Sinh nhật lần thứ 35 anh Hưng Bin A3

Do T. Van Ha
(VanHa1211)

[-o< Em xin được confirm lại với các bác, đúng 5h chiều ngày thứ 7 ( 17/1/2004) chúng ta sẽ tụ tập tại nhà bác Ánh để thực hiện 2 kế hoạch: sinh nhật anh Hưng và ăn tất niên chào mừng năm con :(|) . Xin các bác thông báo tin này cho những ai quan tâm. Xin hết và xin cảm ơn ( híhí... giống MC ra phết)
P/S:để tránh tình trạng ghen tị có thể xảy ra, quà mừng sinh nhật không quá 5000vnd ( theo nguyện vọng của anh Hưng chủ chi hihihi.. :-$ )

:beerchug:

Chỉnh sửa lần cuối:
hô hô, quả này bác Hưng chắc sắp phải bán cả quần s... đi rồi đấy nhờ, sư tiên chúng nó chứ, cứ nhằm đúng sinh nhật anh nại kéo nhau đi ăn Tất niên bao giờ không cơ chứ.

Con kia thô thiển quá, quần short của anh Hưng nó cũng ko tha. Hehe, hẹn gặp các bác T7 nhé! Thằng hèn Hưng đâu rồi? Ko có chuyện thay đổi ngày giờ gì đâu đấy nhé.

Bác Lâm nhầm rồi, ý bác Thư nói quần s... ở đây có nghĩa là quần s..., chứ không phải quần short... đúng không bác Thư?, hihiih, bác Thư thế mà thâm ra phết.
Nhân tiện, các bác đã nghĩ ra ngồi ở đâu chưa vậy? em thì suggest vẫn cũ rích thôi, Quê Mình..ăn hoa hồng mà, híhí... bác nào có ý kiến thì alô lên cái nhá.

Chỉnh sửa lần cuối:
ơ, em có ý gì đâu cả, oan ức cả, hoàn toàn trong sáng đấy ạ, nghĩ gì nói đấy thôi ạ.
Em là em cũng kết quê mình lắm ạ, đồ nhậu ngon thế, có món khế nữa , híc, nghĩ đến mà thèm.

hay là em Thư nói cái quần lót kẻ sọc hồi trước mấy hoa khôi góp gạo thổi ..... chung mua tặng anh ý đấyyyyyyyy :D

ở thế em tưởng nà cái quần đấy bọn em mua tặng anh Huy mà, thế hóa ra là tặng anh Hưng à, anh Huy có nhớ nhầm không thế.

Ôi,Ôi, ôi, ôi, ôi, ..............................................................................................................................................................................................................................

Đúng là không tin vào mắt mình. Peace on you all!!!

Back
Bên trên