỉ dành riêng cho các bạn. Dành riêng cho những ai yêu âm nhạc, yêu ca hát. Đây không hẳn chỉ là cuộc thi để dành người thắng cuộc mà đây là 1 sân chơi, một buổi dạ hội giữa các sinh viên VietNam tại Paris. Hãy tham gia với chúng tôi bằng tiếng hát của bạn, đừng ngại ngùng bước ra sân khấu. Ai cũng có 1 thời sinh viên, bạn có giọng ca hay, đừng để lỡ cơ hội để có thể đánh dấu cho bạn những giây phút không quên trên đất Pháp.
Với phần quà hấp dẫn để đánh dấu kỉ niệm khó phai này
BTC có 3 phần thưởng:
Giải nhất 1 coupe biểu tượng +1 cd với 10 bài hát + 100 euros.
Giải nhì : 1 cd với 5 bài hát + 50 euros.
và cộng thêm ca sĩ được khán giả yêu thích nhất.

Hãy gửi cho chúng tôi nhưng CD bạn đã thu. Hoặc nếu bạn chưa có, chúng tôi có thể giúp đỡ bạn qua phòng thu thanh của Radio TrongDong. Hãy liên lạc với chúng tôi theo địa chỉ email: [email protected]

Giải thưởng sẽ được trao trong buổi diễn Vào Hạ được tổ chức ngày 15/6/2007.

Hẹn gặp lại các bạn

BTC TrongDongVN(Forum Trong Dong)

Miss Photo

Bạn là sinh viên ViệtNam tại pháp. Bạn muốn có 1 album ảnh tại paris dành riêng cho bạn không? Với sự cộng tác của nhóm ParisPhoto, chương trình Casting Photo hứa hẹn với bạn 1 cuộc thi công bằng, với giải thưởng hấp dẫn dành riêng cho các bạn nữ. Với ánh nắng đầu hè của năm 2007, với những nhiếp ảnh gia của ParisPhoto, người đoạt giải sẽ có những tấm ảnh thật ưng ý để đánh dấu những khoảng khác không quên tại Paris

Hãy tham gia cùng với chúng tôi, hãy gửi cho chúng tôi những tấm ảnh của bạn. (it nhất 2 tấm, không phải ảnh nghệ thuật).
tại dịa chỉ email : [email protected]

Giải thưởng sẽ được trao trong buổi diễn Vào Hạ được tổ chức ngày 15/6/2007.

PS: Chỉ có những tấm ảnh của người thắng cuộc được giới thiệu trong chương trình trao giải thưởng

Hẹn gặp lại các bạn.

BTC TrongDongVN (Forum Trong Dong)

oué, dạ hội dành cho các bạn svvn tại Pháp, sang đây chơi đi em ;))

Ngọc ơi, chuẩn bị đi, 1h nữa anh đến đón em sang Pháp, nhớ đấy =)):p;))

tổ chức tại Pháp thì fải post bên trang của cộng đồng sinh viên VN tại Pháp chứ

post ở đây làm gì 8-}

Thì ở đây cũng có cộng đồng SVVN ở Pháp chứ sao? Em này hỏi hay nhể?

Bật Mod là không xong rồi:))
Trước khi vào Box phải xem Mod đang ở đâu chứ:))

Thong Bao ve chuong trinh " SAC MAU MUA HA "

Thong Bao ve chuong trinh " SAC MAU MUA HA "

Vì sự cố trang web www.trongdongvn.com đang bị trục trặc và webmail ko mở được nên BTC Trong Dong VN xin thành thật cáo lỗi cùng các bạn, vì vậy BTC đã mở thêm một địa chỉ liên lạc thứ hai :

_ Về Miss Photo : [email protected] ( ngoài những tấm hình dự thi ,các bạn hãy gởi tên, tuổi , số điện thoại liên lạc và nghề nghiệp ...)

_ Về Trong Dong 's Idol : [email protected] (ngoài những bài hát dự thi ,các bạn hãy ghi rõ tên, tuổi, nghề nghiệp, số điện thoại liên lạc...)

_ Hoặc bạn nào ngại gửi vào 2 địa chỉ trên thì có thể gửi cho tớ vào địa chỉ [email protected]

Những phần dự thi xin hãy tạm thời gửi đến hai địa chỉ trên cho đến khi trang web Trống Đồng hoạt động lại bình thường chúng tôi sẽ thông báo cùng các bạn.

Vì thời gian có hạn , mong rằng các bạn hãy nhanh tay đăng ký để không bỏ lỡ cơ hội đăng quang danh hiệu "Miss Photo 2007" cũng như chiếc cúp danh giá " Trong Dong 's Idol" .
Chúc các bạn một ngày vui vẻ.

BTC TRỐNG ĐỒNG Asso

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn có thể bắt đầu mua vé. Để mua vé, các bạn hãy liên lạc theo các số dt sau để mua,( sẽ rẻ hơn là mua tại chỗ ). Bạn có thể đặt vé trước mà trả tiền tại chỗ với giá rẻ
Mại zô............

Di Động :
06.03.93.08.64
06.66.85.03.90
06.69.32.53.78

Tel Fix :
01.42.73.37.08

ặc thì anh cứ faire la pub thôi , cũng có một số amser ở Pháp còn j nữa , để cho mọi ng biết

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên