SN em gái Khánh Hiền 28/10

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Anh không kịp vào chúc mừng SN nhật em sớm hơn, bị trễ mất rồi :((
Nhưng không sao, muộn vẫn hơn không. Chúc em thêm 1 tuổi, càng xinh xắn, cố gắng học giỏi để về VN xây dựng đất nước nhé ;)
À, về nhà tiếp tục đòi nợ bọn lớp em, cho chúng nó mãi nhớ Lưu thủ quĩ H2 :D

Anh Việt.

Hì mong anh chị lượng thứ em xí xớn linh tinh !Nhưng em cũng muốn chúc mừng sinh nhật chị nào sinh vào đúng ngày 28tháng 10 là ngày CHOCOLATE DAY

Happy Bỉthday :)) Cùng trong HAO cả em cũng muốn chúc mừng chị :D

Hì, chocolate day, chắc là chocolat noire Trang nhỉ :D đắng chết :))

hihi, muộn ơi là muộn rùi anh Việt mới nói cho em biết anh mở topic này :p
em cảm ơn nhiều ^.^
tất nhiên là phải bò về nhà chứ ạ ;) chỉ sợ bọn lớp em nó chặn ở sân bay ko cho về thôi :)) lúc đấy chắc anh Việt phải cứu viện :))

:x thzzz em Trang nha, hihi, 28-10 là Chocolate day a, bi giờ chị mới bít đó ;;) hơ chị ko ăn đc chocolate đắng đâu :p Sao chị em mình ko làm quen nhờ, để khỏi phải gọi chị là "chị nào" ^.^

Hê hê, yên tâm, lúc nào về cứ gọi anh, anh ra cứu viện, nếu cần thì sẽ có đội quân hùng hậu hộ tống :D Vấn đề là em phải về cơ :-> Nhớ đấy em gái B-)
Chúc mừng em 1 lần nữa, anh em mình cùng lớn hơn rồi, hê hê!!!

chắc chắn là em sẽ về nhà chơi trc anh, lúc đấy có đứa nào khủng bố em , em phone cho anh phát, anh ...ném dép từ bên đấy về à [-x ko đảm bảo tính mạng đâu, anh xem xét tình huống đấy thế nào cái :|

^.^ nghe anh em mình cùng lớn hơn hay nhờ :p sinh nhật em đặc biệt hơn nha >:) sang 18t mà, keke < sang 18 thì vẫn bắt nạt ng sang 19 như thường, ko ngoại lệ :)) >

Hờ, anh mới gọi là tròn 18, em mới sang 18, tức là tròn 17 thôi, còn phải chờ 1 năm nữa, haha!!! :)) :))

Hé !Rất zui nếu quen thêm một chị nữa :D!Tại em nhìn thấy topic mở ra có ghi 28 tháng 10 đặc biệt quá nên em phải vào luôn !Chocolate day tất nhiên là ngày ngọt ngào rùi chứ không phải là chocolate đắng đâu chị ạ :D
Dù sao cả 2 đều hấp dẫn cả :Cả đắng cả ngọt !Chào chị Hiền :D(nhe răng nhìu quá ,tại vì em chỉ nhớ mỗi cái phím cười này :D lần nữa)

May mắn cho em Trang, em làm quen được với chị Hiền là hơi bị sướng nhá, hơi bị dễ thương đấy ;;) (khen tí cho em gái mình đỏ mặt, nhể :D)
À nhưng mà dù gì cũng phải cẩn thận với Lưu thủ quĩ B-)

[-x ko chịu đọc kĩ gì cả, em bảo em sang 18 mà, có nghĩa là hết 17, phải thế ko >:) tí tởn là quên hết ( bắt nạt :D ) quên cả xem xét kế hoạch "giải cứu" em nữa là thôi đó, hehe
ấy vừa mới quen đc em gái mới anh đã lôi chức thủ quỹ ra dọa rồi [-( em ý ra nhập đội khủng bố em thì chết :D em đâu có đi thu tiền ngoài phạm vi lớp đâu, hehe, riêng anh Việt muốn đóng thì em thu :)) tax "anh trai" b-) B-(

em Trang ời, add nick miyuki_2810 :p nhớ gửi mess lúc add là em nhá, ko chị deny...nhanh lắm :))
đừng nghe anh Việt nói :D chị em mình thu tiền lão ý rồi bao h đi ăn em nhể ;;) chị thèm nem chua rán, haha, hè về đi ăn đi , em đang ở đâu bên P thế ;;)
nếu ở Lyon chị có "ng quen" ( >:) ) em thích đi ăn để ng ta trả tiền cho, hà hà
to "ng quen" : đúng thế ko ;;)

em lại không ở LYON mất rùi !Em ở Bali (paris í mà :D) nhưng bao giờ về VN thì gặp chị mà đúng không (!)SG là đâu hả chị ?Em ko hỉu :))

SG = Sài Gòn em ;;) :))
nhanh nhẹn thật đã chat chit roài :p
thôi 2 chị em mình cùng học ko PHHS hỏi thăm, hehe
chúc em vui vẻ :x

Phạm Mai Trang đã viết:
em lại không ở LYON mất rùi !Em ở Bali (paris í mà :D) nhưng bao giờ về VN thì gặp chị mà đúng không (!)SG là đâu hả chị ?Em ko hỉu :))
hehe anh la " ng quen " >:) của chị Khánh Hiền (>:))
nếu em xuống Lyon chơi thì bảo anh 1 câu, có gì anh sẽ dẫn em đi chơi loanh quanh
thế heng !!!!
chúc em vui ve?

ngày 28 tháng 10 đúng là ngày đẹp !Chúc mừng sinh nhật 1 người không quen biết mà bây giờ lại có những 2 người quen :)) 1 ở "Sài Gòn" 1 ở Lyon chị Hiền nhẩy:D
Cám ơn anh người quen chị Hiền trước nhá !Nếu anh lên Paris thì cũng gọi em 1 câu em sẵn sàng chỉ cho anh chỗ nào mua được quà đẹp nhất cho chị Hiền
Chúc 2 anh chị zui zẻ và học tốt "lữa"

28-10 tất nhiên phải đẹp rồi :)>- 21-11 cũng thể nhờ ;)

Phạm Mai Trang đã viết:
Cám ơn anh người quen chị Hiền trước nhá !Nếu anh lên Paris thì cũng gọi em 1 câu em sẵn sàng chỉ cho anh chỗ nào mua được quà đẹp nhất cho chị Hiền
Chúc 2 anh chị zui zẻ và học tốt "lữa"

em ơi đóng ngoặc kép cả chữ "ng quen" dù nó ko sai chính tả em ạ, hehe, ko thì co ng "..." đấy ;;) anh ý chắc cần ăn thôi ko cần mua quà gì đâu, em xem thế nào :))
giờ này bên đấy mới 3h sáng thôi, anh với cả Trang ngủ ngon :* hihi

Đấy đấy, ông Lân tí ta tí tởn rồi đấy B-)

nào chữa lại "người quen" của chị Hiền chỉ cần ăn à?Vậy thì ở đây cái gì cũng đắt thỏa mãn niềm vui ăn uống ở đây khó lắm chị Hiền ạ :))

hehe, anh Việt là anh ý lo ném dép sang Lyon chứ lo giè bảo vệ em lúc em về VN đâu [-x hay là thế này vậy, anh Việt đừng phí dép sang bên ấy ;;) để "ng quen" bảo vệ em lúc về VN, anh khỏi tốn cái dép nào, nhể :D

to Trang: :)) em ơi "ng quen" chị hỏi YM của em, hè hè, có nên cho ko nhể. Anh ý đến Paris thì ăn uống em có free cho ko ;;) vấn đề chỉ có thế thui, đơn giản "nắm" >:)

Chúc mừng sn chị Khánh Hiền.Chúc chị những điều tốt lành nhất:x:x
Mọi người chat chit vui quá(đây mới là bản chất thật:D)cho em chat với nào...

Back
Bên trên