SMU or NUS ???

Thanks em, bạn anh cũng đang lo lắng vì bỗng nhiên bị mất cái đó, anh cũng đoán là server updating or maintenance gì đó.
Btw, hôm trước anh lên hỏi trên Office of Admissions thì họ bảo là trước mùng 4 tháng 2 sẽ có email gửi đến tất cả applicants để confirm về vụ shortlist này :)

Uh bạn em đi hỏi Office of Admissions thì họ bảo là do server có vấn đề nên vừa rồi kết quả có trên online inquiry (mà không có mail) là kết quả năm ngoái. 31/1 mới có kết quả hàng loạt thì phải. Tức là bây giờ vẫn chưa có shortlist result, mọi người ai chưa có đừng bấn nhé :D.

May thế mình cũng chưa có :D.

NUS applicants check mail đi nhé, có invitation letters rồi đó ^^
NTU thì có khá lâu rồi

em có info sớm sao không lên update ngay cho bà con mà toàn lên rồi chê anh chậm chân [-(

Tại em quên mất :D. Ai khiến em có nhiệm vụ thông báo đâu :D. Bọn nó onl là biết ngay mà :D.

các nah các chị cho em bon chen với
tìm mãi hình như chả có cái topic nào về du học (đại học) Sin nhỉ
nếu appky vào mấy trg` Sing thì cái j` là quan trọng nhất
ý em là nó có xét học bạ mình nhiều lắm ko? ngoại khóa thì thế nào? mà tình hình em thấy bih sang Sing cạnh trạnh nhiều nhỉ.
thế sau khi có shortlist thì mới thi ạ? Em thấy có chỗ RV cũng dạy luyện thi, nhà mình có ai học ở đấy ko? chất lượng thế nào ạ?

Chị chỉ có 1 câu: Em đọc lại topic cũ đi nhé ^^, trong này nhiều người hỏi về đại học ở Sing lắm, đừng thấy nó dài mà ngại. VD như topic "Cho em hỏi về du học Sing" thọ phết đấy, rất nhiều thông tin :D.

Đi Sing quan trọng nhất là kết quả học tập. Ngoại khóa chỉ quan trọng khi xét học bổng thôi.

Back
Bên trên