SN chú em Trần Thế Phong

Đỗ Việt
(doviet)

Thành viên danh dự
Mặc dù hổng chơi, hổng thân thiết gì hết trơn. Nhưng mà nhìn thấy cái tên quen, với cả em cũng hoạt động nhiều trong HAO --> anh vẫn mở topic chúc mừng :D
Chúc mừng SN em TTPhong, chúc vui vẻ và luôn may mắn ;)

bắt chước lun !Happy birthday to you !Trong HAO cả hén :D

đây có phải cái anh chàng 02-05 hay vào 03-06 ko nhỉ :D
hay chú em 04-07 ... tên giống hệt nhau :D

Suýt quên sinh nhật mày Phong ạ.Happy birthday to my best friend!
Lần đầu tiên ăn sinh nhật xa nhà có buồn ko?Tao ko biết cách làm e-card,khốn nạn quá!!
Chúc mày tất cả những gì người ta hay chúc nhau vào dịp sinh nhật và thêm vào đó chúc mày ko phải ở chung phòng với 1 chú gay.

Bây giờ tao mới nhớ nick mày là phongcởitrần1211 tức mày sinh ngày 12/11. Chúc mày sinh nhật vui vẻ như thằng Linh, ngoài ra không có gì thêm :D

hihi, chỉ có tớ biết mặt cậu thôi chứ hình như cậu ko biết mặt tớ
dù sao cũng chúc mừng sn nhé

CHúc mừng sinh nhật ông cụ:D Chúc ông vui vẻ hạnh phúc, ăn sinh nhật với các bạn trai chắc là sẽ khác với cả con gái nhỉ;)
:)

Trời, cám ơn mọi người wá.
Không ngờ còn có người nhớ đến Sinh Nhật mình
Năm đầu tiên ăn Sinh Nhật xa nhà cũng ko khó khăn lắm vì...tớ ko tổ chức sinh nhật :D.Cho nên Squid khỏi lo khác nhé.
To Linh: Mày yên tâm, tao sẽ trở về nguyên vẹn như lúc tao đi.

Mày yên tâm, tao sẽ trở về nguyên vẹn như lúc tao đi.
Thế nào mới là không nguyên vẹn hả mày :))
Mày không tổ chức sinh nhật à, thế có bạn bè mới gì chưa mày ??

Chúc mừng sn bẹn Phong, tớ mới bít mặt, tuy chưa nói chuyện nhg cũng chúc mừng sn được nhỉ??

em Tuấn Linh đã viết:
Suýt quên sinh nhật mày Phong ạ.Happy birthday to my best friend!
Buồn cười wá, hehe, bạn thân mà quên SN nhau :D :D

em "Phong Trần" đã viết:
Năm đầu tiên ăn Sinh Nhật xa nhà cũng ko khó khăn lắm vì...tớ ko tổ chức sinh nhật
Hứt hứt, giống anh wá :(
À mà thấy anh đặt tên cho chú em là "Phong Trần" nghe hay hông :D :))

To ĐHHiếu: Trời, bị thằng Việt Anh đầu độc thế nào mà bây giờ cũng thành "thi sĩ" dzày em :)) :))

chúc mừng sn ..hình như là muộn 2 ngày nhỉ ..kệ ..bạn đồng môn cả ...:))

Anh Việt hâm đã viết:
To ĐHHiếu: Trời, bị thằng Việt Anh đầu độc thế nào mà bây giờ cũng thành "thi sĩ" dzày em
Anh Việt chơi avatar cô nào thế :))
Anh Việt ấn vào cái signature của em cho vui nhỉ :D

to phong: sozzy em nha, nếu khanh không nói thì chị cũng không biết sinh nhật em mà chúc mừng ( mà chị cũng không biết là có cái box tiệc tùng này đâu , lúc trước thui, nhưng muộn còn hơn không ha)
sang tuổi mới thì phải sống tốt hơn trước, phải cao hơn trước, giỏi hơn trước, vui vẻ và hạnh phúc hơn trước, đạt được nhiều ước mơ và hy vọng (sến >_<), luôn nhớ về mọi người ở nhà nha
khi nào em về lớp mình sẽ tổ chức sinh nhật muộn cho em T____T

chúc mừng sinh nhật em nhé :) Chúc em mọi điều tốt lành , hạnh phúc , tiếng cười trong cuộc sống :) CHị chưa có dịp tiếp xúc với em nhiều nhưng chị rất ..cảm động trước sự nhiệt tình tốt bụng của em đv chị hihihi:p

Back
Bên trên